Tư vấn chọn mặt vợt cho Gegerly anpha

NgocVienHP

Binh Nhất
Gergely Alpha mà up 2 mặt 729-2 vào thì trái phải quên mẹ đời đi,đảm bảo vs các bác đánh song vứt vợt khakha
"giớn chút cho zui thui nhé"

dung.vima

Moderator
S3 minh thay hoi nay. Sợ khó kiểm soát bóng.

Hello bác, cầm GA của mình đánh thấy tnao ? Mình đang nhớ nó kinh khủng đây.

Mình đánh qua 4 con GA và hiểu khá kĩ về nó rồi. FH cứ ten 05 mà oánh cho mình, không mặt nào hợp với nó hơn ten 05 đâu

Còn BH thì tùy, xiom musa chất lượng trung bình, chặn đẩy và gò ổn định, còn quăng trái thì hơi thiếu uy lực. Tuy nhiên s3 thì quăng rất ngon, bóng ôm trong mặt vợt rồi nhả ra. Nhưng gò bóng thì hơi khó, bóng hơi bị nhổm.

Ku Thái Anh Nguyễn cũng bị mình đầu độc GA (ở clb còn 1 cơ số người bị mình đầu độc con GA nữa và đều rất khoái cây này)
Hiện nay tất cả các shop đều cháy hàng (hàng chuẩn có tem ở take còn nguồn hàng ngoài không nói) chứ nếu không mình làm thêm con GA nữa để thay đổi cho đỡ buồn rùi

hellmilk

Binh Nhất
Mình cảm ơn bạn Dung.Vima đã tư vấn cho mình. Mình lần tiên đánh GA, ngay từ lúc đầu cầm vợt mình đã cảm nhận hợp với mình, trước mình đánh SA tem đồng (FH ten 05, BH S3) nhưng cảm thấy nó nẩy quá, ko hợp nên quyết định cưới 1 em GA. BH Xiom Musa quả đúng theo bạn nói. Hôm nào mình test thử BH 05Fx xem có hợp với mình ko.

Bình luận từ Facebook