Video giải bóng bàn Thanh Xuân hn

a Tủn

Binh Nhì
càng nghe bác nói em càng thấy bác nguy hiểm hơn em, thôi ko cho bác lên mặt trăng nữa, có mỗi chị Hằng trên ấy ko biết sẽ xảy ra chuyện j, nhưng khả năng con thỏ ngọc bị thịt trước là cao lắm... thôi bác cố sống dưới này thêm một đoạn nữa rồi về với Phật bác nhé, đừng tỏ ra nguy hiểm nữa, tận hưởng tháng ngày vui vẻ có hơn ko, cãi nhau làm j...

pharaong

Binh Nhất
Quân yb - Trình
[video=youtube;aK9NP-3Gu7Q]http://www.youtube.com/watch?v=aK9NP-3Gu7Q&feature=plcp[/video]

Vinh gai - Hòa
[video=youtube;DZKgaP1y5iI]http://www.youtube.com/watch?v=DZKgaP1y5iI&feature=plcp[/video]

Hòa - Đảm
[video=youtube;afFH1lfeH2E]http://www.youtube.com/watch?v=afFH1lfeH2E&feature=plcp[/video]

CMu

Banned
Video thì hay nhưng thằng tải ngu quá , không biết tải tách rời từng trận cho ACE dể bình luận . Thằng này đúng là ngu thật > Giờ thì E góp ý vừa chuẩn vừa chính xác rùi các Bác hi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mình cũng thấy ở đây có 1 thằng ngu. Nhưng hình như không phải là người up các video trên. Mà thằng ngu này cõ lẽ ai cũng biết rồi :) mình không tiện nói. Nhưng quả thật có 1 câu rất đúng "K thể chém hết những thằng ngu, bởi chúng quá đông và hung hãn" :))

sardius1010

Binh Nhì
Ô hay nhỉ, em thấy topic này ngày càng máu lửa. Không phải máu lửa trong thi đấu, mà máu lửa ở những câu nói nặng lời, chửi nhau, đến cả cách up video lên cũng bị chửi, haiz. Làm sao mà phải ban-căng thế các bác, làm tí bia cho hạ hỏa đi, hehehehe.

admin

Administrator
Staff member
Thành viên C,Mu vi phạm nội quy Diễn đàn:
1. Lập nick tương tự nick C.Mu đã có trên diễn đàn, gây hiểu lầm
2. Viết bài có nội dung tiêu cực, phát ngôn bừa bãi, xúc phạm thành viên khác, gây mất đoàn kết trên Diễn đàn

BQT ban nick C,Mu vĩnh viễn.
Đề nghị mọi người thảo luận trên tinh thần đoàn kết, chúc anh chị em một tuần vui vẻ.

BQT

bongban_bia

Trung Tá
Hòa - Đảm
[video=youtube;afFH1lfeH2E]http://www.youtube.com/watch?v=afFH1lfeH2E&feature=plcp[/video][/QUOTE]
chú Đảm ủ mưu kinh quá.cuối sec 5 mới bắt đầu xô xê ầm ĩ.hihi

ducanhhp

Binh Nhì
Mọi người nóng tính như vậy làm j`? Chơi bóng bàn thì mỗi người có 1 cách riêng và quan điểm riêng. Em tập cơ bản nhưng khi đánh với nhưng tay vợt phủi thì ko bao h` chủ quan và coi thường. Bởi lẽ em biết để học được cơ bản thì ko phải ai cũng có điều kiện và có đủ sự kiên nhẫn cần thiết các bác ạ ! Bóng bàn thực sự là một môn khó.
Nêu có j sai xót em xin thứ lỗi trước.

boizach_cp

Trung Sỹ
Đúng là bó tay với A rùi ,thế mà cũng tỏ ra nguy hiểm > Tuấn Quỳnh . Kiến Quốc chuyển qua làm Cơ khí rùi , chuyên về Gò , không còn lâu nữa AE mình đc sát nhập với CHI NA tha hồ bay lượn

ông a này rõ jơ?hơi! k muốn ns cũng k đc, tự nhiên giả danh ng khác nhảy vào ns mấy câu vớ va vớ vẩn như mình là dân chuyên nghiệp lắm! 2 ng trong clip đúng là đánh k hay bằng dân chuyên nghiệp r, nhưng so vs nhiều ng trong giới bóng bàn nghiệp dư và so vs chính bản thân e còn hay hơn mấy bóng! nghe a ns như đang chửi vào mặt cả cộng đồng những ng đánh bóng bàn trình độ vưa2 như bọn e đây! diễn đàn này đa số là dân nghiệp dư thôi, mời ông a ns hay như rồng như phượng này biến khỏi diễn đàn! ngứa hết cả tai!

boizach_cp

Trung Sỹ
Video thì hay nhưng thằng tải ngu quá , không biết tải tách rời từng trận cho ACE dể bình luận . Thằng này đúng là ngu thật > Giờ thì E góp ý vừa chuẩn vừa chính xác rùi các Bác hi

im mồm và cút khỏi diễn đàn nhah! xl ông a vì nếu ông a có hơn tuổi thằng e này, thằng này cũng k bình tĩnh đc nữa! ng ta đã up lên cho có cái mà xem mà học hỏi r còn tinh vi con lợn đất!

boizach_cp

Trung Sỹ
Thành viên C,Mu vi phạm nội quy Diễn đàn:
1. Lập nick tương tự nick C.Mu đã có trên diễn đàn, gây hiểu lầm
2. Viết bài có nội dung tiêu cực, phát ngôn bừa bãi, xúc phạm thành viên khác, gây mất đoàn kết trên Diễn đàn

BQT ban nick C,Mu vĩnh viễn.
Đề nghị mọi người thảo luận trên tinh thần đoàn kết, chúc anh chị em một tuần vui vẻ.

BQT

trời ạ...xl admin nhé e bực mình quá nên k nhìn thấy cmt of admin, e có ns j quá trớn mong admin bỏ qua cho! tại e thấy có cái thằng giở hơi lên diễn đàn chửi hết ng này ng kia nên k kìm chế đc! sorry mọi ng vì đã có những lời lẽ k hay!

Xem trận Tứ kết đơn giữa 2 cao thủ đỉnh cao nghiệp dư hay và kịch tính( trận này khả năng Obama của thiên hạ rất cao, việt trông phấn kích thật).
Nhưng đúng là đỉnh cao của nghiệp dư và chuyên Nghiêp thấy khác quá.. xem cả trận quả trái của 2 cao thủ chỉ là kê và gò( Hình như là cất đi nhỉ) chắc do tính chất căng thẳng,,,,,,,,Mà hầu hết ae nghiệp dư quả trái trong trân là vậy. thôi cất đi cho lành.
Xem clip của Chuyên nghiệp thấy phang ầm ầm nhỉ các bác,,,,,,,
Bác nói vậy cũng không đúng lắm đâu à,ngoài bắc mình dùng chuộng rơ 1 càng nên không đánh bên trái hay,chứ bác vào nam xem trình b thui đánh trái cũng rất hay rồi chứ chưa nói đến đẳng cấp cao hơn.

Admins

Binh Nhì
im mồm và cút khỏi diễn đàn nhah! xl ông a vì nếu ông a có hơn tuổi thằng e này, thằng này cũng k bình tĩnh đc nữa! ng ta đã up lên cho có cái mà xem mà học hỏi r còn tinh vi con lợn đất!
Bình tĩnh , đừng nóng . Người ta đã như thế rùi A xữ sự như thế hoá ra A cũng Vô văn hoá rùi . Nếu người ta góp ý thẳng quá kg vừa lòng thì Chửi cũng nên chửi có Văn hoá một tý đừng đua đòi chửi rủa như ngoài chợ nha Anh . E chúc ACE khoẻ

boizach_cp

Trung Sỹ
Bình tĩnh , đừng nóng . Người ta đã như thế rùi A xữ sự như thế hoá ra A cũng Vô văn hoá rùi . Nếu người ta góp ý thẳng quá kg vừa lòng thì Chửi cũng nên chửi có Văn hoá một tý đừng đua đòi chửi rủa như ngoài chợ nha Anh . E chúc ACE khoẻ

khà khà! thank mod đã góp ik! e xin rút kinh nghiệm and tiếp thu triệt để hi2:D

Bình luận từ Facebook