Trận chốt thứ 7 ngày 22/6

candytit

Trung Sỹ
thông báo mới mọi người là vào chiều T7 ngày 22/6/2013 này sẽ diễn ra trận chốt hạ giữa a Thắng bên Minh bột (nick trên dd k biết) và a Hưng ở clb khu 7 Nông Trang (nick dd là vitmonhon) sau trận lượt đi hôm qua ngày 17/6 tại sân ở k7 a Hưng thắng với tỉ số 3-1, 2 đối thủ hẹn đánh trận lượt về ở nhà văn hóa Minh Bột (đối diện trường cấp 2 Hạc Trì) hm đó ai rảnh thì đến cổ vũ cho các VĐV nhé, hm đó sẽ có nhiều trận đấu hay
Nhắn bác dantoon xuống đc thì xuống nhé
sau trận chốt hạ chúng ta lại BiaBiaBiaBia

Hưng Hà VT

Trung Uý
thông báo mới mọi người là vào chiều T7 ngày 22/6/2013 này sẽ diễn ra trận chốt hạ giữa a Thắng bên Minh bột (nick trên dd k biết) và a Hưng ở clb khu 7 Nông Trang (nick dd là vitmonhon) sau trận lượt đi hôm qua ngày 17/6 tại sân ở k7 a Hưng thắng với tỉ số 3-1, 2 đối thủ hẹn đánh trận lượt về ở nhà văn hóa Minh Bột (đối diện trường cấp 2 Hạc Trì) hm đó ai rảnh thì đến cổ vũ cho các VĐV nhé, hm đó sẽ có nhiều trận đấu hay
Nhắn bác dantoon xuống đc thì xuống nhé
sau trận chốt hạ chúng ta lại BiaBiaBiaBia

Kết quả trận này thế nào hả bạn !!!! Mình đánh cùng anh Thắng ở Minh Bột rồi :) Nên nếu nhận định thì mình sẽ chọn Anh Hưng,lại không ở việt trì rồi,nên cho xin ít thông tin về bóng bàn quê nhà :D :D

Hưng Hà VT

Trung Uý
Bao giờ chú về. Rủ mấy anh em lên chơi giao lưu cho vui nhé.

Trận lượt về anh thua ah!!! :) :) em lại nghĩ anh đánh chắc hơn anh Thắng nên cửa thắng sẽ lớn hơn,em đang chờ nhận bằng,chắc khoảng 1 hoặc 2 tuần nữa về rồi sẽ lại lên khu 7 giao lưu với mọi người :D :D :D

candytit

Trung Sỹ
Trận lượt về anh bị thua lại 3-1. He he...thế là hòa...

trận lượt về a Hưng đánh như kiểu chưa ăn Trưa vậy
có lẽ đánh xong trận đó nên nghe bài "không cảm xúc" của Hồ Quang Hiếu cho hứng khởi
trận đó quay video lại rùi nhưng k dám up lên diễn đàn
hjhj

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
trận lượt về a Hưng đánh như kiểu chưa ăn Trưa vậy
có lẽ đánh xong trận đó nên nghe bài "không cảm xúc" của Hồ Quang Hiếu cho hứng khởi
trận đó quay video lại rùi nhưng k dám up lên diễn đàn
hjhj

thấy bảo mai dưới SOS có trận Hà yên bai' + Long con CA tỉnh đấy. Đi xem không

Bình luận từ Facebook