Trận đấu hay: Hưng khỉ đột - Dũng cửu.

trung2409

Trung Uý
20 chai trong 3h cho đi đái ( không nôn ) nếu chấp nhận mình khuyến mãi thêm cho bạn 20 nem Thanh hoá . Nếu đc mình xin đặt gạch > Còn về vụ Khoai thì xin chào > ăn khoai vào nóng ruột đêm không ngủ đc chỉ tội cho Vợ và ... hàng xóm thôi hehe

bác Sơn cho em xin số đt, em hỏi chút chuyện ạ

a Tủn

Binh Nhì
bác Hưng có phong cách chơi rất thanh thoát còn bác Dũng đánh rất trầm luân, mỗi quả bóng đều có ẩn ý gửi đối phương như thể nhắn nhủ hãy coi chừng, chưa hết sức đâu, một trận đấu thật mãn nhãn, 2 bác không hổ danh "anh hùng cứu anh hùng"!
Rất mong trận lần sau vy déo ít rung hơn để anh em vừa xem còn có thể đọc được sắc thái biểu cảm trên mặt của 2 bác trong từng điểm để hiểu sâu xa hơn chiến thuật của 2 cao thủ!

trung2409

Trung Uý
bác Hưng có phong cách chơi rất thanh thoát còn bác Dũng đánh rất trầm luân, mỗi quả bóng đều có ẩn ý gửi đối phương như thể nhắn nhủ hãy coi chừng, chưa hết sức đâu, một trận đấu thật mãn nhãn, 2 bác không hổ danh "anh hùng cứu anh hùng"!
Rất mong trận lần sau vy déo ít rung hơn để anh em vừa xem còn có thể đọc được sắc thái biểu cảm trên mặt của 2 bác trong từng điểm để hiểu sâu xa hơn chiến thuật của 2 cao thủ!
Bác Hưng nóng lòng đi uống bia, còn bác Dũng chắc tửu lượng thấp nên đủng đỉnh thôi.... không cần tìm hiểu quá kỹ bác ạ

vnvn

Binh Nhì
Theo tôi 2 bác này đánh khá hay nhưng xét về cấp độ hiện tại có lẽ là C+ thôi các bác ah.

hê hê bác có trình bóng bàn thật cao thủ ''trình kém còn tỏ vẻ nguy hiểm'' :D !tầm nhất C thì D9 phải cho tầm 2 đến 3 bóng,hưng khỉ đột cũng cho tầm 2 bóng!Dũng 9 và Hưng khỉ là vdv Hải Duơng đó bác!tầm C mới chỉ là nghiệp dư ăn sao nổi :cool:

Last edited:

lamtanmai

Thượng Tá
a tuấn bình dương ơi e chuyển sang đánh gai rồi mà giờ a về bình dương hả a, lúc nào qua hà nội chỉ em với nhé :)

ducnm

Đại Tá
Đúng rồi đấy bro. bây h 2 ông cựu vdv đó cũng "có tuổi" và giải nghệ và chuyển sang huấn luyện lâu rồi, có tập tành j nữa đâu. Giờ ngừoi ta xét giỏi là phải huấn luyện ra đệ tử giỏi cơ. Xem oánh giỏi thì xem mấy ông đang là Vdv ngày tập 8 tiếng ấy ^^
hê hê bác có trình bóng bàn thật cao thủ ''trình kém còn tỏ vẻ nguy hiểm'' :D !tầm nhất C thì D9 phải cho tầm 2 đến 3 bóng,hưng khỉ đột cũng cho tầm 2 bóng!Dũng 9 và Hưng khỉ là vdv Hải Duơng đó bác!tầm C mới chỉ là nghiệp dư ăn sao nổi :cool:

Last edited:

trung2409

Trung Uý
Đúng rồi đấy bro. bây h 2 ông cựu vdv đó cũng "có tuổi" và giải nghệ và chuyển sang huấn luyện lâu rồi, có tập tành j nữa đâu. Giờ ngừoi ta xét giỏi là phải huấn luyện ra đệ tử giỏi cơ. Xem oánh giỏi thì xem mấy ông đang là Vdv ngày tập 8 tiếng ấy ^^

Chuẩn, giờ hai ông này chọn ra 2 đệ tử danh giá nhất, truyền y bát rồi cho đấu.... he he, thế mới đáng coi

Bình luận từ Facebook