Video giải bóng bàn Thanh Xuân hn

sardius1010

Binh Nhì
Hôm đánh giải mih có đến xem tận nơi. Mih thấy có 1 số bạn giao bóng không đúng luật, mặc dù là thanh niên. Thanh niên, còn trẻ, còn đánh lâu dài, mà giao bóng như vậy thì buồn quá. Cụ thể là mih thấy có Vinh gai và Minh Thanh Hóa giao bóng đục, quả bóng tung rất ít, bóng chưa rơi xuống đã vào vợt rồi. Mih cũng k xem hết được nên chỉ biết có 2 bạn này, xl vì mih đã chỉ đích danh. Mong rằng lần sau xem các giải khác, giao bóng sẽ đúng luật hơn. Chúng ta chơi theo cách đúng với luật chung, đừng vì muốn làm khó đối phương nên đánh theo cách của mình mà k cần quan tâm luật. Có như vậy, bb mới phát triển được, hihi.

Trường.văn

Trung Sỹ
Hôm đánh giải mih có đến xem tận nơi. Mih thấy có 1 số bạn giao bóng không đúng luật, mặc dù là thanh niên. Thanh niên, còn trẻ, còn đánh lâu dài, mà giao bóng như vậy thì buồn quá. Cụ thể là mih thấy có Vinh gai và Minh Thanh Hóa giao bóng đục, quả bóng tung rất ít, bóng chưa rơi xuống đã vào vợt rồi. Mih cũng k xem hết được nên chỉ biết có 2 bạn này, xl vì mih đã chỉ đích danh. Mong rằng lần sau xem các giải khác, giao bóng sẽ đúng luật hơn. Chúng ta chơi theo cách đúng với luật chung, đừng vì muốn làm khó đối phương nên đánh theo cách của mình mà k cần quan tâm luật. Có như vậy, bb mới phát triển được, hihi.

vote cho ý kiến của bác...............................:D

quangpt_1992

Binh Nhì

ko vậy thì phải xuống 2->3 bóng

Dũng Gai

Moderator
Vinh gai chén Thắng đen là ngon rồi, may đó. Xét thgeo cơ thì nếu đúng thứ tự: Nhất Việt Cò, nhì có thể là Hà Yên Bái hoặc Thắng Đen, còn 3 là Vinh Gai...

seven25

Trung Uý
Không hiểu nếu đánh giải có quy củ lớn hơn thì có được quyền ý kiến vs trọng tài k các bác nhỉ thèm Bia

quangpt_1992

Binh Nhì
Không hiểu nếu đánh giải có quy củ lớn hơn thì có được quyền ý kiến vs trọng tài k các bác nhỉ thèm Bia

chỉ có chuyên nghiệp mới quy củ thôi,còn nghiệp dư thì chỉ có những giải như này thôi.có trận mà một bên khiếu nại với trọng tài là : a ơi nó chọi,trọng tài bảo : e chọi lại nó đi.thế thì bó tay rồi

long thủ

Đại Tá

Em bắt 1 trận mà khi 1 bên giao đục chọi, em đã nhắc nhở mà đối phuơng lại còn bênh: nghiệp dư mà, ko phải bắt đâu. Thế thì em cũng chịu rồi :confused:

seven25

Trung Uý
Ôi thế thì cứ đục chọi rồi thi thoảng lừa lừa không tung bóng làm cái víu 1 cái thì trọng tài biết làm tn đấy :eek:

Mr.DJ

Binh Nhất

Phải nhận xét một cách thẳng thắn rằng Minh Thanh Hóa là 1 trong những vđv giao bóng xấu nhất mà tôi từng xem. Cậu này lối đánh thì hay, rất nhiệt tình và máu lửa, nhưng quả giao bóng thì không chấp nhận được. Không những sai luật một cách trắng trợn mà lại còn rất xấu, không có một tý vẻ đẹp nào của quả giao bóng.

qua kho 123

Binh Nhì
chỉ có chuyên nghiệp mới quy củ thôi,còn nghiệp dư thì chỉ có những giải như này thôi.có trận mà một bên khiếu nại với trọng tài là : a ơi nó chọi,trọng tài bảo : e chọi lại nó đi.thế thì bó tay rồi
Cái gì cũng có cái giá của nó . Nếu thi đấu mà có 1 số lương khán giả đông như trận Việt HY và Hà YB chưa cần cổ động viên đối phương lên tiếng mà chỉ cần khán giả trung lập Bàn tán và thỉnh thoảng kêu Trọng tài ơi ! Nhìn kìa ( về giao bóng ) đảm bảo Ke cứng luôn . Nhưng lại đặc biệt lợi thế khi Trọng tài nha khán giả nhà thỉnh thỏang ăn cắp 1 quả đối phương chỉ có ức chế mà tự sát
Mình rất nhất trí với các bác
Nên
SỐNG VÀ LÀM VIÊC THEO HIẾN PHÁP VÀ PHÁP LUẬT

dung6934atp

Đại Uý
Trận Vinh gai - Thắng đen post lên cho ACE xem đi các bạn ơi. Em Giang BK chơi hay thiệt, giật đều, bạo lực cả 2 càng. May Vinh có cái gai nên em nó bị lạ chứ nếu cứ như sec 1 thì chẳng ai dám nói điều gì cả! Nể thật!!!!

Dũng Gai

Moderator
Trận Vinh gai - Thắng đen post lên cho ACE xem đi các bạn ơi. Em Giang BK chơi hay thiệt, giật đều, bạo lực cả 2 càng. May Vinh có cái gai nên em nó bị lạ chứ nếu cứ như sec 1 thì chẳng ai dám nói điều gì cả! Nể thật!!!!

Thắng đánh thì hay rồi, chỉ tội lúc bức xúc hay đập vợt vào tường, nên kìm chế sẽ hay hơn. Vinh Gai thắng Giang nhờ có quả giao bóng biến hóa, chứ gai có mấy khi sử dụng đâu.

sardius1010

Binh Nhì
Up cho lối đánh đẹp và đúng luật. Phản đối những thanh niên vẫn giữ lối giao bóng trái luật. Vì 1 nền bb nghiệp dư càng ngày càng tiến bộ hơn, hihihi.

Mr.DJ

Binh Nhất
Tôi là 1 khán giả dễ tính, không quan trọng lắm việc áp dụng luật chuẩn đối với giao bóng nghiệp dư. Nhưng chuyên nghiệp hay nghiệp dư tôi nghĩ đã chơi thì ít nhiều cũng phải đẹp 1 chút, nhất là khi đánh giải, thi đấu trước đông đảo khán giả thì yếu tố cống hiến càng phải chú trọng. Quả giao bóng có thể hơi che, có thể tung hơi chéo nhưng chí ít phải tung được quả bóng lên, nhìn nó phải đẹp mắt 1 chút. Giao bóng mà cúi gằm mặt xuống ôm hết cả quả bóng rồi bất thình lình giật mình dậm chân "rầm" 1 phát quả bóng không biết từ đâu bay vèo sang, đối thủ vừa giật mình vừa chẳng biết xoáy gì đỡ hỏng, thế là cũng xô xê rầm trời vì có 1 pha bóng thành công mỹ mãn. Ôi chán chẳng buồn nói!!!

shinichi_86

Trung Uý
Clip cười vỡ bụng của trận Hòa Say VS Tuấn Bình Dương. Mời anh chị em diễn đàn thưởng thức sau một ngày nghỉ vui vẻ ^^
[video=youtube;ytJCNoZUF7s]http://www.youtube.com/watch?v=ytJCNoZUF7s&feature=share[/video]

LMC

Trung Tá
Clip cười vỡ bụng của trận Hòa Say VS Tuấn Bình Dương. Mời anh chị em diễn đàn thưởng thức sau một ngày nghỉ vui vẻ ^^
[video=youtube;ytJCNoZUF7s]http://www.youtube.com/watch?v=ytJCNoZUF7s&feature=share[/video]
đây có phải đang đánh giải không bác? giải nhiều cao thủ mà tồn tại những người đánh kém như này cơ ah? 2 VĐV này được xếp vào hạng gì của diễn đàn ah?

DambeoHD

Thượng Tá
đây có phải đang đánh giải không bác? giải nhiều cao thủ mà tồn tại những người đánh kém như này cơ ah? 2 VĐV này được xếp vào hạng gì của diễn đàn ah?

E thấy có a Tuấn BD thì các bác bảo phủi thì e còn chấp nhận chứ Hòa say thì cũng ko phủi lắm đâu, cơ bản thế còn gì? Còn về vấn đề trình độ thì Hòa hiện là B cứng diễn đàn, Tuấn BD là C nhưng nhiều tay vợt B còn gặp khó khăn! Không tin bác có thể đến tận nơi và giao lưu trực tiếp!

Bình luận từ Facebook