Tượng Kỳ Lâu . Lầu cờ tướng - Mời các bác !

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Dạo lòng vòng mấy clb em thấy rất nhiều bàn cờ, Vì vậy em thành lập clb cờ tướng nhằm mục đích tập hợp anh em trên bongban.org yêu thích cờ tướng có dịp chơi với nhau - làm một phong trào nho nhỏ , hoặc thỉnh thoảng bác nào đánh bóng thua cay cú quá, giải quyết ân oán bằng cờ . hihi
Cũng là một cách kết bạn cùng sở thích và cùng nghiên cứu nâng cao trình độ.
Nếu đông sẽ tổ chức giải cờ tướng online để anh chị em giao lưu với nhau - mở rộng tình bạn bè - kết nối niềm đam mê !

Danh sách thành viên clb :
Các bác ghi rõ là chơi ở trên trang nào, và cập nhật luôn tên nick cho ace tiện theo dõi ạ.

.....................................

Các bác rảnh cứ lên đây gạ gẫm nhau chơi ở topic này nhé !

Last edited:

pongvn

Trung Sỹ
Mềnh mới biết chơi nhưng chưa biết khai cuộc thế nào cho ngon, oánh dc 3-4 nước là đối phương cho out rồi. Bác nào khai cuộc tốt vào chỉ ae với

dung_linh

Đại Tá
Cờ tướng đánh 1 ván là mất một tiếng rửa rồi, lâu lắm, phải có thời gian thật rãnh mới chơi được????????????????????????????????/ Mình cũng rất mê nhưng chịu thôi................

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Em mới chơi lại nên đi chậm lắm, chơi 1 ván trên zing mất 20 phút mà em toàn bị thua do hết giờ, bác nào có nhã hứng thì chơi 10 phút em cũng chiều.

tuanledragon

Trung Uý
Nếu thích cờ tướng thì gặp mình trên Zing nhé. Nick tuanledragon1976

Dạo lòng vòng mấy clb em thấy rất nhiều bàn cờ, Vì vậy em thành lập clb cờ tướng nhằm mục đích tập hợp anh em trên bongban.org yêu thích cờ tướng có dịp chơi với nhau - làm một phong trào nho nhỏ , hoặc thỉnh thoảng bác nào đánh bóng thua cay cú quá, giải quyết ân oán bằng cờ . hihi
Cũng là một cách kết bạn cùng sở thích và cùng nghiên cứu nâng cao trình độ.
Nếu đông sẽ tổ chức giải cờ tướng online để anh chị em giao lưu với nhau - mở rộng tình bạn bè - kết nối niềm đam mê !

Danh sách thành viên clb :
Các bác ghi rõ là chơi ở trên trang nào, và cập nhật luôn tên nick cho ace tiện theo dõi ạ.

.....................................

Các bác rảnh cứ lên đây gạ gẫm nhau chơi ở topic này nhé !

Bình luận từ Facebook