Trận chốt đỉnh cao

Hưng Hà VT

Trung Uý
Nghe các bác bình luận hoành tráng quá, tiếc quá em ở gần mà chẳng thấy anh cư bảo gì, lần sau thi đấu nhớ báo em để em còn đến cổ vũ và quay video nữa nhé, thanks.

hiih!!! thỉnh thoảng làm tí cho nó sôi cái mục việt trì lên thôi mà anh,em đánh thua anh Cư trường anh ấy mà,hôm nào dỗi anh ra chỗ CLB Hòa Phong,đối diện rạp hòa phong,ae mình giao lưu ^^

candytit

Trung Sỹ
chiều nay 01/9 mình xuống CLB K7 giao lưu nhưng ko thấy các cao thủ đâu. chỉ thấy mấy bác lớn tuổi chơi cũng vui phết.
chúc CLB ngày càng phát triển mạnh hơn nữa.
Thân ái và hẹn gặp lại !
lâu lâu k vào dd nên k bit tin bác xuống
lần sau có xuống thì thông báo trc 1 tháng để mình còn gọi các fan đi cổ vũ nữa nhé

haidangvt

Thượng Sỹ
hiih!!! thỉnh thoảng làm tí cho nó sôi cái mục việt trì lên thôi mà anh,em đánh thua anh Cư trường anh ấy mà,hôm nào dỗi anh ra chỗ CLB Hòa Phong,đối diện rạp hòa phong,ae mình giao lưu ^^

ở vt lại có CLB mới à e...hôm nào về dẫn a lên xem nào

dantoon

Trung Sỹ
nghe các bác lớn tuổi nói SOS bây giờ toàn các cao thủ võ lâm ở đấy.
hi.
1 ngày gần đây em và team sẽ xuống giao lưu.

To Hưng hà: cho mình xin sdt của bạn để tiện liên lạc nhé

Hưng Hà VT

Trung Uý
nghe các bác lớn tuổi nói SOS bây giờ toàn các cao thủ võ lâm ở đấy.
hi.
1 ngày gần đây em và team sẽ xuống giao lưu.

To Hưng hà: cho mình xin sdt của bạn để tiện liên lạc nhé
Hôm nào anh xuống VT thì cứ vào đó giao lưu! mọi người nhiệt tình và vui tính lắm,khách sẽ được ưu tiên đánh nhiều hơn! anh cứ gọi cho e theo số : 096 901 6615

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
Hôm nào anh xuống VT thì cứ vào đó giao lưu! mọi người nhiệt tình và vui tính lắm,khách sẽ được ưu tiên đánh nhiều hơn! anh cứ gọi cho e theo số : 096 901 6615

a hà ơi e đang tập lại tuần tới bắt đầu xuống SOS chơi nhưng e muốn xin vào đánh cả chỗ may a đánh k biết có được nhận không. Đánh 2 nơi làm quen với nhiều đường bóng lun

Hưng Hà VT

Trung Uý
a hà ơi e đang tập lại tuần tới bắt đầu xuống SOS chơi nhưng e muốn xin vào đánh cả chỗ may a đánh k biết có được nhận không. Đánh 2 nơi làm quen với nhiều đường bóng lun

Cậu cứ ra chỗ Ông Lãm chơi! nhưng ở đấy chủ yếu đánh đôi thôi,ko đánh đơn nhiều như SOS,vào SOS mà cứ thắng được Ông Thanh là coi như trình cũng tuơng đối rồi đấy

hungtv2002

Đại Tá
Cậu cứ ra chỗ Ông Lãm chơi! nhưng ở đấy chủ yếu đánh đôi thôi,ko đánh đơn nhiều như SOS,vào SOS mà cứ thắng được Ông Thanh là coi như trình cũng tuơng đối rồi đấy
có phải thanh sn 76 nhà ở khu sở khoa hoc không bạn ơi...

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ

t2 e ra a gt e vào clb nhé :D Giờ e tập lại đánh kém quá :zingme52:

phansodong

Binh Nhì
e chào các bác, e tên là giang, e sinh năm 93 sdt (0966999822) nhà e trên bãi bằng các bác ạ, e có nhu cầu giao lưu học hỏi bóng bàn ở việt trì mà trên e ít chỗ giao lưu quá, mong các bác giúp đỡ ạ

Bình luận từ Facebook