Tuấn gấu đã xuất hiện ở thanh hóa anh em Hạng A tiếp chiêu đi

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
tuấn gấu đánh giải ở báo hà nội thua bảo vồng cầu xong bỏ về quê luôn :D quá đen cho một số phận hix
Bảo cầu vồng là nhân vật nào vậy ta , mình chưa từng nghe nói có cao thủ nào ở HN mà tên là Bảo cầu vồng , ăn được Tuấn gấu chắc là hay lắm , tầm A diễn đàn rồi , vì tuấn gấu là A2 mà

TuTraTH

Trung Uý
Bảo cầu vồng là nhân vật nào vậy ta , mình chưa từng nghe nói có cao thủ nào ở HN mà tên là Bảo cầu vồng , ăn được Tuấn gấu chắc là hay lắm , tầm A diễn đàn rồi , vì tuấn gấu là A2 mà

Theo mình được biết thì Bảo cầu vồng tên thật là Phạm Huỳnh Quốc Bảo, một tay vợt hạng A của bóng bàn Đà nẵng. Đợt rồi Bảo ra Hà nội tham gia giải Báo Hà nội mới dưới màu áo đội Dũng cửu shop và đã ăn Tuấn gấu trong 1 thế trận căng thẳng và kịch tính mà mình được trực tiếp mục sở thị

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Theo mình được biết thì Bảo cầu vồng tên thật là Phạm Huỳnh Quốc Bảo, một tay vợt hạng A của bóng bàn Đà nẵng. Đợt rồi Bảo ra Hà nội tham gia giải Báo Hà nội mới dưới màu áo đội Dũng cửu shop và đã ăn Tuấn gấu trong 1 thế trận căng thẳng và kịch tính mà mình được trực tiếp mục sở thị
Cảm ơn anh Tuấn trắng đã cung cấp thông tin , vì e đã từng nghe tuấn gấu nói là trình B diễn đàn hiện nay Tuấn gấu ko ngại bất cứ ai nên có 1 tay vợt hạng B ăn được tuấn là 1 điều làm e hơi bất ngờ , nhưng như thông tin a cung cấp thì Tuấn thua Bảo là chuyện đương nhiên và bình thường

Profess.medical

Đại Uý
anh Bảo đánh B bác nhé.Anh Bảo về đòn thì ko ghê như anh Tuấn gấu nhưng mà cái tư duy chiến thuật và sự chắc chắn của anh Bảo là vô cùng đáng nể.1 ví dụ điển hình cho thấy cái "đầu" trong bóng bàn quan trọng như thế nào.

anzippo

Đại Tá
Thông tin của Bác chính xác , Bảo hiện là số 1 Đà Nẵng đó .

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Mọi người đánh giá thế nào chứ em thì em thấy Tuấn Gấu B cứng là cùng.Đánh nhăm nhăm xoay rình giật phải.Tất nhiên là đòn ông này nặng nhưng mà đấy là bóng mềm.Gặp A ngoài HN ai cho bóng mềm mà giật.
Theo mình thì đó là rơ 1 càng nên người ta phải canh me để giật phải là đúng rồ chứ ko phải là nhăm nhăm rình giật phải đâu :pi , nhưng mình cũng đồng ý với bạn là ở trong Nam ko biết thế nào chứ ngoài Bắc thì Tuấn gấu cũng chỉ là B cứng thôi , chưa phải B tông hay B sắt nữa.Còn gặp A thì chưa chịu được nhiệt , 1,2 trận ăn Việt Hưng Yên hoặc Huy Hoàng chưa thể nói lên điều gì.

Bình luận từ Facebook