Tuấn Nam Định xin giao lưu với mọi người ạ

Haicanghp

Binh Nhì
Cảm ơn Tuấn nhiều. Mình vào đọc trả lời của Tuấn ra thực hiện thấy hiệu quả hơn. Chiều qua đánh 3 trận đều thắng cả, 1 đôi, 2 đơn( có 2 bác bên quân đội trước hơn mình 2 -3 bóng). Chiều nay hẹn lại đánh tiếp với mình lại đi cả 2 bác luôn. Mình đánh trung bàn thấy ít ra ngoài hơn, nhiều quả đánh nhẹ dựa xoáy mà 2 bác ấy đánh vẫn tắc bụp. Tuấn cho mình hỏi: đứng trung bàn thì giật trái vào bóng mỏng hay bị tụt là do đâu? thiếu chân, thiếu lực hay
bóng xuống quá thấp?

Timoboll nổi giận

Thượng Tá
Cảm ơn Tuấn nhiều. Mình vào đọc trả lời của Tuấn ra thực hiện thấy hiệu quả hơn. Chiều qua đánh 3 trận đều thắng cả, 1 đôi, 2 đơn( có 2 bác bên quân đội trước hơn mình 2 -3 bóng). Chiều nay hẹn lại đánh tiếp với mình lại đi cả 2 bác luôn. Mình đánh trung bàn thấy ít ra ngoài hơn, nhiều quả đánh nhẹ dựa xoáy mà 2 bác ấy đánh vẫn tắc bụp. Tuấn cho mình hỏi: đứng trung bàn thì giật trái vào bóng mỏng hay bị tụt là do đâu? thiếu chân, thiếu lực hay
bóng xuống quá thấp?
Tùy theo động tác bác nhé. Cái này rất khó trả lời nếu ko quan sát trực tiếp. Nếu bác ở gần thì qua e, e chỉnh cho. Nếu bác ở xa, có thể quay clip gửi e cũng đc ạ. Còn nói chung, về kỹ thuật trái, có rất nhiều trường phái, nhưng bởi cấu tạo kỹ thuật của quả trái ko bao giờ linh hoạt được như phải, nên bác phải hết sức để ý đến nhịp vào bóng. Như quả giật phải, nhịp nhanh hay chậm 1 chút, vẫn có thể xử lý để bóng vào bàn. Nhưng giật trái mà để bóng tụt xuống quá hay bị sốc vào người là khỏi giật luôn, nên bác phải luôn để ý nhịp khi giật trái. Biên độ ngắn, lực vừa phải, chỉ cần để ý thêm nhịp bóng 1 chút là sẽ giật vào bàn được thôi. Ko khó khăn lắm đâu bác. Giật trái mà quăng hết tay, kết thật mạnh mới khó chứ, giật chuẩn vào bàn cũng dễ mà. Dần dần khi đánh chuẩn rùi mình tăng lực dần lên. Phải đi từng bước bác nhé.

meohoacuong

Trung Sỹ
Thông số cụ thể thì tạm thời là bí mật a nhé. Khi nào chính thức ra thị trường thì hãng Leoviz sẽ công bố. E chỉ có thể cho a biết về cảm nhận của e. Đây là cây cốt rất rung, thiên về kiểm soát. Có độ xoáy và độ nảy cân bằng, tiếng kêu rất thích. Khi gặp nhau a có thể đánh thử vợt của e để trải nghiệm. Hi.
Tuấn ơi a đánh 1 mặt gai 1 mặt mút muốn mua 1 cây cốt có 2 độ nảy khác nhau chỗ e có ko giá khoảng bao nhiêu ? cho a biết nhé

Timoboll nổi giận

Thượng Tá
Tuấn ơi a đánh 1 mặt gai 1 mặt mút muốn mua 1 cây cốt có 2 độ nảy khác nhau chỗ e có ko giá khoảng bao nhiêu ? cho a biết nhé
Sorry bác. Mấy ngày e đi công tác Sài Gòn, bận quá ko rep lại cho bác đc. Bên e cốt 2 tốc độ có khoảng 4,5 dòng, giá dao động từ khoảng 700k đến 1700k bác nhá. Bác muốn mua trong tầm giá nào ạ?

A34

Binh Nhất
Có vẻ không tin nhỉ. Để anh gửi tài liệu vào face cho chú, không dưới 10 người trong đó có anh đã áp dụng và có hiệu quả, đấy là còn ít đấy, nếu chú kết hợp chơi bóng nhiều thì còn xuống nữa.
===========
Uí, hôm nay số đỏ gặp cao nhân rồi
Anh @iso9000 chỉ em với..em thừa hơn chục kg rồi, đang loay hoay tim cách ép đây
face của em: Hưng chajen ạ

iso9000

Thượng Tá
===========
Uí, hôm nay số đỏ gặp cao nhân rồi
Anh @iso9000 chỉ em với..em thừa hơn chục kg rồi, đang loay hoay tim cách ép đây
face của em: Hưng chajen ạ
Phọt luôn lên đây vậy(định ko phọt vì sợ phải phản
bác gửi chỗ lào nhể,? tớ check ko thấy đâu cả:rolleyes:
Anh kiểm tra tin nhắn trên face đi anh

A34

Binh Nhất
Em có thấy gì đâu anh @iso9000 ới ơi,....
Sorry bác Tuấn xíu vì làm loãng topic nhé, có lẽ fai mở thêm topic nữa
VD: Cùng giảm cân với Tuấn Nam Định, hjhj

Bình luận từ Facebook