TRẬN CẦU ĐINH GIỮA TRIẾT GAI,SƠN RED ART VÀ THÔNG GAI CLBBB HOÀNG HOA THÁM

Red Arc

Đại Tá
anh sơn còn nợ 1 kèo cafe nha....mai em đòi cho xúc cái quần lun ...nếu trốn kèo bên này....làm ra lúc 15h chắc 16h30 đến nơi
ok, gom về một mối giải quyết luôn, khi nào đến thì alo cho mình, nhanh thì 15-20 phút, chậm cũng chỉ tối đa 45....

ovtcharov

Thượng Sỹ
Các bác cố gắng đánh kiểu "quốc tế" tí : giao bóng đa dạng ngắn dài, công trái, phải, kê- chặn, đối giật ầm lên chứ mới mãn nhãn. Chứ kiểu giao đặc dài cuối bàn cao thế ăn, giật, đập thì toàn một đòn chết 7 thế ko thích mắt lắm. Đôi lời góp ý , nếu ko phải phép bỏ quá cho tại hạ!

Red Arc

Đại Tá
Các bác cố gắng đánh kiểu "quốc tế" tí : giao bóng đa dạng ngắn dài, công trái, phải, kê- chặn, đối giật ầm lên chứ mới mãn nhãn. Chứ kiểu giao đặc dài cuối bàn cao thế ăn, giật, đập thì toàn một đòn chết 7 thế ko thích mắt lắm. Đôi lời góp ý , nếu ko phải phép bỏ quá cho tại hạ!
Cái này kiểu như trong phim kiếm hiệp, chỉ biết có một chiêu xài hoài bác ợ, chưa tập được chiêu sau, nếu tập được thì mang ra sử dụng ngay chứ đâu để khán giả bị nhàm mắt nhứ thế. toàn là rơ giang hồ thôi, được cái mê bb nên tất cả những gì đã thể hiện là cả một sự cố gắng rồi...hôm nay xem lại video mới tự chết cười với mình vì trước giờ kg để ý là mình đánh bóng mà cái lưng cứ thẳng tắp và hai chân lại như bị keo dính chuột dính chặt xuống sàn như vậy.:rolleyes:o_O

doccothankiem_hp

Thượng Tá
A thông Bí giao bóng anh Sơn.kèo này có chấp 2 đều thì là hợp lý.nhìn phong cách anh Sơn đánh chưa hết đòn.Set 3 anh Sơn đánh buông nên trông rất rõ...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Anh Sơn ơi trận độ 3 người này đánh giao lưu hay sao mà em thấy anh đánh nhàn lắm.đánh ntn thì a Thông chấp làm sao 2 đc.anh Sơn có quả giao bóng hay,giật phải xung-chuẩn,chưa có sử dụng đòn moi móc...Axelo

Red Arc

Đại Tá
Anh Sơn ơi trận độ 3 người này đánh giao lưu hay sao mà em thấy anh đánh nhàn lắm.đánh ntn thì a Thông chấp làm sao 2 đc.anh Sơn có quả giao bóng hay,giật phải xung-chuẩn,chưa có sử dụng đòn moi móc...Axelo
Tại kiểu đánh của anh nhìn vậy thôi chứ đánh hết 100% công lực rồi đó em. 3 trrận này chỉ có trân Triết và anh là Triết chấp 2 thôi, còn lại là đồng banh hết em ạ.

lamtq

Đại Tá
Ơ.có 2 lịch trưa và chiều thôi ak.a khớp.. Lịch nèo zịa a chai?hi
Để anh xác định lại đã nhé, kèo nào mà thơm tí là khỏi chạy luôn, hehehhe
anh sơn còn nợ 1 kèo cafe nha....mai em đòi cho xúc cái quần lun ...nếu trốn kèo bên này....làm ra lúc 15h chắc 16h30 đến nơi
con bé nhà mình nó bệnh nên chiều ko đi xa đc.
a e nếu thay đổi KH đc chiều 5g ghé clb Đạt Đức giao lưu thì mình ra đc nhé
tks

subin

Đại Tá
tks
em thì sao cũng được,anh liên lạc với Vũ và Mr.sơn thử đi...hắn đang trên đường chạy lên........vuduyhieu cũng o Gv còn anh sơn thì không biết là ở đâu???????//

Red Arc

Đại Tá
em thì sao cũng được,anh liên lạc với Vũ và Mr.sơn thử đi...hắn đang trên đường chạy lên........vuduyhieu cũng o Gv còn anh sơn thì không biết là ở đâu???????//
Ở đâu cũng ok hết, vậy nhờ @subin thông báo với Vũ giùm rồi có gì báo lại cho mình

Red Arc

Đại Tá
Hôm trước Hưng ko chơi và giao lưu đc với các anh, hẹn tháng 7 lên mới đánh đấy em
Dạ, em cũng có theo dõi mà anh. Tháng 7 sẽ vui đây, theo tình hình mật báo thì có lẽ anh Hưng sẽ mang theo hộ vệ.... anh em LC chuẩn bị trước phương án anh nhé, hihihi

subin

Đại Tá
tks
OK, vậy thống nhất 17h có mặt bên đạt đức nha mọi người....anh Sơn sẽ ghé thành thái dẫn Mr.Vũ qua chỗ anh Lâm

Bình luận từ Facebook