TQ - Thanh lý Rosewood XO - Hang Da Bay

Khanh_YL_INF ZLC

Trung Sỹ

Mặt vợt có lớp gì mờ mờ vạy bác. em chưa từng chơi cốt gỗ nên muốn chơi thử em nay cốt còn đó không bác hay đã bay rồi vậy

Last edited:

Khanh_YL_INF ZLC

Trung Sỹ
Đó là lớp keo chống tước gỗ của stiga. Cốt vẫn còn nha bác
Lớp đó do bác quét thêm hay từ đầu vậy. Em thấy trên mạng mặt gỗ rất sáng không bị mờ . dòng chữ XO trên mặt vợt rất đẹp, cua bác sao bị mờ mất vậy phí quá. Em có nhu cầu mua nên hỏi kỹ chút. E đang choi iner ZLC nhưng cũng mê vẻ đẹp của em này, còn chưa biết em này chơi ra sao.

thanh dai ca77

Đại Tá
Lớp đó do bác quét thêm hay từ đầu vậy. Em thấy trên mạng mặt gỗ rất sáng không bị mờ . dòng chữ XO trên mặt vợt rất đẹp, cua bác sao bị mờ mất vậy phí quá. Em có nhu cầu mua nên hỏi kỹ chút. E đang choi iner ZLC nhưng cũng mê vẻ đẹp của em này, còn chưa biết em này chơi ra sao.
Những cái bác nói là do em nó còn trinh nguyên 100%, còn của mình là đã qua sử dụng rồi bác ah! Giá mới chắc bác cũng rõ rồi mà! Còn cây của mình thì đảm bảo hàng chính hãng không FAKE nhé!

vhs_arc

Thượng Sỹ
Không ai mua thì em cất tủ cho đẹp, để giành cho con gái vậy!!!
Anh bán làm dzề. Tặng em, em đi làm từ thiện... mua thì mắc, bán rẻ thì tiếc. Cho em là khỏi lăn tăn. Anh không biết bảo quản đâu. Em có tủ chống ẩm, để chung với em nikon và vài cái Len là bao đẹp. Ko ẩm mốc. Kekeke

thanh dai ca77

Đại Tá
Anh bán làm dzề. Tặng em, em đi làm từ thiện... mua thì mắc, bán rẻ thì tiếc. Cho em là khỏi lăn tăn. Anh không biết bảo quản đâu. Em có tủ chống ẩm, để chung với em nikon và vài cái Len là bao đẹp. Ko ẩm mốc. Kekeke
Vụ này hay đấy! Em giao luôn cái tủ ấy anh giữ hộ cho rồi anh bỏ ké mấy cái vợt vào chứ thời gian tới đâu có ai chăm nom được cho em đâu!!!

Bình luận từ Facebook