Video chia sẽ Sesvit và đỡ Sesvit cho ae phong trào .

hungvotdoc

Thượng Tá
Tôi mở chủ đề này mong mọi người có Video hay , dị , cùng chia sẽ để mọi người xem và nghiên cứu , và đưa ra các giải pháp khắc chế ...

Hai đấu thủ đều giao sai luật nhưng xem ra anh chàng đeo số 68 trình độ gian lận cao hơn nên "ăn vã" giao bóng nhiều hơn và thắng thì phải. Anh chàng kia cũng gian lận nhưng trình độ gian lận thấp hơn nên đành chấp nhận chịu thua (không dám có ý kiến gì). Đây có lẽ không phải là " bóng bàn" mà là một môn gì đó giống bóng bàn thôi. Ở chỗ tôi không có môn này....

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Gần 1 tháng nay , với 100 quả bóng , tôi luyện môn công phu này , mỗi ngày hơn 1h . Hôm 30-4 tôi và mấy ae đi giao lưu , mặc cho họ đục chọi , tôi cứ tung cao lên sát trần nhà để phát , hihi đến giai đoạn cuối , tôi mới zỡ trò mèo ra chọc quê các vị ... Cảm thấy hay hay , rất thú vị ae ạ . AE nào có slips thật dị , xin chia sẽ để mọi người chiêm ngưỡng nhé . Thanks
A mang áo số 68 có phải chơi Gai dài không ? Sao tôi không thấy quả phát xoay gai , động tác rất quyết liệt giống như phát mút , nhưng bóng lại rơi ngay sát lưới và nhảy 2 > 3 nhảy trên bàn , rất lỏng và chuội ,

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
Gần 1 tháng nay , với 100 quả bóng , tôi luyện môn công phu này , mỗi ngày hơn 1h . Hôm 30-4 tôi và mấy ae đi giao lưu , mặc cho họ đục chọi , tôi cứ tung cao lên sát trần nhà để phát , hihi đến giai đoạn cuối , tôi mới zỡ trò mèo ra chọc quê các vị ... Cảm thấy hay hay , rất thú vị ae ạ . AE nào có slips thật dị , xin chia sẽ để mọi người chiêm ngưỡng nhé . Thanks
A mang áo số 68 có phải chơi Gai dài không ? Sao tôi không thấy quả phát xoay gai , động tác rất quyết liệt giống như phát mút , nhưng bóng lại rơi ngay sát lưới và nhảy 2 > 3 nhảy trên bàn , rất lỏng và chuội ,
bác kêu gào ghê lắm cuối cùng thì bác cũng luyện môn tà đạo này ah

hungtv2002

Đại Tá
Không phải luyện để giao lưu thi đấu bạn ạ , luyện để cho họ biết , món này tôi cũng chơi tốt NHƯNG TÔI KG DÙNG .
ờ dưng mà.... đã là chính phái thì không bao giờ luyện tà phái.... nói thật bác.... chơi phong trào nên cũng phiên phiến thôi....

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Nói thật , trời không nghe đất , thì đất phải nghe trời thôi , chơi tuốt hết . Vui vẽ chấp nhận .
Do ae hay tham gia đấu trường 50K ... nên họ hay trang bị những quả độc để chiếm lợi thế
Mình ở quê , nhưng rất nhiều AE từ địa phương đến trung ương ghé giao lưu , đa phần họ đều giao bóng quái dị . Cố gắng kg để thua bầu kém bạn ...

Bình luận từ Facebook