Video Bán kết , Chung kết hạng D giải đơn mùa đông

Trainee

Đại Tá
Thằng ku đó bao nhiêu tuổi thế Bác, nhìn bé xíu mà oánh cho tụi đàn anh sợ phát khiếp !
Đinh Anh Hoàng 11/10/2001 tính ra là bước sang tuổi 14 rồi, ăn tập chuyên nghiệp T&T HN chứ có phải dân phủi đâu mọi người. :D
Hình như ku này năm 2014 cũng lọt vào tới chung kết TNNĐ toàn quốc thì phải.
Nếu đúng thì nhìn thằng ku vô địch năm 2014 mới gọi là bé xíu :D

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hiển gà chuẩn bị 16 về đánh trung kết đơn B Bắc Ninh premiership đi nhá ! mới học có hơn 1 kỳ Từ Sơn mà cũng vào trung kết ! ( Hiển gà đang có điểm số 1902 Bắc Ninh đó thế nào mà đăng ký đánh D nhỉ ưu tiên lính mới ! Mà cu nhóc Hoàng Max sao cũng đánh D nhỉ ?

trantu

Thượng Sỹ
em không rõ lắm , chỉ biết là Hiển trước có đánh giải Tràng An đăng ký cho đội MGSU , còn giải diễn đàn hình như là đội Hỏa Châu đó :v

tuanpl

Thượng Sỹ
Xem trận chung kết D Hà Nội đánh thế này là tôi chán lắm rồi đấy.
D này mà B cứng của Hải Phòng mà nhìn thấy thì chỉ có còn cách bỏ chạy mà thôi,D gì mà giật trái như phải,đối giật 4-5 quả nhìn mà hú hồn,
Nhớ ngày mới có giải diễn đàn có 2 hạng a,b mình còn lập một đội đi đanh hạng b vậy mà giờ tầm hạng d nó đa thế này rồi...chết khiếp thật !!!( nhưng cũng đúng như gì mình đã dự đoan từ xưa ,cứ kiểu thế này có khi phải có hạng z...ấy chứ)

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Mình có thắc mắc là: sao lại học ở Từ Sơn ra mà lại đc đánh D???tuy nhiên phải thừa nhận một điều là đòn chuyên nghiệp vẫn ăn đứt bóng phủi như anh em mình.
Đành phải nhường lại sân chơi cho lớp trẻ thôi,thừa nhận lớp trẻ bây giờ tiến Bộ vượt bậc,chỉ có một năm mà nó lên 3-4 bóng......chóng mặt quá...Axelo

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
Mình có thắc mắc là: sao lại học ở Từ Sơn ra mà lại đc đánh D???tuy nhiên phải thừa nhận một điều là đòn chuyên nghiệp vẫn ăn đứt bóng phủi như anh em mình.
Đành phải nhường lại sân chơi cho lớp trẻ thôi,thừa nhận lớp trẻ bây giờ tiến Bộ vượt bậc,chỉ có một năm mà nó lên 3-4 bóng......chóng mặt quá...Axelo
Dạ thưa e ms học năm thứ nhất thôi ak. Nên chỉ đáh D loại bt thôi chứ chưa phải D cứng đâu ạ.

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
Hiển gà chuẩn bị 16 về đánh trung kết đơn B Bắc Ninh premiership đi nhá ! mới học có hơn 1 kỳ Từ Sơn mà cũng vào trung kết ! ( Hiển gà đang có điểm số 1902 Bắc Ninh đó thế nào mà đăng ký đánh D nhỉ ưu tiên lính mới ! Mà cu nhóc Hoàng Max sao cũng đánh D nhỉ ?
Chú hiệp ko hiểu rồi làm sao so sánh như thế đc. Diễn đàn bắc ninh làm sao so sánh vs hà nội đc. Hạng E Hà nội còn ăn cả C bắc ninh đấy chú ak

Hienkon_thoha

Thượng Sỹ
Chú hiệp ko hiểu rồi làm sao so sánh như thế đc. Diễn đàn bắc ninh làm sao so sánh vs hà nội đc. Hạng E Hà nội còn ăn cả C bắc ninh đấy chú ak

trantu

Thượng Sỹ

Từ Sơn ra đánh D vẫn thua liểng xiểng đó thôi , cu vô địch đánh vòng bảng vẫn còn thua cơ mà :D

MaLong_nd

Trung Uý
Thằng em hiển gà lên nhanh đấy hôm nào anh lên trường vào làm trận ngang thôi nhé, nhớ mới hơn 1 năm anh lên bắc ninh oánh với đội anh thắng mốc với anh tuấn chú chỉ là gà ngồi xem thôi, giờ trông ngon đấy, đúng là chuyên đánh màu có khác lên nhanh không lắm kẻ mồm rộng ở cùng CLB ăn thịt

Bình luận từ Facebook