Tư vấn mặt vợt cho Super Zhang Jike

club7337

Đại Tá
Cứ ten 05fx hoặc 80fx mà phang con này hợp mặt mềm ,bác chơi loại khác đánh cũng được nhưng kg hay bằng 2 cặp đó đâu
Em cũng đang có ý tìm mặt cho supZang, đánh 05fx em đánh rồi chưa đánh 80fx bao giờ bác nói thêm giúp em với. Cho cả hf và bh bác nhé

son_lindam

Trung Uý
Xin chào tất cả các bác, các anh em trong diễn đàn, số là đã chơi bóng bàn 3 năm rồi nhưng trình thì gà như cùi vì 3 năm nay, 1 tháng đánh có 1, 2 ngày do bận công việc. Nhưng lại cực kì thích cốt vợt Super Zhang Jike, biết là hơi phí nhưng vì đam mê nên chuẩn bị mua em nó.
_ Mình có nghe là các mặt Tenergy rất mau xuống cấp, cực kì kém bền và mình cũng thấy thế. Đánh mặt Tenergy 05 Forehand với cây Acoustic đã 3 năm, giờ thì mặt nó mòn quá rồi, không còn độ bám.
_ Tham khảo diễn đàn thì dòng mặt Target mới này cực kì bền mà cũng không thua gì Tenergy về bóng.
Rơ của mình thì cứ xem như trình mới chơi được vài tháng, phải thì bạt, giật bóng. Trái thì chặn đẩy, lâu lâu cũng hay giật.
Mình cũng không thích mặt vợt quá cứng vì trình gà như mình thì dễ đánh ra ngoài. Mọi người ai đã dùng qua thì cho mình xin ý kiến với nhé.
Cám ơn rất nhiều.
ac ac...danh gi ma 3 nam moi thay vay ha bac?

Bình luận từ Facebook