TREIBER Q ( Gỗ KOTO + 2 lớp CARBON )

Dũng Cửu

Đại Tá
TREIBER Q GIÁ : 1,800.000 Đ

MADE IN GERMANY hãng sản xuất ANDRO

Cấu tạo : Gỗ KOTO + 2 Lớp CARBON

Độ dày :xấp xỉ 5,8 mm

SPEED : 9,6

CONTROL : xấp xỉ 9.2

Nặng :84 đến 89 gam

TREIBER Q có cấu tạo và độ dày khá giống TREIBER K nhưng được hãng ANDRO (ĐỨC) thiết kế dành cho những VDV ưa thích tốc độ với 2 lớp CARBON thiết kế sát lớp gỗ KOTO bên ngoài tăng tốc cho những pha giật bóng + bạt bóng với độ lướt hơn!

+ Nếu như TREIBER K thiết kế sợi FIBER CARBON thiên về sự kiểm soát và tốc độ vừa phải thì TREIBER Q thiết kế 2 lớp thuần CARBON để tăng tốc độ cao hơn rất nhiều dành cho các VDV ưa thích lối đánh giật ,bạt tốc độ nhanh!

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)

Last edited:

chaunguyen

Đại Tá
Em cũng đang theo dõi em treiber q .Bác chơi em này với mặt gì với e này vậy bác ??

Mình dùng mặt rasan grip danh la hop nhat. chan bong moi goc do giat nhanh hay cham de vao ban. Về tốc độ vợt chưa cảm nhận hết, nhưng thấy chậm hơn cay stiga thuan go đang đánh. mặt cứng và masát thì phù hợp. Mình bỏ phiếu cho mặt rassant grip. mình đánh giá mặt này tối ưu nhất trong các dòng mặt của andro.

Alto

Binh Nhì
Mình mới đánh thử Treiber Q với rasant turbo bên phải và rasant power grip bên trái, cảm nhận theo mình độ bám bóng tốt, đặc biệt khi ra ngoài đối giật sẽ có cảm giác rất an toàn, nhưng khi khống chế ngắn vẫn kiểm soát tốt nếu ở phân khúc 2tr đồng theo ý kiến chủ quan của mình đây là một sản phẩm mình ưng ý.
Một vấn đề nhỏ theo mình nếu chọn cốt này các bạn nên chọn một bên là rasant grip, rasant power grip (hoặc rasant turbo) mặt còn lại la rasant power sponge sẽ giúp vợt nhẹ hơn.

Cây Q này có cán st nhé các bác e đang sở hữu nè, ngày mai e sẽ chụp ảnh đăng cho các bác chiêm ngưỡng. Còn về cảm nhận và tính năng thì chiều mai e mới rảnh để test thử.

Dũng Cửu

Đại Tá
Cây Q này có cán st nhé các bác e đang sở hữu nè, ngày mai e sẽ chụp ảnh đăng cho các bác chiêm ngưỡng. Còn về cảm nhận và tính năng thì chiều mai e mới rảnh để test thử.
Hi tình hình bạn test thế nào rồi!Cảm nhận để anh em diễn đàn biết :)

dohung611

Hạ Sỹ
Trieber Q tốc độ cao, bóng chạm vào là bắn đi ngay, thời gian ngậm bóng rất ít. Cấu tạo gỗ koto với cacbon thuần thì tốc cao là đúng roài. Ae ưa tốc độ thì múc e này đc.
Đã dùng qua cả 3 e trieber và cảm nhận:
Tốc độ: Trieber Q > trieber Z > trieber K
Kiểm soát: Trieber Q < trieber Z < trieber K
Trọng lượng: Trieber Z > trieber Q = trieber K.

chaunguyen

Đại Tá
Tribek q, kết họp với mặt joola maxx450 danh rat họp. Các bác làm. Combo se thấy kinh khung. tốc độ tribek Z > Tribek Q nhé bác. nhưng TRibek Q đánh hiểm ác hơn.nhưng hơ chậm có vẽ kén mặt.

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Cốt nhìn đẹp thật,ko biết đánh cảm giác thế nào?Chờ review...
hi
Tribek q, kết họp với mặt joola maxx450 danh rat họp. Các bác làm. Combo se thấy kinh khung. tốc độ tribek Z > Tribek Q nhé bác. nhưng TRibek Q đánh hiểm ác hơn.nhưng hơ chậm có vẽ kén mặt.
TREIBER Q với tốc độ khá cao,mỏng với độ trung bình cứng nên có thể sử dụng được cả mặt cứng và mặt mềm những cXombo hợp với TREIBER Q
TENERGY : TREIBER Q :FH :TEN 64 + BH :05FX Có lẽ combo này hợp cho phần lớn người sử dụng
ANDRO : TREIBER Q : FH : RASANT GRIP + BH : HEXER DURO dành cho những bạn thích xoáy và kiểm soát
ANDRO : RASANT TURBO + BH : RASANT POWER SPONGE ( Với những bạn thích đánh dòng mặt cứng bên thuận tay và mềm bên trái tay thì đây là sự kết hợp hoàn hảo với rasant turbo cú giật phải rất hiểm ác với quỹ đạo bóng khó lường + bên trái tay với sự hỗ trợ của rasant power sponge kiểm soát ,khống chế giao bóng + khả năng chặn bóng tụt lực làm giảm nhịp độ trận đấu khiến đối phương khá khó chịu :) )

pkhuyenthoai

Đại Tá
TREIBER Q GIÁ : 1,950.000 Đ

MADE IN GERMANY hãng sản xuất ANDRO

Cấu tạo : Gỗ KOTO + 2 Lớp CARBON

Độ dày :xấp xỉ 5,8 mm

SPEED : 9,6

CONTROL : xấp xỉ 9.2

Nặng :84 đến 89 gam

TREIBER Q có cấu tạo và độ dày khá giống TREIBER K nhưng được hãng ANDRO (ĐỨC) thiết kế dành cho những VDV ưa thích tốc độ với 2 lớp CARBON thiết kế sát lớp gỗ KOTO bên ngoài tăng tốc cho những pha giật bóng + bạt bóng với độ lướt hơn!

+ Nếu như TREIBER K thiết kế sợi FIBER CARBON thiên về sự kiểm soát và tốc độ vừa phải thì TREIBER Q thiết kế 2 lớp thuần CARBON để tăng tốc độ cao hơn rất nhiều dành cho các VDV ưa thích lối đánh giật ,bạt tốc độ nhanh!

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)
Kích thước mặt cán FL là bao nhiêu vậy bác.

Bình luận từ Facebook