Tư vấn Zang ZLC dán mút j?????!!

tiachop

Thượng Tá
xin chào mọi người trong diễn đàn.mn cho e xin ý kiến xem em đang dùng cốt Zang Zike ZLC lên dán mút j là hợp nhất.vs cách chơi phải giật xung.trái chặn đẩy. Em xin cảm ơn
FH: có thể dùng T80 và T05, BH: chặn đẩy là chính thì dùng 64FX hoặc 05 FX.
Nếu k dùng Ten thì có thể dùng FH: Raz7, Raz9, Rasant Gip...., BH dùng Raz7 soft, Blitz soft, Rasant spongpower...

phuong phuong

Thượng Sỹ
FH: có thể dùng T80 và T05, BH: chặn đẩy là chính thì dùng 64FX hoặc 05 FX.
Nếu k dùng Ten thì có thể dùng FH: Raz7, Raz9, Rasant Gip...., BH dùng Raz7 soft, Blitz soft, Rasant spongpower...
Ten 80 va Ten 05 tinh chat cua 2 mut nay ntn day anh.neu so sanh ve do ma sat.nay? luc

zang zike_BN

Binh Nhì
Thế này thì tương đối căng đây,làm cặp Ten 80 đi cho nó lành,kẻo thua đôi trận là đi đứt một mặt vợt rồi còn gì...Axelo
được thua thi thuong xuyên bác ah.em muốn dùng mút thiên về độ xoáy,mặt trung bình ko cứng, độ nảy ổn định thì cái nao la tốt nhất mà hợp vs Zang

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Nếu rơ trái tay mà giật moi xoáy thì nên chọn mặt êm, Ten80 hơi cứng, khó kiểm soát.
Mình vừa xem ông anh ở clb thay Ten80 bằng Acuda S2, thấy đánh trái hay hơn hẳn. Ông này đánh trái rất nhiều, khi đánh đôi ông cũng đỡ bóng mặt mặt trái. Sở trường là lên xoáy ngay quả giao của người ta những quả ngắn.

zang zike_BN

Binh Nhì
Nếu rơ trái tay mà giật moi xoáy thì nên chọn mặt êm, Ten80 hơi cứng, khó kiểm soát.
Mình vừa xem ông anh ở clb thay Ten80 bằng Acuda S2, thấy đánh trái hay hơn hẳn. Ông này đánh trái rất nhiều, khi đánh đôi ông cũng đỡ bóng mặt mặt trái. Sở trường là lên xoáy ngay quả giao của người ta những quả ngắn.
minh cung đinh dung FH ten 05,05fx. BH acuda s2 ko pit co on ko.có mút rùi nhung chua dán.đang nhờ ae tư vấn xem ntn là hợp nhat

tiachop

Thượng Tá
Thường thì mặt mềm dễ kiểm soát. Miếng T80 khi đánh trái với dòng ALC thì vừa hơn, đặc biệt do T80 nhả bóng nhanh nên những ai giật trái ngắn tay, nhanh sẽ hợp hơn.

Trainee

Đại Tá
minh cung đinh dung FH ten 05,05fx. BH acuda s2 ko pit co on ko.có mút rùi nhung chua dán.đang nhờ ae tư vấn xem ntn là hợp nhat
Dán đánh thôi, rồi tự mình chiêm nghiệm. Anh em tư vấn chỉ tương đối, ăn nhau rơ đánh và cảm nhận của mình nữa. Chấp nhận bỏ học phí, biết sao được !

zang zike_BN

Binh Nhì
Thường thì mặt mềm dễ kiểm soát. Miếng T80 khi đánh trái với dòng ALC thì vừa hơn, đặc biệt do T80 nhả bóng nhanh nên những ai giật trái ngắn tay, nhanh sẽ hợp hơn.
em chủ yếu là đẩy chặn bóng ,bóng lỏng là vẩy trái.vẫn đánh đk trai bt.nhưng ko biết giật trái tay thui

zang zike_BN

Binh Nhì
Dán đánh thôi, rồi tự mình chiêm nghiệm. Anh em tư vấn chỉ tương đối, ăn nhau rơ đánh và cảm nhận của mình nữa. Chấp nhận bỏ học phí, biết sao được !
ten 80,05,05fx,acuda cung có.tai vừa mua cốt zang len ko bít nó hợp vs loai nao nhat.

tiachop

Thượng Tá
em chủ yếu là đẩy chặn bóng ,bóng lỏng là vẩy trái.vẫn đánh đk trai bt.nhưng ko biết giật trái tay thui
Mình cũng biết giật trái nhưng thỉnh thoảng giật khi đã dẫn trước nhiều, hoặc hoa hòe cho vui thôi. Còn mình cũng giống như bạn chủ yếu chặn đẩy. Với những mút bạn có, bạn nên dùng T05Fx cho BH.

tiachop

Thượng Tá
Mình đang dùng Duro với TMB ALC được 2 ngày, chưa có kết luận chính xác để tư vấn cho bạn. Nhưng Duro cứng hơn T05FX, mình thấy chơi với ZLC của bạn thì e là hơi cứng, chặn đẩy theo kiểu lấy xoáy triệt xoáy thì được, còn chặn đẩy theo phương pháp bình thường thì có lẽ không hay bằng các loại mặt mềm.

Bình luận từ Facebook