Vào Nam tránh côn đồ truy sát!!!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Ba cái vụ ân oán RHG - LLTT - TS7 giải quyết tại CLB Yên Hòa (bác Thắng bạc) vào thứ 3 này cho êm nhé Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác này chỉ được cái nói đúng. Hehe. Em xem trận đấu thấy 2 ông " làm hàng" quá. May mà bác Spy k mạnh mồm ở cửa 100 bia không thì bán nhà vì bác Rùa rồi. Hehe.

Chú lại nhầm lẫn rồi<MTT oánh hay như thế anh chịu sao nổi!Thua là đúng!Ko hối ko hối!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ba cái vụ ân oán RHG - LLTT - TS7 giải quyết tại CLB Yên Hòa (bác Thắng bạc) vào thứ 3 này cho êm nhé Bia

Thật ra để cho êm thì bác Spy phải ra mặt mà giải quyết chứ em có liên quan gì đâu!!! Tội gì phải thò mặt ra hả bác??? Cứ để anh em giải quyết, em đứng ngoài vỗ tay, tối có bia Chùa để uống. Hehe.

Ruahoguom

Thiếu Uý

Em chẳng ân oán với ai hết anh Dĩn ạ!
Anh mà thích uống bia thì mời anh gọi theo số này nhé 0913215668.Hai mươi mốt năm,mang lộc đi phát!Bảo sao ko nộp bia đều!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú lại nhầm lẫn rồi<MTT oánh hay như thế anh chịu sao nổi!Thua là đúng!Ko hối ko hối!

Thôi em xin bác. Từ trước đến nay chưa bao giờ em thấy bác khen chú LLTT. Hôm nay lại khen mới " đểu" chứ. Các bác để ý xem có lạ không??? Vụ này k xử k được rồi bác Huy ơi!!!!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thôi em xin bác. Từ trước đến nay chưa bao giờ em thấy bác khen chú LLTT. Hôm nay lại khen mới " đểu" chứ. Các bác để ý xem có lạ không??? Vụ này k xử k được rồi bác Huy ơi!!!!!!!

Anh khen thật lòng đấy!Thắng ủn cảm động ko nói nên lời!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh khen thật lòng đấy!Thắng ủn cảm động ko nói nên lời!
Từ hôm LLTT thắng bác, cậu ấy thấy ân hận vì " lừa" bác Spy nên thành ra suy nghĩ nhiều, dẫn đến hội chứng " trầm cảm". Từ sáng em gọi điện máy toàn Tò Te Tý. Bảo anh em qua cửa hàng thấy cửa đóng.... Hic. Mà vụ này ngoài bác Spy bị lừa lại còn thêm chú Hùng Hà bóng bàn nữa. Bị lừa đau quá. Hic. May mà lúc đó em linh tính mách bảo k ở cửa chứ k lại trở thành " nạn nhân" giống bác Spy và cậu Hùng Hà BB rồi. Thảo nào LLTT cứ khen Hùng Hà là: Nhà đầu tư tài ba!!! Khâm phục, khâm phục!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mọi hôm thì LLTT vào gáy loạn cả lên. Hôm nay ân hận ngồi đọc báo chùa mà 2 tay gạt nước mắt là các bác tự hiểu. Thôi bác HR tốt với LLTT thì bác đi mua cho cậu ấy cái khăn bông để cậu ấy lau nước mắt đi bác!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
LLTT ơi, anh biết bản chất chú là con người tốt, thật thà như đếm. Chú thấy con cái trong nhà hư, mắc lỗi nhưng nếu biết nhận lỗi thì đáng ra bị 10 roi thì bố mẹ chỉ đánh 1 roi thôi nên theo anh chú nên tự thú trước bình minh đi. Bác Spy và cậu Hùng Hà đều quân tử, cảm động lời nói của chú mà sẽ tha thứ cho chú thôi!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Từ hôm LLTT thắng bác, cậu ấy thấy ân hận vì " lừa" bác Spy nên thành ra suy nghĩ nhiều, dẫn đến hội chứng " trầm cảm". Từ sáng em gọi điện máy toàn Tò Te Tý. Bảo anh em qua cửa hàng thấy cửa đóng.... Hic. Mà vụ này ngoài bác Spy bị lừa lại còn thêm chú Hùng Hà bóng bàn nữa. Bị lừa đau quá. Hic. May mà lúc đó em linh tính mách bảo k ở cửa chứ k lại trở thành " nạn nhân" giống bác Spy và cậu Hùng Hà BB rồi. Thảo nào LLTT cứ khen Hùng Hà là: Nhà đầu tư tài ba!!! Khâm phục, khâm phục!!!

Chú số 7 này toàn ăn ốc nói mò!
Hôm đấy chú ăn thịt dê chứ có phải thịt lừa đâu?>
Thế hóa ra nhà hàng Nhất Ly treo đầu dê bán thịt lừa à?????????????????????????
Bằng chứng đâu??

Ruahoguom

Thiếu Uý
Mọi hôm thì LLTT vào gáy loạn cả lên. Hôm nay ân hận ngồi đọc báo chùa mà 2 tay gạt nước mắt là các bác tự hiểu. Thôi bác HR tốt với LLTT thì bác đi mua cho cậu ấy cái khăn bông để cậu ấy lau nước mắt đi bác!!!

Thế cái khăn của chú hôm đó ở Đại Long đâu?
Mang ra cửa hàng để MTT làm mẫu mới............>>>>>>>Khăn lau nước mắt cho những người hay NỘP.

Drhongson

Đại Tá
Bác Spy ơi, già đời trong chuyện ủ mưu rồi mà còn bị RHG và LLTT dàn xếp làm BiaBiaBiaBiaBiaBia à. Bác mà không xử vụ này thì 2 ông em vừa được uống Bia vừa cười bác đấy :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Mình cả tin quá , lại không có mặt nên để hai đối tượng này làm hàng. Tội này không thể nào dung thứ.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nay em mới vào, bác HR nên đổi nick thành HN tức Hạng Nộp để ace Miền Nam gọi cho thân mật.

Chú thích nộp bia cho anh thì thứ 3 này qua CLB Yên Hòa nhé, anh đánh cho tỉnh thì thôi!!! thèm Bia

Bình luận từ Facebook