Tư vấn vào keo em Vis

club7337

Đại Tá
em mua từ lâu rồi, ngắm nhiều nhưng chưa sờ được em nó. Nay quyết định hỏi các bác để tư vấn vào keo cán và mang mang cá. Sau này nhìn ngắm cho đỡ (tay em mồ hôi). Ming các cao nhân chỉ bảo

aunhh

Đại Tá
View attachment 95187 em mua từ lâu rồi, ngắm nhiều nhưng chưa sờ được em nó. Nay quyết định hỏi các bác để tư vấn vào keo cán và mang mang cá. Sau này nhìn ngắm cho đỡ (tay em mồ hôi). Ming các cao nhân chỉ bảo
Mình... Nhờ làm mấy lần. Bác nhờ bác thợ mộc sơn pơ mu, loại sơn mờ. Sơn mang cá 3 lớp, sơn cán 1 lớp là đẹp. Loại sơn mờ ko bóng nhìn như ko sơn, đẹp

QuangHung

Đại Tá
View attachment 95187 em mua từ lâu rồi, ngắm nhiều nhưng chưa sờ được em nó. Nay quyết định hỏi các bác để tư vấn vào keo cán và mang mang cá. Sau này nhìn ngắm cho đỡ (tay em mồ hôi). Ming các cao nhân chỉ bảo
Gạch. Chuyển E chơi hộ luôn..khỏi phải bận..kaka.. :có nhiều cách lắm.. chất liệu : 502, PU, 2K, keo dán zoong điện thoại.. còn xử lý tuỳ Bác.. Thường thì chỉ 1 lớp..mang cá thêm 1 lớp nữa..ngắm tẹt :)

aunhh

Đại Tá
Gạch. Chuyển E chơi hộ luôn..khỏi phải bận..kaka.. :có nhiều cách lắm.. chất liệu : 502, PU, 2K, keo dán zoong điện thoại.. còn xử lý tuỳ Bác.. Thường thì chỉ 1 lớp..mang cá thêm 1 lớp nữa..ngắm tẹt :)
Hê hê, nhanh quá dzậy. Hề hề. Mà sao lạ, bác này định bán Vis giờ sao vô diễn đàn nhờ tư vấn vô keo:eek:

lamtq

Đại Tá
ngoài bắc ko bjt có chỗ bán 502 lít ko, trong này ra chợ Lớn khoảng 40k làm nửa lít về đổ ra cái khay quăng nguyên cây vào rồi vớt lên phơi :p:p

club7337

Đại Tá
thì tại e bảo vào keo để ngắm mà. Nếu vào để dùng thì có nhiều cách nhưng hơi lích kích hơn tý. Vào để ngắm thì làm như tớ nói, vừa nhanh vừa bền vừa đẹp
Em dự là sẽ vào keo để chơi và gắn bó với em nó, trc nay qua nhiều em quá rồi nên nản

anhemoy

Đại Tá
lấy bông ngoáy tai chấm keo rồi quét thôi bác: Vào mang cá và vùng này là ok rồi bác.
còn phần cán cứ đánh bóng về tầm 1 tuần là bác lấy khăn thấm nước rồi quấn vào cán và nắm tay vào xoay mấy vòng cho sạch cán rồi sấy lại là cán lại đẹp bác ạ. Chứ không nhất thiết phải vào keo cả cán đâu. 1 vài ý kiến của em :D

Bình luận từ Facebook