Tư vấn giày bóng bàn!

Hoangvietmta

Trung Sỹ
2nd ko biết mua chỉ sợ hàng fake, trên thị trường bây h hàng fake khá nhiều
E mới mua 1 đôi mizuno plio cn3 của Bác Long chép ở Hà Nam trên chợ bóng bàn 650k đế rất mới. Nếu Bác sợ hàng fake thì lấy ngay cho em đôi crossmatch sword của mizuno Hùng Hà sale 1tr1. Con này mỗi cái đế mỏng còn lại đi ổn. Những cái rãnh vân đế nó làm sâu, cho độ bám tốt trên nền gạch đỏ.

bachikho

Đại Tá
các bác có thể vào đây mua giày 2hand nhá, toàn hàng lướt còn khá ngon, giá = 1/2 new là ổn: https://www.facebook.com/profile.php?id=100065046392098

Last edited:

thanhibt

Thượng Sỹ
khác thương hiệu thôi chứ cùng 1 nguồn sx cả
Cái đôi swin này có cái dây vặn nên tiện phết (tính em cứ thích xỏ vào là đi dc thôi, cứ lúi húi buộc dây là ngại phết :D ), không biết đi có bám được như giày Nhật ko

Changanuong

Thượng Sỹ
nói thật k nên thần tượng đồ tàu, cá nhân tui thấy kể cả quần áo, cốt mặt và giày tàu chất lượng hoàn thiện đều là dạng kém, trước cũng đi giày lining chán chê roài, thua xa giày nhật but hay mizuno, thôi tốt nhất trừ có h3 ra còn đâu cứ né đồ tàu cho lành (long v so về chất lượng hoàn thiện với vis chẳng hạn cũng khác 1 trời 1 vực)
theo bác thì quần áo nên mua hãng nào thì hợp lý cả túi tiền lẫn chất lượng bác nhỉ?

hoangday113

Thượng Sỹ
theo bác thì quần áo nên mua hãng nào thì hợp lý cả túi tiền lẫn chất lượng bác nhỉ?
Chưa được dùng hàng highend tầm 800k-1 củ hàng new em k biết.
Chứ Việt Nam có áo của Midomax Kamito họ làm tầm 250k loại Polyeste mặc mát nhẹ sướng phết.
K biết có phải do chất vải nó thế k chứ giặt nhiều bằng máy cảm giác áo nó bị nhão dài thườn thượt :))

Changanuong

Thượng Sỹ
Chưa được dùng hàng highend tầm 800k-1 củ hàng new em k biết.
Chứ Việt Nam có áo của Midomax Kamito họ làm tầm 250k loại Polyeste mặc mát nhẹ sướng phết.
K biết có phải do chất vải nó thế k chứ giặt nhiều bằng máy cảm giác áo nó bị nhão dài thườn thượt :))
thế thì do chất vải rồi bác :D

Bình luận từ Facebook