Ủng hộ VUA GAI TRẦN TUẤN ANH chữa bệnh

NTBB

Super Moderators
NTBB đã nhận được 200k của Hùng Radical góp ủng hộ giúp Thầy Tuấn Anh. NTBB sẽ gửi luôn cho bác Hà hoặc dr Sơn.

Drhongson

Đại Tá
Mình đã nhận 500 k của anh Hòa tiệm vàng Đại Lượng ( nick Hoa phan minh ) gởi tặng Bác Tuấn Anh .
Cám ơn nhiều nhé bạn hiền .

Yasakamv

Trung Sỹ
Không có điều kiện đi Vũng tàu. Đóng góp 1.000.000 đồng thông qua anh Chức (nhoveem)- đóng hộ.
Anh Sơn nhận giúp và chuyển cho anh Tuấn Anh B, chân thành cảm ơn.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Không có điều kiện đi Vũng tàu. Đóng góp 1.000.000 đồng thông qua anh Chức (nhoveem)- đóng hộ.
Anh Sơn nhận giúp và chuyển cho anh Tuấn Anh B, chân thành cảm ơn.

Dr Son mới thông báo :anh mới nhận được 1 triệu của Thành viên danh dự Hải cò Yasakamv do Chức nhovem chuyển

Drhongson

Đại Tá
anh sơn oi em ủng hộ 500 nha a
Tối nay tạm <<tổng kết >> số tiền trao tặng anh Tuấn Anh là 11.400.000 vnd ,
trong đó anh Tài sport bán đấu giá cây vợt duoc 5 triệu , và 6.400.000 VND là anh chị em mình đóng góp .
Mình và anh Tuấn Anh có nhận duoc lời hứa đóng góp nữa của nhiều anh em bạn bè cũ của anh Tuấn Anh .
Chờ ít bữa anh Tuấn Anh về gặp sẽ ủng hộ trực tiếp .
Tối nay liên hoan Vũng tàu open , Mọi người vui nổ trời , vui và cảm động hơn nữa là anh em mình có dịp làm 1 việc có ích .
Anh Tuấn Anh xúc động rơi nước mắt nói vài lời cảm ơn mọi người .
Mình cứ thầm mong những trái tim nhân ái ngày càng lan toả rông khắp cộng đồng bóng bàn chúng ta .
Chân thành cám ơn tất cả .

Drhongson

Đại Tá
Tái bút .
Căn bệnh UNG THƯ quả thật là khó nói trước điều gì , chữa trị thì tốn kém tới tiền núi cũng lở .
Nên mọi đóng góp nếu tiếp tục <<dài dài >> thì càng hoan nghênh nhe bà con , hihi .
Hôm nay anh Tuấn ANH nói 1 câu mà cả hội trường xúc động .
<<từ nay tôi không phải SỐNG bao lâu nữa mà là TÔI PHẢI SỐNG THẾ NÀO để xứng đáng với
Tấm LÒNG của mọi người giành cho tôi>> .
Kính chúc anh mau khoẻ , lại tiếp tục sông sênh giải nọ giải kia , lại ca hát giao lưu , lại dạy dỗ học trò ... anh nhé .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Sang tuần mới chuyển cho bác Sơn được vì rét quá, toàn ở nhà đưa đón con thôi........... :(

saridao

Super Moderators
Do không có mạng bác dr Sơn ko cập nhật được nên nhờ e post

A Lê Tuấn : 500.000 vnd (Việt kiều Mỹ)
A Du Tú Cường : 1.000.0000 (việt kiều Úc)
Chị Kim Oanh : 1.000.000 (đệ tử bác TTA B)

Drhongson

Đại Tá
Hôm ở Vũng tàu , anh Tuấn Anh đã thực nhận 10.900.000 đ mọi người đăng ký ủng hộ .
(Mình đã ứng trước giùm Hồ Thiện Vinh , Thông gai , Hiệp xiom , sau này sẽ nhận lại)

Cộng thêm số tiền đấu giá cây vợt anh Tài Sport ủng hộ 5 .000.000. đ nữa tổng cộng là 15.900.000 đ.

Chiều nay lại nghe bác Hướng HANGRUOI phone sẽ chuyển khoản ủng hộ , mình sẽ tiếp tục cập nhật
và gom lại để trao lại ngay cho anh Tuấn Anh .
Sau giải Vũng tàu OPEN , anh Tuấn Anh rất cảm động gởi lời trân trọng cám ơn tấm lòng thơm thảo quí báu của anh em diễn đàn.
Nghiêm Thiện Chức thay mặt BTC giải Vungtau open cũng rất hoan nghênh hoạt động mang tính tương thân tương ái kịp thời này của anh em mình .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
anh sơn oi em ủng hộ 500 nha a
Mình vừa nhận đưoc 500k Hồ Thiện Vinh ủng hộ . Rất cám ơn nha bạn hiền .
Mấy kỳ này thấy Vinh liên tục ủng hộ các hoạt động ủng hộ của diễn đàn , hoan nghênh tinh thần
hết lòng vì cộng đồng của chủ xới Trần Quốc Toản .
Hôm đánh giải Vũng tàu open , Vua Gai Tuấn Anh , Chức (nhove em ) và nhiều anh em quen biết
cứ nhắc và mọi người có ý trông chờ Vinh đánh đôi lãnh đạo , tiếc là Vinh bận giờ chót nên lỗi hẹn ,
chứ nếu không thì đôi Thiện Vinh - Trần Trọng Châu hẳn đã là ứng viên sáng giá nhất cho chức vô địch . hihi.

Mình vừa nhận đưoc 500k Hồ Thiện Vinh ủng hộ . Rất cám ơn nha bạn hiền .
Mấy kỳ này thấy Vinh liên tục ủng hộ các hoạt động ủng hộ của diễn đàn , hoan nghênh tinh thần
hết lòng vì cộng đồng của chủ xới Trần Quốc Toản .
Hôm đánh giải Vũng tàu open , Vua Gai Tuấn Anh , Chức (nhove em ) và nhiều anh em quen biết
cứ nhắc và mọi người có ý trông chờ Vinh đánh đôi lãnh đạo , tiếc là Vinh bận giờ chót nên lỗi hẹn ,
chứ nếu không thì đôi Thiện Vinh - Trần Trọng Châu hẳn đã là ứng viên sáng giá nhất cho chức vô địch . hihi.
cám ơn anh đã giúp e rất nhiều vì e bận quá, a sơn quá tốt với e va mọi người, chỉ là của ít lòng nhiều và trân trọng yêu quý tài năng của anh Tuấn Anh B không may bị bệnh như vậy, ngoài ra e rất muốn đi Vũng Tàu mà giờ cuối e vướng HỘI THI SINH VIÊN VĂN THỂ MỸ ngày chung kết của BỘ GIÁO DỤC tại nhà thi đấu TÂN BÌNH nên đi không được tiếc lắm đó, mua giày, mua mút chuẩn bị hết rùi thôi đành để dịp khác hội ngộ với mọi người yêu bóng bàn nhé

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em đã gởi 300k , bác Sơn nhận giúp nhé . Chúc bác Trần Tuấn Anh đỡ bệnh![/COLOR]

Drhongson

Đại Tá
HANG RUOI .Em đã gởi 300k , bác Sơn nhận giúp nhé , Chúc bác Trần Tuấn Anh đỡ bệnh![/COLOR]

Hôm qua mình mới đăng ký E-Banking , nên tối nay họ mới nhắn tin , mình vừa nhận đưoc 300 k của HANG RUOI
Rất cám ơn bác Hướng HANG RUOI . hẹn có dịp sớm gặp lại bác .

Drhongson

Đại Tá
Mình mới nhận đưoc 3 triệu của Hiệp XIOM gởi vào tài khoản . Rất cám ơn Hiệp XIOM .
Mong sớm gặp lại ở Sài gòn , hì

Drhongson

Đại Tá
Bạn Phan Minh Hòa (Hòa Bình dương , nick Hoaphanminh ) công tác tại tiệm vàng Đại lượng có gởi mình số tiền sau
-2 triệu góp vào quỹ Đoàn Châu , mình đã chuyển tới tay bác Hà trưởng bản .
-1 triệu gởi biếu Ông Trần Cảnh Đến tiêu tết , mình đã chuyển ngay đến tay ông Đến .
- 1 triệu gởi biếu VUA GAI TRẦN TUẤN ANH thuốc thang bồi dưỡng , mình đã chuyển (vậy là tổng cộng số tiền Bạn Hòa ủng hộ
VUA GAI 2 lần là 1,5 triệu ).
Rất cám ơn bạn Phan Minh Hòa , mến chúc bạn năm mới làm ăn thắng lợi , hăng hái bóng bàn mãi .

Nhân đây , anh TRẦN TUẤN ANH có nhờ mình gởi tới các anh em lời cảm ơn chân thành , chân tình và sâu đậm nhất .
Anh xúc động nói qua điện thoại << Anh quá cảm động Sơn ơi , anh không ngờ lúc mình bệnh tật hiểm nghèo
lại đuoc nhiều anh em quan tâm đến vậy , từ các học trò , các đối thủ , đến các bạn ở xa chưa một lần gặp mặt
ở khắp Nam Trung Bắc tới các anh em ở Úc , Mỹ ...
Nhờ Sơn gởi lời chúc mừng năm mới và lời cảm ơn chân thành của anh đến tất cả mọi người nhé >>.

Bình luận từ Facebook