[TQ - Thanh lý] Target Force 45, Calibra Spin

tuankhoai

Đại Tá
bạn cẩn thận lời ăn tiếng nói nhé, uy tín tuấn khoai chả nhẽ chỉ có 70k??? hơn nữa, bạn viết thế thì khác nào bảo mình chửi đểu tuấn khoai, mặc dù trong tâm can mình luôn thổn thức :" tuấn khoai ai lớp diu" ...
Mình đang nói tuấn khoai tăng lên 1tr để cho những người như bạn hết đường muốn mua với bán. Mình ghét nhất loại người mua bán như bạn đấy. Mua hàng cái tội cả tin thì chết chứ bệnh tật gì. Mà bạn cũng nói một đằng làm một nẻo cơ, bạn bảo thích bài viết của mình mà mình có thấy bạn like đâu????
lâu nắm mới lại xôm tụ thế này, bài viết tăng chóng mặt:) bác cũng ba que xỏ lá phết, hehehe:) tiền chao cháo múc đã ai mất j đâu mà bác khóc mướn ghê quá

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
+ Mình đã định không comment, nhưng bạn đã nhắc đến tên mình nên mình đành comment lại tí. Thực sự lúc đầu mình cũng định xem ảnh và mua mút này của bạn đấy. Nhưng chính bây giờ mình còn đang rao bán giúp thằng em mình 1 mút giống như bạn đấy. Chẳng qua mút quá mới, vượt với ngân quỹ của mình nên mình ko mua giúp em nó được!
Theo mình thì anh em đã chơi bóng bàn thì phải còn tốn nhiều PHÍ khác tốn kém hơn nhiều. Nên tăng hay bớt vài chục ngàn cũng chẳng được bao nhiêu. Bạn đã rao giá vậy rồi, coi như bút sa gà chết rồi, vậy giờ bạn lại hủy gạch người ta và tăng giá... Vậy bạn thử hỏi các anh em khác trên diễn đàn xem họ có bao nhiêu người đồng tình ủng hộ hành động này? 70k thực ra sẽ làm được 1 số việc khác, nhưng đừng vì hành động đó mà để người mua nghĩ ko hay về mình.
Đôi lời chia sẻ cùng bạn! Bạn đừng trách mình nhé nếu những câu nói của mình ko vừa lòng bạn!
nhưng cũng đã là gạch chuẩn đâu bác, bác ý đồng ý mua khi đã đc xem ảnh, nhiều bác nhắn tin gạch nhưng m cũng chưa nhận gạch của ai và đã ghi rõ lý do tăng giá. Còn từ trước đến nay m mua bán gì đều nhanh chóng giảm 50k đến 200k ko fải nói mặc cả nhiều. Nhưng 1 khi đã ko yêu nhau thì 1k mình cũng ko giảm và cũng ko muốn bán.

Last edited:

szlc

Thượng Tá
lâu nắm mới lại xôm tụ thế này, bài viết tăng chóng mặt:) bác cũng ba que xỏ lá phết, hehehe:) tiền chao cháo múc đã ai mất j đâu mà bác khóc mướn ghê quá
Tôi khóc mướn chi, rảnh rỗi vào chơi thôi, bác làm ăn thế trẻ con nó cười cho, nhưng em lại hâm mộ cách làm ăn của bác... thế mới chết chứ.

tuankhoai

Đại Tá
Tôi khóc mướn chi, rảnh rỗi vào chơi thôi, bác làm ăn thế trẻ con nó cười cho, nhưng em lại hâm mộ cách làm ăn của bác... thế mới chết chứ.
Thì cũng có mấy đứa trẻ con nó vào từ sáng cười rồi còn gì, còn có thấy đứa người lớn nào cười đâu:)
Mà tốt nhất bác và e dừng ở đây để tránh thêm phiền hà. Nếu bác là người lớn:p thanks bác đã nhiệt tình up bài.

szlc

Thượng Tá
Thì cũng có mấy đứa trẻ con nó vào từ sáng cười rồi còn gì, còn có thấy đứa người lớn nào cười đâu:)
Mà tốt nhất bác và e dừng ở đây để tránh thêm phiền hà. Nếu bác là người lớn:p thanks bác đã nhiệt tình up bài.
em đã lớn đâu, em cũng là trẻ con thôi, nhưng thế nào em lại thấy cái chuyện của bác chả đáng buồn cười tý nào...

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Thực sự thì em cũng không rõ lý do tăng giá, trong mua bán thì có duy nhất 1 lý do tăng giá là bán đấu giá là em thấy hợp lý nhất. Nhất là dụng cụ thể thao, càng ngày càng giảm. Riêng trong rao vặt em thấy chỉ có giảm (fix giá) chứ chưa thấy tăng ạ. Lý do của anh chắc sau xa hơn thế chứ em thấy lý do anh trình bày không thỏa đáng lắm, nhất là trên diễn đàn chủ yếu người mua là để thử cảm giác hoặc không có điều kiện mua mút mới. Em cũng từng giao dịch với anh rồi nên em không ngại vấn đề uy tín, chỉ là cái lý do không thỏa đáng thôi, đã là mặt cũ thì sợ gì cái "giá thị trường", làm gì có ai phạt trên này đâu, càng rẻ anh em càng quý ấy chứ :D

szlc

Thượng Tá
Thực sự thì em cũng không rõ lý do tăng giá, trong mua bán thì có duy nhất 1 lý do tăng giá là bán đấu giá là em thấy hợp lý nhất. Nhất là dụng cụ thể thao, càng ngày càng giảm. Riêng trong rao vặt em thấy chỉ có giảm (fix giá) chứ chưa thấy tăng ạ. Lý do của anh chắc sau xa hơn thế chứ em thấy lý do anh trình bày không thỏa đáng lắm, nhất là trên diễn đàn chủ yếu người mua là để thử cảm giác hoặc không có điều kiện mua mút mới. Em cũng từng giao dịch với anh rồi nên em không ngại vấn đề uy tín, chỉ là cái lý do không thỏa đáng thôi, đã là mặt cũ thì sợ gì cái "giá thị trường", làm gì có ai phạt trên này đâu, càng rẻ anh em càng quý ấy chứ :D
Uhm, chắc anh ấy có lý do sâu xa, mình người trần mắt thịt, lại trẻ con nữa, nên để hiểu điều đó, e là quá tầm hiểu biết....

szlc

Thượng Tá
À, em xin giơ tay phát biểu, em đoán là cái mặt vợt đó hết hạn sử dụng, anh ấy tăng giá để tương kế tựu kế, mọi người tưởng hàng xịn lại nhao vào mua. Một mũi tên trúng 2 đích. Vừa bán được hàng giá cao, vừa che giấu được date của mặt vợt... Ôi yêu quá, đúng là Cao cầu thời hiện đại, Khổng Minh, Phượng Sồ gặp anh chắc phải rớt quạt vì khâm phục.
P/s: Niềm tin và tình yêu vẫn dành cho anh tuấn khoai sọ

tuankhoai

Đại Tá
À, em xin giơ tay phát biểu, em đoán là cái mặt vợt đó hết hạn sử dụng, anh ấy tăng giá để tương kế tựu kế, mọi người tưởng hàng xịn lại nhao vào mua. Một mũi tên trúng 2 đích. Vừa bán được hàng giá cao, vừa che giấu được date của mặt vợt... Ôi yêu quá, đúng là Cao cầu thời hiện đại, Khổng Minh, Phượng Sồ gặp anh chắc phải rớt quạt vì khâm phục.
P/s: Niềm tin và tình yêu vẫn dành cho anh tuấn khoai sọ
:D:D:D:D:D vẫn còn trẻ con lém, vẫn tiệp tục up bài hộ mình ah, thanks :p

tuankhoai

Đại Tá
thanks :) lý do thì nhiều nói hết sao được em. 70k hài :D dạo này anh nghèo quá nên phải tăng giá :cool:

ngoc_na

Trung Sỹ
Bây giờ mà bác chủ top fix giá xuống 500 thì thành ra nhanh cách còn có 20k à, không hợp lý tý nào, bác cứ nâng lên 1,5 tr cho em, uy tín bác bấy lâu tích góp ít ra phải dc 1 tr chứ, mấy bác kia cứ nói mấy chục k con nít đọc đc nó lại cười cho

tuankhoai

Đại Tá
Bây giờ mà bác chủ top fix giá xuống 500 thì thành ra nhanh cách còn có 20k à, không hợp lý tý nào, bác cứ nâng lên 1,5 tr cho em, uy tín bác bấy lâu tích góp ít ra phải dc 1 tr chứ, mấy bác kia cứ nói mấy chục k con nít đọc đc nó lại cười cho
cũng có thể hehehehe :D

szlc

Thượng Tá
1.5tr liệu có cao quá không????

Bình luận từ Facebook