Trận chung kết Hải Dương Premiership 2012.

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
bác minh à nếu chén được thì chén hết mình đi,thể thao không đi kèm theo tình cảm.chỉ sợ bác không chén được 7-0 thôiBia

minhbaohiem

Thượng Sỹ
phù, vậy là cuối cùng Sách đỏ cũng chén được 6 bát. Không dễ tí nào cả, nhưng ơn giời cũng đã có 3 điểm đầu tiên. Xin cám ơn những chiến binh vợt dọc, tuy già rồi nhưng vẫn ngoan cường để khẳng định giống nòi.
Hẹn HD3 ở trận lượt về. ok

toandelpiero

Trung Sỹ
phù, vậy là cuối cùng Sách đỏ cũng chén được 6 bát. Không dễ tí nào cả, nhưng ơn giời cũng đã có 3 điểm đầu tiên. Xin cám ơn những chiến binh vợt dọc, tuy già rồi nhưng vẫn ngoan cường để khẳng định giống nòi.
Hẹn HD3 ở trận lượt về. ok
Bác Minh này dại thật thắng trận đó thì làm sao mà vô địch ngược được. HD3 có chủ ý rồi hehe

toandelpiero

Trung Sỹ
Đầu tiên bác Minh tự sướng thưởng cho đội thắng cuộc.

Sau bác thấy như thế không ổn lại phải chuyển lại.

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Đôi lời góp ý

Bác Minh này dại thật thắng trận đó thì làm sao mà vô địch ngược được. HD3 có chủ ý rồi hehe

Nên dùng từ ngữ sao cho người đọc cảm thấy tế nhị hơn. Từ này chỉ dùng cho trẻ nhỏ thôi. ;)

P/s: Theo anh được biết thì bác này cũng có vai vế trong xã hội đấy nên mình viết gì thì cũng nên có sự tôn trọng em à. Không chỉ có anh em mình đam mê mới quan tâm và vào đọc Topic HD này, mà còn rất rất nhiều người vào đọc. Làm sao để những người đam mê trái bóng nhựa này có vô tình hay hữu ý vào đọc thì họ cũng cảm thấy người HD có sự tôn trọng không những trên bàn bóng mà còn tôn trọng nhau trên trên mọi lĩnh vực. Bia

toandelpiero

Trung Sỹ
Cảm ơn anh Vinh đã góp ý. Có thể em dùng từ đó là sai nhưng em nghĩ anh hiểu sai ý em rồi.
Thứ nhất: Em viết thế ko có nghĩa em ko tôn trọng anh Minh.
Thứ hai: Em nghĩ mọi ngươì và anh Minh ko hiểu theo ý của bác đâu.

chinhdm

Binh Nhất
Cảm ơn anh Vinh đã góp ý. Có thể em dùng từ đó là sai nhưng em nghĩ anh hiểu sai ý em rồi.
Thứ nhất: Em viết thế ko có nghĩa em ko tôn trọng anh Minh.
Thứ hai: Em nghĩ mọi ngươì và anh Minh ko hiểu theo ý của bác đâu.

Tặng Toản câu chuyện về người viết và người đọc:

Nhân viên nhà hàng đến nhìn bảng phân công công việc, không ai bảo ai tất cả đều ôm bụng cười.

Hóa ra trên bảng đề: "Cô Loan cắt tiết anh Hùng nhổ lông cô Ngọc luộc trứng anh Sơn mổ bụng cô Đào lột da anh Hải bóc mềm cô Thắm băm nhừ cô Tuyết xào giòn".

Nếu không đúng chủ đề topic chú lập thì thông cảm nhé!

toandelpiero

Trung Sỹ
Trận 7: Thắng - Bình. Một trận đấu đặc biệt bác Thắng râu thắng 3/2 đầy quyết liệt, điều đặc biệt là bác Thắng đã tuột vợt rất may không có ai bị thương vì tên bay đạn lạc hehe

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Trận 7: Thắng - Bình. Một trận đấu đặc biệt bác Thắng râu thắng 3/2 đầy quyết liệt, điều đặc biệt là bác Thắng đã tuột vợt rất may không có ai bị thương vì tên bay đạn lạc hehe

"Giết Sao trông cứ nghiến răng
ThangRau nhàn nhã, biết thằng nào thua"... hehehe

Seu

Trung Sỹ
Anh Thắng râu mặc quần ngắn thế nhỉ, body thế, dạo này trốn phương trời nào nhỉ? Hôm nào anh em vào La Khê tiếp nhé

thangRau

Đại Uý
Anh Thắng râu mặc quần ngắn thế nhỉ, body thế, dạo này trốn phương trời nào nhỉ? Hôm nào anh em vào La Khê tiếp nhé

Ok em, hôm qua a định vào La Khê cùng a Thái, ct bb HP nhưng do mưa quá nên phải hoãn đấy.
Chú k thấy về HD đánh cùng Hiên nhỉ??

Bình luận từ Facebook