Trận độ bóng 20 triệu đây các Bác ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.

sangtaoadv

Binh Nhất
Ông nhimpitt tung hỏa mù đấu trận 20 ăn 10 rồi mất hút. Ông long hc cũng chăng biết ông nhimpitt là ai. Trình cao thấp ra sao nên chắc cung hơi run.

Cachua

Thượng Tá
Nhận lời đi bác Long ơi!
E ủng hộ 3 củ ( thua e chịu, được e xin lại 2 củ) các bác vào đặt kèo đi.
Ps: Những cao thủ chắc rằng sẽ ko có thái độ đó đâu.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nhận lời đi bác Long ơi!
E ủng hộ 3 củ ( thua e chịu, được e xin lại 2 củ) các bác vào đặt kèo đi.
Ps: Những cao thủ chắc rằng sẽ ko có thái độ đó đâu.

He he!!!
Củ chuối hay củ khoai lang nhẩy??????????
Chắc trận này post lên câu viu roài!

nhimpitt

Trung Sỹ
Thế này nhé, nếu cậu không phải Long bồn cầu thì cậu phải xin lỗi tôi vì hôm trước cậu chửi toi đây nhé

1, máy tính toi bị mất từ 3 hôm nay nên chỉ vào bằng điện thoại. Ma cậu biết là điện thoại thì làm sao xem chi tiết đc như máy tính. Hôm nay vô tình tôi vào hồ sơ cá nhân của cậu nên mới biết có topic này

2, Ở topic cũ, tôi đã nói la nick truoc của tôi hồi diễn đàn chưa sập là Paris 15 nên chẳng có gì lạ là tôi ở Pháp cả. Cái cách cậu bênh thầy cậu đúng kiểu thầy nào thì trò đó. Chưa biết đúng sai đã nhẩy lên tanh tách, chửi phủ đầu cho nó chắc cái đã. Mặc dù theo như hồ sơ cá nhân thì cậu cũng như tôi là 33 rồi đấy.

3. Sau khi Mod đóng topic cũ, tôi chỉ còn biết vào topic bán mặt vot của Long bon cau. Và toi vẫn đang ngóng đợi câu trả lời của thầy cậu vì chỉ còn tuần nữa là toi bay lại bên kia rồi.

Thế nhé, có bênh thầy thì cung phải bênh cho nó đúng chứ đừng nên mù quáng quá. Nói với thầy cậu nếu có ngại thì cũng có 1 câu cho anh em biết với.

sangtaoadv

Binh Nhất
Thế này nhé, nếu cậu không phải Long bồn cầu thì cậu phải xin lỗi tôi vì hôm trước cậu chửi toi đây nhé

1, máy tính toi bị mất từ 3 hôm nay nên chỉ vào bằng điện thoại. Ma cậu biết là điện thoại thì làm sao xem chi tiết đc như máy tính. Hôm nay vô tình tôi vào hồ sơ cá nhân của cậu nên mới biết có topic này

2, Ở topic cũ, tôi đã nói la nick truoc của tôi hồi diễn đàn chưa sập là Paris 15 nên chẳng có gì lạ là tôi ở Pháp cả. Cái cách cậu bênh thầy cậu đúng kiểu thầy nào thì trò đó. Chưa biết đúng sai đã nhẩy lên tanh tách, chửi phủ đầu cho nó chắc cái đã. Mặc dù theo như hồ sơ cá nhân thì cậu cũng như tôi là 33 rồi đấy.

3. Sau khi Mod đóng topic cũ, tôi chỉ còn biết vào topic bán mặt vot của Long bon cau. Và toi vẫn đang ngóng đợi câu trả lời của thầy cậu vì chỉ còn tuần nữa là toi bay lại bên kia rồi.

Thế nhé, có bênh thầy thì cung phải bênh cho nó đúng chứ đừng nên mù quáng quá. Nói với thầy cậu nếu có ngại thì cũng có 1 câu cho anh em biết với.
Haizzzzz. Trả lời bạn cho phải nhẽ.
Cũng có thể tôi hơi quá trong câu chữ nhưng cũng bình thường khi bạn cũng nhả toàn lời hay ý đẹp khi nói về đạo đức chúng tôi trước. Nhưng thôi chuyện đã qua chúng ta đều là mem của bongban.org thì nên dĩ hòa vi quý. Nhưng thực sự tôi vẫn muốn xem bạn giao hữu với ông thầy tôi một trận, vui vẻ uống bia thôi,
chứ 20 - 10 có vẻ căng cả về kinh tể lẫn tinh thần. Bạn nghĩ sao?

tuấn số 7

Thiếu Uý

Ợ, nay trực buồn ngồi xem mới biết mình có tên trong topic này. Ân oán giang hồ phải thanh toán thôi, có sao đâu :)) mà cậu Nhimpitt định tham gia đội GPMB à? Hoan nghênh, hoan nghênh!!!

cuongyb

Trung Uý
Ợ, nay trực buồn ngồi xem mới biết mình có tên trong topic này. Ân oán giang hồ phải thanh toán thôi, có sao đâu :)) mà cậu Nhimpitt định tham gia đội GPMB à? Hoan nghênh, hoan nghênh!!!
thèm Bia đúng là các cao thủ! toàn mang củ với chai nên diễn đàn, trận này mà có thật....chắc hay cỡ Ma Long - zhang jike đây....Bia

Các bác toàn xúi trẻ ăn cứt gà , xuýt chó vào bụi rậm , không khéo xảy ra đánh nhau cũng nên . Hai cái anh này cũng zỡ hung bóng bàn không đánh , đánh nhau cũng không mà toàn nói nhau như mấy mụ bán cá ngoài chợ ... bó tay . Không biết hai anh này rèn luyện sức khoẻ để làm cái gì ???????????????????????????????????

nhimpitt

Trung Sỹ
Các bác toàn xúi trẻ ăn cứt gà , xuýt chó vào bụi rậm , không khéo xảy ra đánh nhau cũng nên . Hai cái anh này cũng zỡ hung bóng bàn không đánh , đánh nhau cũng không mà toàn nói nhau như mấy mụ bán cá ngoài chợ ... bó tay . Không biết hai anh này rèn luyện sức khoẻ để làm cái gì ???????????????????????????????????

Long ơi, thể loại như mày thì đáng đánh quá rồi còn gì. Thách đánh độ bóng bàn thì mày chạy roi. Bây giờ nếu bản lĩnh mày cứ thử thách đánh nhau đi. Anh em Org hứa chắc chắn sẽ thay mặt gia đình mày chữa khỏi bệnh cho mày( đá ống bơ hẳn có khi lại hay với mày). Chứ cứ dở ông dở thằng thế này, tao chỉ sợ mày bơi ngửa chỗ hồ Bồn Cầu mà cũng chẳng hiểu tại sao đâu.

nhimpitt

Trung Sỹ

Chán quá bác a, em đơi mãi đầu danh trạng cu Long Bồn Cầy mà chưa nộp cho bâc đc. Cháu nó tưởng thần kinh mà cũng khôn phết đó bac a. Thôi thì bác đại diện bên chính quyền vận động cháu nó tự nguyện vao trại. Bọn em khuyên nhủ, động viên, dỗ dành mà cháu nó vẫn chưa nghe. Bác giúp anh em tìm trại tốt cho cháu bâc vơi a. Vớ vẩn khi khỏi bệnh chau nó ra làm tiên phong đội GPMB đáy bác.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook