Trình này có đấu ở VN được không?

Huy Chau

Binh Nhì
Xin chào các bạn,

Cho mình hỏi là trình độ này thì có đấu ở cấp độ nào nước ta ạ?

[video=youtube;WaXiMpFCCso]http://www.youtube.com/watch?v=WaXiMpFCCso[/video]

tuannn

Đại Uý
bạn giải thích mấy cái C, B, A là gì được ko? :D

Bạn cứ về VN đăng ký 1 giải đánh từ hạng thấp nhất rồi từ từ đi lên xem đc bao nhiêu hạng. Trò chơi mà phải chơi từ thấp lên cao mới biết đc cụ thể trình mình ở đâu. Hoặc VD bạn đánh ngang với người ở hạng C, B, A thì bạn xếp vào danh sách tương ứng.

Hinoki_Co

Trung Tá
em thì xếp anh này B trung còn bác tây thì hạng C. Anh này đánh với Quang hoặc Khoa Đen hạng B của HCM thì thua ít nhất 3 banh

Pearl

Thượng Sỹ
em thì xếp anh này B trung còn bác tây thì hạng C. Anh này đánh với Quang hoặc Khoa Đen hạng B của HCM thì thua ít nhất 3 banh

Bác Huy Chau này hình như là Châu Đình Huy, có chị gái trước kia cùng đội tuyển Khánh Hòa với Đoàn Kiến Quốc.
Bản thân bác này hình như cũng nằm trong top các cây vợt trẻ hàng đầu của Ba Lan hay Áo gì đó (1 quốc gia Đông Âu, e ko nhớ rõ).
Với trình độ như thế thì B nào chịu nổi?

Huy Chau

Binh Nhì
Bác Huy Chau này hình như là Châu Đình Huy, có chị gái trước kia cùng đội tuyển Khánh Hòa với Đoàn Kiến Quốc.
Bản thân bác này hình như cũng nằm trong top các cây vợt trẻ hàng đầu của Ba Lan hay Áo gì đó (1 quốc gia Đông Âu, e ko nhớ rõ).
Với trình độ như thế thì B nào chịu nổi?

chính em đây :D bác nào mà biết em vậy? chị em lúc trước vô địch quốc gia 1 lần hình như vào khoảng năm 2000. em hiện đang sống ở Phần Lan (Finland) bác à. không phải Ba Lan (mọi người hay nhầm) hay Áo. và em đang thi đấu giải hạng 1 ở Phần Lan và giải vô địch quốc gia ở Estonia.

Pearl

Thượng Sỹ
chính em đây :D bác nào mà biết em vậy? chị em lúc trước vô địch quốc gia 1 lần hình như vào khoảng năm 2000. em hiện đang sống ở Phần Lan (Finland) bác à. không phải Ba Lan (mọi người hay nhầm) hay Áo. và em đang thi đấu giải hạng 1 ở Phần Lan và giải vô địch quốc gia ở Estonia.

Thì cũng ngồi lê đôi mách mà biết thôi bác ạ. Rơ bác đánh đẹp, xứng đáng để học hỏi.
Nếu bác có dịp về Việt, cứ mạnh dạn đăng kí hạng A1, A2 - hạng cao nhất của nước mình, bác sẽ chứng minh được trình độ cũng như được cọ sát đúng tầm.

Huy Chau

Binh Nhì
Thì cũng ngồi lê đôi mách mà biết thôi bác ạ. Rơ bác đánh đẹp, xứng đáng để học hỏi.
Nếu bác có dịp về Việt, cứ mạnh dạn đăng kí hạng A1, A2 - hạng cao nhất của nước mình, bác sẽ chứng minh được trình độ cũng như được cọ sát đúng tầm.

em tính Hè năm sau về VN chơi tầm 1 tháng. không biết có giải đấu nào trung tầm tháng 7-8 không. lâu rồi không có dịp thi đấu ở Việt Nam cũng nhớ cái không khí lắm :) bác Pearl đang đấu ở hạng nào cho đội nào?

saigonfc.vn

Đại Uý
em tính Hè năm sau về VN chơi tầm 1 tháng. không biết có giải đấu nào trung tầm tháng 7-8 không. lâu rồi không có dịp thi đấu ở Việt Nam cũng nhớ cái không khí lắm :) bác Pearl đang đấu ở hạng nào cho đội nào?

E đánh ở tầm B thì ok, A2 thì theo Anh là hơi khó nhưng không có nghĩa là không thể!. Ngày đẹp biết đâu Em lại nổi lên thì sao. Anh kể vài cài tên mà Anh biết ở tầm A2 :

Ở Bắc : Hà Yên Bái - Lâm Gai -Việt HY v.v......
Ở Trung có : Nam Tiến - Bảo
Ở HCM :Diệp Thế Lân - Thới Nghệ Sĩ - Nghĩa Bụm-Vũ Nổ v.v....

Nếu đánh với B Sài Gòn : Duy Cò ma, Tuấn Thanh Hóa , Huy Redbull v.v...

Vượt qua được những nhân vật này xem như Em được 'đứng' ở tầm cao thủ!

bongbanhanoi

Binh Nhì
trình như e thì về việt nam đánh vs mấy nhóc 12- 13t đã đủ chết rồi.a khuyên thật e ko có năng khiếu đâu. nghỉ đi chuyển sang mấy môn nặng về thể lực ý thì ok.dáng e đánh bóng bàn trông nó đóng gạch lắm

Bình luận từ Facebook