tư vấn mặt vợt h2 pro

traicauvong_bg

Đại Tá
ko hợp tý nào bác ah. amultart ko phải để chơi mút tàu mà. nếu theo tàu thì amultart ra đi, nếu theo amultart thì tàu phải ra đi . chia sẻ với bạn

danhbongban

Trung Tá
ko hợp tý nào bác ah. amultart ko phải để chơi mút tàu mà. nếu theo tàu thì amultart ra đi, nếu theo amultart thì tàu phải ra đi . chia sẻ với bạn

em thấy chẳng có gì là không hợp cả
chỉ là do cách đánh của mình thôi
em dang choi sardius voi h3 neo va gold arc 3 day anh, qua ngon luon, qua fh vua toc do, vua xoay , lai con di

traicauvong_bg

Đại Tá
em thấy chẳng có gì là không hợp cả
chỉ là do cách đánh của mình thôi
em dang choi sardius voi h3 neo va gold arc 3 day anh, qua ngon luon, qua fh vua toc do, vua xoay , lai con di
Bác có thể ko hiểu ý của e. Nói chung cái này là do thói quen hết . Kết hợp thế nào đều chơi đc tuốt mà, có điều liệu nó phát huy đc hết tinh năng của nhau ko, măt tàu lắp vào Amul hay Sar nó làm hạn chế tốc độ của cốt đi, nếu cốt nào cũng có thể kết hợp tốt với mặt tàu thì a e theo tàu đạo lâu năm đâu phải mất công tìm tòi, thử nghiệm để chọn ra cây ưng ý nhất làm gì? E chơi mặt tàu chưa lâu nhưng cũng đủ kinh nghiệm để biết cái gì sẽ hợp mặt tàu hơn

HungGL

Đại Tá
thế Lâm gai nó chơi cốt 729 carbon cứng ngắc với mặt tàu đó thôi???

Cốt của Lâm gai nảy nhưng không hề cứng. Cốt đó gỗ Limba bên ngoài khá mềm, kích thước, tay cầm được thiết kế để đánh mặt Tàu, cũng như zơ của Lâm gai vô cùng hợp.
Có điều nó nảy hơn các cây dùng để đánh Tàu khác mà thôi!

danhbongban

Trung Tá
Bác có thể ko hiểu ý của e. Nói chung cái này là do thói quen hết . Kết hợp thế nào đều chơi đc tuốt mà, có điều liệu nó phát huy đc hết tinh năng của nhau ko, măt tàu lắp vào Amul hay Sar nó làm hạn chế tốc độ của cốt đi, nếu cốt nào cũng có thể kết hợp tốt với mặt tàu thì a e theo tàu đạo lâu năm đâu phải mất công tìm tòi, thử nghiệm để chọn ra cây ưng ý nhất làm gì? E chơi mặt tàu chưa lâu nhưng cũng đủ kinh nghiệm để biết cái gì sẽ hợp mặt tàu hơn

Chắc vậy bác à
E chơi tàu cũng 7-8 tháng r, , mấy cốt hợp tàu long 2 . zhang alc , tmb spirit .. Nhưng e đánh sar vs tàu là ngon nhất
Phát huy đc fh vừa nhanh vừa xoáy

HungGL

Đại Tá
Chắc vậy bác à
E chơi tàu cũng 7-8 tháng r, , mấy cốt hợp tàu long 2 . zhang alc , tmb spirit .. Nhưng e đánh sar vs tàu là ngon nhất
Phát huy đc fh vừa nhanh vừa xoáy

Chắc bạn đánh Sa thì oánh mút tầm 38 -39 độ đúng không? Chứ chơi 41, 42 độ cứng ngắc khó oánh đấy!
Mình thì thấy mặt Tàu cứ chơi cốt Tàu là chuẩn nhất!

traicauvong_bg

Đại Tá
Chắc bạn đánh Sa thì oánh mút tầm 38 -39 độ đúng không? Chứ chơi 41, 42 độ cứng ngắc khó oánh đấy!
Mình thì thấy mặt Tàu cứ chơi cốt Tàu là chuẩn nhất![/QUOTE A Hùng cho e hỏi. Vis chơi mặt tàu ngon ko? E đang tính mua thêm vis e cảm ơn

traicauvong_bg

Đại Tá
Mình thì thấy mặt Tàu cứ chơi cốt Tàu là chuẩn nhất!
A hùng dùng Vis với mặt tàu chưa. Cho e xin tý cảm nhận với dòng dhs, e đang tính mua thêm Vis thỉnh thoảng thay đổi a ah. E c.on

HungGL

Đại Tá
Vis đánh với mặt Tàu khá hay, nhưng phải kiếm được cây nào cũ mà gỗ già 1 chút chứ cây mới mà gỗ non đánh không sướng!
So với mặt Tàu thì Vis có độ ổn định hơn nhưng không phê và dị như khi kết hợp với cốt DHS được!

Bình luận từ Facebook