V/v tập + hướng dẫn + sửa kỹ thuật miễn phí tại CLB Panorama, sáng CN hàng tuần

dtlan

Thiếu Uý
Sáng chủ nhật hàng tuần, từ 8g30 đến 11g30, tại CLB Panoram sẽ có 2HLV: Diệp Thế Lân(A2) + Nguyễn Quang Sáng(A2): tập + hướng dẫn + sửa kỹ thuật miễn phí (không tính tiền dạy) cho bất cứ anh chị nào tới tham gia tập luyện ạ. Mỗi lượt người chơi là 40k thôi ạ. Em xin cám ơn và mong muốn các anh chị tham gia để tụi em có thể hoàn thiện kỹ thuật và giải đáp thắc mắc về các kỹ thuật cho mọi người...

Last edited by a moderator:

dtlan

Thiếu Uý
Buổi tập sáng chủ nhật tại CLB Panorama 09/11/2014 có 8 anh chị hào hứng tham gia. A Dũng lúc thi đấu đôi với DTL chưa thể xoay người để di chuyển giật bóng xoáy xuống. Sau khi tập kỹ thuật di chuyển giật bóng xoáy xuống cùng em khoảng 30p, khi vào thi đấu, a đã tự tin hơn và đã di chuyển giật tốt hơn và quan trọng là anh đã hiểu được cách di chuyển bộ chân và xoay lườn đúng cách.

holynoob

Binh Nhì
OH tiếc nhỉ. Cám ơn bạn. Định chiều nay tạt qua dợt chơi với ông bố. Ông cụ đánh cũng hay lắm, còn mình thì gà qué thôi :D

Oanhtang

Binh Nhì
Sáng chủ nhật hàng tuần, từ 8g30 đến 11g30, tại CLB Panoram sẽ có 2HLV: Diệp Thế Lân(A2) + Nguyễn Quang Sáng(A2): tập + hướng dẫn + sửa kỹ thuật miễn phí (không tính tiền dạy) cho bất cứ anh chị nào tới tham gia tập luyện ạ. Mỗi lượt người chơi là 40k thôi ạ. Em xin cám ơn và mong muốn các anh chị tham gia để tụi em có thể hoàn thiện kỹ thuật và giải đáp thắc mắc về các kỹ thuật cho mọi người...[/QUOTE
Sáng chủ nhật hàng tuần, từ 8g30 đến 11g30, tại CLB Panoram sẽ có 2HLV: Diệp Thế Lân(A2) + Nguyễn Quang Sáng(A2): tập + hướng dẫn + sửa kỹ thuật miễn phí (không tính tiền dạy) cho bất cứ anh chị nào tới tham gia tập luyện ạ. Mỗi lượt người chơi là 40k thôi ạ. Em xin cám ơn và mong muốn các anh chị tham gia để tụi em có thể hoàn thiện kỹ thuật và giải đáp thắc mắc về các kỹ thuật cho mọi người...
Bên mình có lớp cho bạn 10 tuổi, sáng thứ 7 không ạ?

Bình luận từ Facebook