TQ_ tặng cốt Sadius (anh hùng xạ điêu )cho anh em bóng bàn

ten80

Binh Nhì
Xem clip xong ai không thích em tặng cái cốt Xạ Điêu

[video=youtube;MEyGshj32QI]http://www.youtube.com/watch?v=MEyGshj32QI[/video]
Nụ cười trong cuộc sống đôi khi là món quà vô giá...........:):):)

ten80

Binh Nhì
nhiều nười "like", nhiều người không like cho là nhảm nhí... chúng ta hày một lần nữa cùng nhìn lại xem thời gian qua chúng ta đã làm những gì tương tự với cái gọi là "tem đồng " hay "tem bạc"...Có giống với hiện tượng GangNam style" không?
...Các bạn tự xem lại comment của mình và coi đó là món quà tự rút kinh nghiêm bản thân nhé

hoaiphan

Binh Nhì
nhiều nười "like", nhiều người không like cho là nhảm nhí... chúng ta hày một lần nữa cùng nhìn lại xem thời gian qua chúng ta đã làm những gì tương tự với cái gọi là "tem đồng " hay "tem bạc"...Có giống với hiện tượng GangNam style" không?
...Các bạn tự xem lại comment của mình và coi đó là món quà tự rút kinh nghiêm bản thân nhé
cám ơn bác ten80, bác ẩn ý quá, cao siêu quá và siêu phàm quá.....
em già rồi nhưng thời đại in tẹt nít nên cũng nên biết giới trẻ hùng hụt vào cái gì ?!!! GNS là cái gì thì ngó qua cái cho biết , nên mới biết thời nay thâm thúy như Trạng Quỳnh vẫn còn.........không dám bình luận.... bình luận sợ bác lại chỉnh
còn cái cờ líp kia xin đính chính em chả bấm vào cái mũi hình tam giác nữa bác à...... em chỉ vào đây để kiếm vợt tem đồng tem bạc để đánh thôi ạ..
nên cũng chả biết rút ra cái gì cho bản thân... chỉ rút ra 1 điều............ mình già quá rồi.... :))

meoluoitmb

Đại Tá
===================

Thế không dưng lại đòi tặng cốt sar, nói hùng hồn và uyên thâm thế thì tặng đi, tặng và gửi vào Quỹ mở rộng vòng tay ấy, nói được thì cố mà làm được.

Dng6688

Thượng Sỹ

cái này đau hơn trận Bóng dẫn 10-4 rồi để thua lại..........thua rồi lại bị c..ui là ..n g........ Nh..c quá.

giolaoduong8

Binh Nhất
không phải vì cốt sardius của bạn mà mình kg thích clip này. mình thấy kg hợp với tuổi tác từ MC cho đến thí sinh. Nếu Bà kia mà mẹ của bạn thì bạn nghĩ gì?

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Up clip lên rồi như kiểu bắt người xem phải thích thú, xin lỗi nha, ko có đâu, quá nhiều người ko thích, còn chuyện cái cốt, tính sao đây, có gửi cho quỹ mở rộng vòng tay không, điều đấy có ý nghĩa hơn rất rất nhiều cái clip bắng nhắng kia. cứ thẳng tuột ra cho nó nhanh.

giolaoduong8

Binh Nhất
Chủ thớt đâu rồi nhỉ.................

Mình nghĩ nếu thặng này đưa ra một clip 1 vân động viên bóng bàn viết Nam thắng thằng malong hay wanghao thì may ra là dân bongban.org 99,9% thích chứ chưa dám khẳng định là 100%, chứ trò vớ vẩn này thì đúng là thằng điên. Cũng như minh chưa dám khẳng định 100% vì biết đâu có người thích dân tàu hơn

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Mình nghĩ nếu thặng này đưa ra một clip 1 vân động viên bóng bàn viết Nam thắng thằng malong hay wanghao thì may ra là dân bongban.org 99,9% thích chứ chưa dám khẳng định là 100%, chứ trò vớ vẩn này thì đúng là thằng điên. Cũng như minh chưa dám khẳng định 100% vì biết đâu có người thích dân tàu hơn
=================
Mình thì vừa thấy clip nhảm nhí, bắng nhắng. quan trọng nhất là cái cốt chủ thớt hứa cho. mình muốn nói rằng ở trên diễn đàn không phải thích hứa bắng nhắng là hứa

AndroCS7

Đại Tá
Cài bà này nghe thiên hạ đồn là đc thuê nhảy mà. VN's GT giờ cũng ít người xem rồi nên phải cố tìm trò câu khách zzz...xem giải trí thì cũng đc ^^

Bình luận từ Facebook