Trận độ bóng 20 triệu đây các Bác ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.

XeLu3b@nh

Đại Tá
hơ hơ, nếu trận này diễn ra mình và meoluoi sẽ tới Thủ đô để chứng voi ^^ luôn hihihi xôm quá xôm quá

XeLu3b@nh

Đại Tá
Tiếc rằng không được đọc mấy dòng trong tpic meoluoi đưa lên nhưng cũng đã cảm thấy nó nóng tới mức nào. Con gà long bồn cầu đâu rồi, ra mặt đê :D giỏi thì đánh với anh 20 khìn một trận đê hihihi

meoluoitmb

Đại Tá
Anh em có đồng ý cho mèo đưa lại thông tin nóng hổi của trận cá dộ này không, mèo đã có ảnh chụp từ wep trước khi bị khóa.

trung2409

Trung Uý
Anh em có đồng ý cho mèo đưa lại thông tin nóng hổi của trận cá dộ này không, mèo đã có ảnh chụp từ wep trước khi bị khóa.

bác đăng lại ở đây cho xôm đi bác.... he he.... theo dõi cho tiện.
Mấy khi có xì cen đồ nóng hổi thế này đâu, vụ này còn hơn cả mấy vụ người mẫu bán râm ý chứ

meoluoitmb

Đại Tá
đấy, phần chủ yếu của trận độ đây các bác nhé:

hoangminhhau

Trung Uý
thanks bác mèo, trận bày mà diễn ra chắc phải thành lập ban an ninh cũng nên, ko kiểu j cũng có bác bị xin ít tiết...hix....

bongbannhaque

Trung Sỹ
hơ hơ, nếu trận này diễn ra mình và meoluoi sẽ tới Thủ đô để chứng voi ^^ luôn hihihi xôm quá xôm quá

Nhớ là 2 bác ra Thủ Đô là ới em đấy nhé..rồi mấy anh em đi xem trận độ 20tr (nghe ghê nhờ, cả đời em chưa xem trận độ nào quá 2chai sting cả :D )

meoluoitmb

Đại Tá
Nhớ là 2 bác ra Thủ Đô là ới em đấy nhé..rồi mấy anh em đi xem trận độ 20tr (nghe ghê nhờ, cả đời em chưa xem trận độ nào quá 2chai sting cả :D )

ha ha, mà chưa thấy chú bấm thank anh đâu ấy nhớ, anh là anh làm nóng topic lên lắm rồi đấy. mà này, chú có biết Long bồn cầu giờ đang ở đâu không, từ lúc nghe thấy trận độ 20 chai là mất hút. hay sang tàu khựa tập luyện để chở thành A3 thứ thiệt.

sangtaoadv

Binh Nhất
Theo nguồn tin không chính xác thì ông nhimpitt thách đấu với ông longhc. Nhưng ông nhimpitt lại đang là du học sinh bên pháp. Toàn ông chém vãi lol

bongbannhaque

Trung Sỹ
Theo nguồn tin không chính xác thì ông nhimpitt thách đấu với ông longhc. Nhưng ông nhimpitt lại đang là du học sinh bên pháp. Toàn ông chém vãi lol

Uầy nếu vậy thì có ít nhất 1 người thở phào nhẹ nhõm rồi phải không bác...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook