TQ_Timoboll ZLC 96%=3TR2

ToanTN

Trung Sỹ
ựa em này của bác ko được 96% đâu bác ạ.upppppppp cho bác
thì theo ý kiến chủ quan của em là như thế. còn tình trạng em nó thì như hình ạ. vẫn chưa sứt mẻ gì và được dán viền bảo vệ cẩn thận. tay cầm em dùng băng quấn nên nó hơi bạc màu.

thanhtinh10282

Trung Uý
Em đổi và thử nhiều cây nhưng sau khi thử xong cứ đánh lại em nó là thấy k em nào sánh đc với em nó ah.theo em thì tmb zlc là cây vợt toàn diện và dễ đánh nhất.dòng alc thì chỉ thiên về kiểm soát,dòng zlf cũng vậy.còn cùng dòng zlc thì em thử Almutar,mizutani jun rùi nhưng vẫn chọn tmb ah.nên em nghĩ đây là một cốt vợt hay...(em k biết bác chủ vì sao bán em nó đi vậy?)chúc rm nó mau tìm đc chủ nhân đích thực

meoluoitmb

Đại Tá
ZLC chơi hay mà, Chắc Bác chủ muốn thay đổi không khí đây, Giá này múc quá ngon, ae nào yêu ZLC thì phang thôi

meoluoitmb

Đại Tá
ZLC chơi hay mà, Chắc Bác chủ muốn thay đổi không khí đây, Giá này múc quá ngon, ae nào yêu ZLC thì phang thôi ............

ToanTN

Trung Sỹ
cám ơn các bác nhiều nhé! thật sự k có điểm gì để chê khi chơi em này cả. nhưng vẫn muốn đổi gió lấy lại cảm hứng các bác ạ :)

muatuyet

Trung Sỹ
em có cây Amutat mới hơn cây của bác rất nhiều, nhưng do đánh ko quen nên muốn đổi em này của bác, nếu đồng ý thì Pm cho em theo số 0987350999 nhé..Thanks

jaypark

Trung Sỹ
em có cây Amutat mới hơn cây của bác rất nhiều, nhưng do đánh ko quen nên muốn đổi em này của bác, nếu đồng ý thì Pm cho em theo số 0987350999 nhé..Thanks

bác bán Amutalt bao nhiêu?có đổi gió với em Neo mới 99% các thêm tiền ko?

ToanTN

Trung Sỹ
1 bác trong SG đã đặt gạch. đây là địa chỉ của em nhé!
Vũ Huy Toản, số 10, ngõ 215, đường Ga Thái Nguyên, TP.Thái Nguyên
Số ĐT bàn: 02803.858.171
Bác gửi tiền cho em vào tài khoản này nhé: Vũ Huy Tú - Ngân hàng Viettinbank Thái Nguyên - số TK: 711A36446053

i_am_gulo

Trung Sỹ
Nói chung bác nào muốn rước em này về thì cứ suy nghĩ kỹ không vác về oánh ko có hạp thì chỉ có nước bán tiếp :D, cũng khó thuần phục lớm, khối bác ngồi ôm hận, hề hề

zhang là vis

Đại Uý
Nói chung bác nào muốn rước em này về thì cứ suy nghĩ kỹ không vác về oánh ko có hạp thì chỉ có nước bán tiếp :D, cũng khó thuần phục lớm, khối bác ngồi ôm hận, hề hề

em thấy bác nói cũng đúng nhưng cũng có chỗ không đúng lăm =)) đúng là bác nào lấy về không hợp thì lại tiếp tục đăng bài em nó lên sàn,nhưng không đúng ở chỗ khó thuần phục.:) không có việc gì khó chỉ sợ lòng không bền.up giúp bác.sắp có người mua rồi đó bác ạ. :D

Bình luận từ Facebook