Trung tâm TDTT- Nhà thi đấu bóng bàn Thành phố Cần Thơ

sondien

Thượng Sỹ
Anh ....

Drhongson

Đại Tá
Nhà thi đấu đẹp quá , giải diễn đàn mà mần ở đây thì tuyệt .
Cám ơn bác Sondien.

Last edited by a moderator:

songphaisock

Trung Tá
quê ngoại em đây rồi. không biết phong trào ở đây như nào nhỉ. trìn kém coi nhưng hôm nào về cũng ráng ra giao lưu mới được

songphaisock

Trung Tá
thế clb hoạt động đến ngày mấy trc tết và sau tết để em thu xếp về chơi ạ. đó h chưa đánh với người lạ lần nào, cứ đánh vs mấy đứa bạn hoài trình Z mãi k lên nổi :)

homeless

Binh Nhì
CLB có cho người ngoài vào chơi không vậy, mình cũng ở gần Cần Thơ muốn vào đây chơi mà chưa biết sao.... có ai chơi ở đây hú mình 1 tiếng với.....

sondien

Thượng Sỹ
CLB có cho người ngoài vào chơi không vậy, mình cũng ở gần Cần Thơ muốn vào đây chơi mà chưa biết sao.... có ai chơi ở đây hú mình 1 tiếng với.....
---------
Ai vào Cần thơ chơi bóng bàn đề nghị gặp A Quang nhé. ĐT: 0946171397

sondien

Thượng Sỹ
Xin thông báo tin buồn
-----
Nhà thi đấu hiện nay đã được cho đơn vị khác thuê (Trung tâm thể thao 4) ko có bóng bàn

lvbbct

Binh Nhì
Ở Cần Thơ phong trào bóng bàn phát triển tốt! có nhiều người chơi và nhiều lớp trẻ năng khiếu được các thầy có tâm huyết dạy! nhưng giờ sân bãi thế này! ở trên không nhòm ngó! anh em chúng tôi chơi phong trào vui là chính! tội nhất là mấy đứa nhỏ có năng khiếu cũng không còn được đầu tư, phụ huynh khổ tâm nhiều! sân chơi ngày càng thu hẹp:thật buồn! giờ anh em Cần Thơ chỉ đánh được ở CLB Hưu Trí: 3 bàn nhưng rất chật: đánh suốt tuần mổi ngày 3 buổi, đa số là các bác vđv lớn tuổi: gai,mút,phản xoáy đủ thứ..., CLB Hàng Dương: 3 bàn rộng hơn nhưng chỉ đánh được chiều thứ 7 và chủ nhật, có nhiều bạn trẻ đánh tốt! Nhà Thi Đấu cũ của Đại Học Cần Thơ: 4 đến 5 bàn nhưng cũng chật, đa số cho các HLV tập cho mấy người thích chơi bóng bàn, thỉnh thoảng có giao lưu: đó là những địa điểm còn sót lại của bóng bàn Cần Thơ, nếu các anh em, các chú, bác nào có dịp xuống Cần Thơ thì đến đó nhe! Tôi yêu bóng bàn!Tôi ước bóng bàn Cần Thơ được đầu tư bằng 1/2 bóng bàn Vĩnh Long!

tanya

Thượng Sỹ
Ở Cần Thơ phong trào bóng bàn phát triển tốt! có nhiều người chơi và nhiều lớp trẻ năng khiếu được các thầy có tâm huyết dạy! nhưng giờ sân bãi thế này! ở trên không nhòm ngó! anh em chúng tôi chơi phong trào vui là chính! tội nhất là mấy đứa nhỏ có năng khiếu cũng không còn được đầu tư, phụ huynh khổ tâm nhiều! sân chơi ngày càng thu hẹp:thật buồn! giờ anh em Cần Thơ chỉ đánh được ở CLB Hưu Trí: 3 bàn nhưng rất chật: đánh suốt tuần mổi ngày 3 buổi, đa số là các bác vđv lớn tuổi: gai,mút,phản xoáy đủ thứ..., CLB Hàng Dương: 3 bàn rộng hơn nhưng chỉ đánh được chiều thứ 7 và chủ nhật, có nhiều bạn trẻ đánh tốt! Nhà Thi Đấu cũ của Đại Học Cần Thơ: 4 đến 5 bàn nhưng cũng chật, đa số cho các HLV tập cho mấy người thích chơi bóng bàn, thỉnh thoảng có giao lưu: đó là những địa điểm còn sót lại của bóng bàn Cần Thơ, nếu các anh em, các chú, bác nào có dịp xuống Cần Thơ thì đến đó nhe! Tôi yêu bóng bàn!Tôi ước bóng bàn Cần Thơ được đầu tư bằng 1/2 bóng bàn Vĩnh Long!

Dạ cho con hỏi anh(chú) đây tên gì vậy ạ? Đây là một người tâm huyết với bóng bàn Cần Thơ

duy_cm

Thượng Sỹ
Mình là Dzuy Cà Mau, hiện tại đang công tác tại TP Cần Thơ khoảng nửa tháng. Xin hỏi có qua trung tâm này tập ké buổi tối được không vậy ah. SDT mình 0903098065. Thân ái.

lvbbct

Binh Nhì
Sáng thứ 7 và chủ Nhật hàng tuần vào CLB Hưu Trí đường Mậu Thân khoảng 8h00': hôm đó sẽ có nhiều người đánh tốt :Hùng Da Liểu, Minh Tường, Long, Tiến Bạc Liêu, Lê, Đức Râu,...! Chiều thứ 7 và chủ Nhật khoảng 1h00' xuống CLB Hàng Dương(Liên Đoàn Lao Động Tỉnh,gần quán nhậu Cây Bưởi 2): ở đây sẽ có các đấu thủ chơi tốt như Hóa (Việttinbank), Bình Trắng(Sân Bay), Kiệt tay trái, Lê, Tiến, Chiến, Việt,Minh Tường,Hiếu Vĩnh Long thỉnh thoảng cũng qua(nghe nói em nó mới vô tập trong tuyển quốc gia mới về Vĩnh Long, hay ghé đây chơi lắm, xong là đi lai rai với anh em Hàng Dương rất vui).v.v.. nếu bạn thích thì đến đó.

Bình luận từ Facebook