TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP KỸ THUẬT BH H3

Trắng Đen

Thượng Tá
Theo cái đà khí thế ngút trời đang lên này tiến tới chắc phải có Box để anh em gửi clip tự sướng và quảng bá kỹ thuật sử dụng cho các sản phẩm các hãng ấy nhỉ :D.

Sau này mấy bác nào xin tí review chứ click mà xem. Like nhiều thì thần tượng mần theo, gạch đá nhiều thì biết mà tránh kẻo ăn gạch kkk:rolleyes:

Đề nghị mấy mod phát động phong trào tự sướng cao độ mừng đại hội các cấp, và trao giải cho bác nào tự sướng phê nhất, like nhất,..... .:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Theo cái đà khí thế ngút trời đang lên này tiến tới chắc phải có Box để anh em gửi clip tự sướng và quảng bá kỹ thuật sử dụng cho các sản phẩm các hãng ấy nhỉ :D. -- cái này hay nhưng hơi khó nhi, vì web mình đang chia theo chiều dọc, tức là các mảng topic theo hướng phân khu vực với tiêu chí chủ đề, nếu thế kia thì network sợ lại là chi ngang, tức là chia theo tiêu chí hình thức, sợ về sau nếu nâng cấp, có thêm tiện ích mới sẽ rất khó để quản trị vì các atom trong web không cùng tiêu chí phân loại.

Sau này mấy bác nào xin tí review chứ click mà xem. Like nhiều thì thần tượng mần theo, gạch đá nhiều thì biết mà tránh kẻo ăn gạch kkk:rolleyes: -- đổ mồ hôi trên thao trường né gạch, giảm sương máu trong chiến trường bàn bóng. Hay

Trắng Đen

Thượng Tá
Theo em thực sự mấy bác chủ có thấy cần và hay, làm giàu tài nguyên diễn đàn thì ngay trong "Kiến Thức Căn Bản" tạo 1 Box "KỸ THUẬT KHAI THÁC CỐT MÚT" HAY "TỰ SƯỚNG REVIEW" là ok con dê. + Sử dụng live youtube có mà sập mạng vì member mytabletenis bỏ sang xem review live .org như các giải đấu trức tiếp ITTF đấy không chừng :). member chỉ tạo thread rồi post link như bình thường. Toàn bộ tài nguyên nằm bên bác Tuýp hết í ạ.

Lúc đấy anh em có thể tha hồ xem các sự kiện từ năm chí bắc, từ đại lộ đến hẻm cùng, từ clb nhiều cái nhất đến clb only nhất,...

Quay lại vấn đề tường thuật trực tiếp, lần sau giật tít như thế thì phải làm như vầy mới gọi là Live nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Theo em thực sự mấy bác chủ có thấy cần và hay, làm giàu tài nguyên diễn đàn thì ngay trong "Kiến Thức Căn Bản" tạo 1 Box "KỸ THUẬT KHAI THÁC CỐT MÚT" HAY "TỰ SƯỚNG REVIEW" là ok con dê. + Sử dụng live youtube có mà sập mạng vì member mytabletenis bỏ sang xem review live .org như các giải đấu trức tiếp ITTF đấy không chừng :). member chỉ tạo thread rồi post link như bình thường. Toàn bộ tài nguyên nằm bên bác Tuýp hết í ạ.

Lúc đấy anh em có thể tha hồ xem các sự kiện từ năm chí bắc, từ đại lộ đến hẻm cùng, từ clb nhiều cái nhất đến clb only nhất,...

Quay lại vấn đề tường thuật trực tiếp, lần sau giật tít như thế thì phải làm như vầy mới gọi là Live nhé
Em cũng đang đau đầu vì vụ live đây, như hôm nọ có vài phút, em ngồi ở nhà mạng quang mà up mất gần tiếng rồi, ra clb không có wifi, phải dùng 3g thì đến quýt mùa nào mới ăn được nhỉ :(

QuangHung

Đại Tá
Phẫu thuật thẩm mỹ khuôn mặt hàn quốc tại Thẩm mỹ viện Sài Gòn Venus là một giải pháp thẩm mỹ khuôn mặt Hàn quốc hoàn hảo giúp mọi chị em phụ nữ nhanh chóng sở hữu dáng mặt đẹp tự nhiên, cân đối như mong muốn, tuyệt đối an toàn, không sẹo và xâm lấn…
============================================================

**********Thẩm Mỹ Viện Sài Gòn Venus*****************
Địa chỉ: 11 Châu Văn Liêm, Phường 14, Quận 5, TP.HCM
Hotline: 08.668 171 62 - 0908 459 668 - 0902 357 486
Thánh này có phẫu được VIS bạc sang VIS đồng k ạ?

fangaoning

Thượng Sỹ
Em cũng đang đau đầu vì vụ live đây, như hôm nọ có vài phút, em ngồi ở nhà mạng quang mà up mất gần tiếng rồi, ra clb không có wifi, phải dùng 3g thì đến quýt mùa nào mới ăn được nhỉ :(
Không liên quan lắm nhưng bác thớt cho hỏi cái quần đen bó là quần tất của các chị em hay mặc với váy phải ko ợ?

Bình luận từ Facebook