Tư vấn Zang ZLC dán mút j?????!!

cuongyb

Trung Uý
ten 80,05,05fx,acuda cung có.tai vừa mua cốt zang len ko bít nó hợp vs loai nao nhat.

trong các mút bạn có mình đã chơi qua hết và thấy ten 80 hợp với FH và acuda s2 cho BH là khá hợp với cốt ZJK ZCL nhé. Tuy nhiên, hiện nay mình ko dùng các loại đó nữa mà chuyển qua cặp(FH) Rasant tubo (BH) Rasant power Grip thấy hay nhất đánh tự tin quăng trái phải thoải mái ko sợ ra ngoài đặc biệt đỡ giao bóng rất ok, tuy nhiên độ hiển thì ko bằng 80, 05, S2 nhưng rất bền bóng và rất cảm giác nhé em nó cũng rất bền.

Trainee

Đại Tá
Sau một thời gian điên đảo với Ten, bà con bắt đầu nhận ra bài toán Ten rất không kinh tế :D
Như chỗ em giờ rất nhiều đồng chí không ham sắm ten nữa. Các chiến sĩ hay chiến độ thì vẫn thủ một combo có FH là Ten. Nhưng đánh chơi chơi thì dân trẻ một số quay qua xài Target Pro, Rasant cho FH cho bền, còn bên BH thì Donic Acuda, Rasant Power, ... cho êm ái, thậm chí tên nào chỉ nhăm nhăm cắt nặng thì dán béng mặt tàu cho siêu bền :D.

cuongyb

Trung Uý
trong các mut có mình đã chơi qua hết và thấy ten 80 hợp với FH và acuda s2 cho BH là khá hợp với cốt ZJK ZCL nhé. Tuy nhiên, hiện nay mình ko dùng các loại đó nữa mà chuyển qua cặp(FH) Rasant tubo (BH) Rasant power Grip thấy hay nhất đánh tự tin quăng trái phải thoải mái ko sợ ra ngoài đặc biệt đỡ giao bóng rất ok, tuy nhiên độ hiển thì ko bằng 80, 05, S2 nhưng rất bền bóng và rất cảm giác nhé và em nó rất bền.
Sau một thời gian điên đảo với Ten, bà con bắt đầu nhận ra bài toán Ten rất không kinh tế :D
Như chỗ em giờ rất nhiều đồng chí không ham sắm ten nữa. Các chiến sĩ hay chiến độ thì vẫn thủ một combo có FH là Ten. Nhưng đánh chơi chơi thì dân trẻ một số quay qua xài Target Pro, Rasant cho FH cho bền, còn bên BH thì Donic Acuda, Rasant Power, ... cho êm ái, thậm chí tên nào chỉ nhăm nhăm cắt nặng thì dán béng mặt tàu cho siêu bền :D.

Bác này chỉ đc cái tinh tế........hê hế.....ê..ế... trước cũng chơi tàu thấy hoa hụt kinh tế còn hơn ten nhiều nhé... chuyển qua ten nhỡ tay một cái là bể luôn nhìn cáu lại làm mặt khác cung hao kinh... nhưng hoa cũng ko phải là vấn đề mà chơi cũng ko hợp bằng RZ9 và rasan nên chuyển qua, có lỡ tay cũng ko bị bể... vưa kinh tế vừa đẹp... lại có múi dễ chiu nữa

zang zike_BN

Binh Nhì
Bác này chỉ đc cái tinh tế........hê hế.....ê..ế... trước cũng chơi tàu thấy hoa hụt kinh tế còn hơn ten nhiều nhé... chuyển qua ten nhỡ tay một cái là bể luôn nhìn cáu lại làm mặt khác cung hao kinh... nhưng hoa cũng ko phải là vấn đề mà chơi cũng ko hợp bằng RZ9 và rasan nên chuyển qua, có lỡ tay cũng ko bị bể... vưa kinh tế vừa đẹp... lại có múi dễ chiu nữa
em cung choi rasan nhung dán trên treiber z đánh cung ngon.trái phải ok.h muon chuyển wa zang zlc k pit ổn ko.ma cong nhận dòng mặt andro bền

tiachop

Thượng Tá
ten 64 đánh trái hơn hay phải hơn các bác
Còn tùy vào lối đánh của bạn nữa. T64 là măt có tốc độ cao nhất của dòng Ten. Đối với những ai chơi BH toàn diện, không quá nghiêng về một loại nào như gò, chặn, giật, Flick... đủ cả thì nên dùng T64; cchặn đẩy là chính dùng T64fx; giật ngắn tay thì dùng T80, giật bóng bạo liệt thì dùng T05.
Bên FH: thì T64 hợp với đánh gần bàn, giật tốc độ và bạt, còn khi xa bàn tuy có tốc độ cao nhưng bóng đi thắng it cắm xoáy hơn T80, T05 nên chơi xa bàn không bằng 2 mặt kia.
Quan điểm cá nhân của mình nghiêng về dùng T64 cho BH.

zang zike_BN

Binh Nhì
Còn tùy vào lối đánh của bạn nữa. T64 là măt có tốc độ cao nhất của dòng Ten. Đối với những ai chơi BH toàn diện, không quá nghiêng về một loại nào như gò, chặn, giật, Flick... đủ cả thì nên dùng T64; cchặn đẩy là chính dùng T64fx; giật ngắn tay thì dùng T80, giật bóng bạo liệt thì dùng T05.
Bên FH: thì T64 hợp với đánh gần bàn, giật tốc độ và bạt, còn khi xa bàn tuy có tốc độ cao nhưng bóng đi thắng it cắm xoáy hơn T80, T05 nên chơi xa bàn không bằng 2 mặt kia.
ten 64 dung de chan day?la van ok phai ko anh.

aunhh

Đại Tá
Cho hỏi mình đánh SZLC ZJK cho BH Ten 64 hay Ten 05FX ngon hơn ah? Trước đây mình dùng Amultart và BH Ten 64 giật bóng cảm giác đỡ mất sức hơn Ten 05FX và SZLC ZJK bây giờ.

tiachop

Thượng Tá
Cho hỏi mình đánh SZLC ZJK cho BH Ten 64 hay Ten 05FX ngon hơn ah? Trước đây mình dùng Amultart và BH Ten 64 giật bóng cảm giác đỡ mất sức hơn Ten 05FX và SZLC ZJK bây giờ.
He he, mình chưa chơi SZJK. Nhưng rõ ràng là tốc độ của Amutart cao hơn SZJK nhiều, T64 tốc độ cũng cao hơn T05Fx, vậy thì rõ ràng bạn chơi Combo sau mất sức hơn rồi.

Bình luận từ Facebook