Tuyển VN ở Tokyo 2014!

stockmgu

Trung Uý
Tối cứ ngồi bờ biển nhậu tới 2h sáng, mà hôm sau 8h đánh vẫn thắng A1, A2 mấy trận liền, cái đó là em ngưỡng mộ bác ấy nhất, ha ha! Có điều đừng vì thế mà cứ nhất khoát phải theo bác ấy đánh Sardius (hum rồi bác nào bảo chừng nào anh Quốc còn thở thì VN còn chuộng Sardius ấy nhỉ, em xin lỗi), kê kê.
Quốc có nền tảng thể lực cực tốt, suốt ngày chạy bộ trên cát biển.còn khoản bú riệu thì chắc bác BHg cũng chưa chắc hơn đâu :).
Thường ra các giải lớn các Vdv mình hay bị ngợp, cóng nhưng Quốc rất tự tin,dù như bác BHG nói chỉ 1 càng nhưng Q biết tận dụng tốt cú giao bóng và cú giật thuận uy lực để ép đối phương. Tại vòng 2 Olympic năm 2008 thậm chí còn thắng đc 1 séc . Một điểm cộng nữa là nhân cách của Quốc đáng ddể rất nhiều đàn e học tập.
Chỉ tiếc rằng sau Quốc có 1 khoảng trống lớn quá

backhand-ghost

Đại Tá
Quốc có nền tảng thể lực cực tốt, suốt ngày chạy bộ trên cát biển.còn khoản bú riệu thì chắc bác BHg cũng chưa chắc hơn đâu :).
Thường ra các giải lớn các Vdv mình hay bị ngợp, cóng nhưng Quốc rất tự tin,dù như bác BHG nói chỉ 1 càng nhưng Q biết tận dụng tốt cú giao bóng và cú giật thuận uy lực để ép đối phương. Tại vòng 2 Olympic năm 2008 thậm chí còn thắng đc 1 séc . Một điểm cộng nữa là nhân cách của Quốc đáng ddể rất nhiều đàn e học tập.
Chỉ tiếc rằng sau Quốc có 1 khoảng trống lớn quá
Quốc 1 càng thật, nhưng linh hoạt và uy mãnh nên trong nước vẫn là tượng đài và khi ra ngoài cũng ko hề thiếu tự tin. Nói riêng về giao bóng và trả giao bóng thì mình thấy đó là một thế mạnh rõ ràng của ĐKQ rồi. Năm 2008, Q thăng hoa đã khẳng định tài năng và đẳng cấp của mình dẫu đó chỉ là 1,2 trận ở Olympic.

Bình luận từ Facebook