Tq - thanh lý mẤy miẾng mút tibhar 100%.

thinhnguyen

Đại Tá
NhƯ tiêu ĐỀ mình có mẤy miẾng mút muỐn bán lẠi cho anh em dùng.. Hàng cao cẤp cỦa tibhar. Giá cẢ cŨng tuƠng ĐỐi anh em nào cẦn xin lh 0945789008 thỊnh.
1. Sinus : 850k ( giá mới 39 euro ) 4 miếng đen và 4 miếng đỏ.
2.Genius : 1050k ( giá mới 42 euro ) Genius Optimum+ 2 đỏ, Genius sound 4 đen,
3. 1QXD : 1200K.( giá mới 47 euro ) 3 miếng đỏ
4. 5Q : 1200K. ( giá mới 47 euro ) 3 miếng đen

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Mình đã từng đánh Genius rồi. Mặt quá hay. Những mặt kia chưa đánh bao giờ. Dòng mút Tibhar ít phổ biến nên mình lâu nay ít quan tâm. Để tiện theo dõi, bạn có thể đưa ra luôn thông số kỹ thuật của các mặt vợt trên để anh em đỡ phải tìm hiểu ở các mục khác không???

thinhnguyen

Đại Tá
Cám ơn bạn tosiosHD bản thân mình đang đánh con genius va 5Q phải nói là rất ngon. Genius thì giống như te05 nhưng nhanh và xoáy hơn tí. Còn 5Q thì hơn hẳn, giống te64 nhưng nhanh và xoáy hơn, bóng đi sụp luôn khi giật qua bàn.
Để mình lấy links cho anh em tham khảo nhé.

tanya

Thượng Sỹ
toàn là hàng ngon,em đã đánh qua loại 5Q, Genius và Sinus, thấy giật bóng cắm ko thua gì mút Tàu, tiếc quá đang hết đạn nên đành nhìn mấy em nó lên sàn :zingme60:

tosiosHD

Đại Tá
Cám ơn bạn tosiosHD bản thân mình đang đánh con genius va 5Q phải nói là rất ngon. Genius thì giống như te05 nhưng nhanh và xoáy hơn tí. Còn 5Q thì hơn hẳn, giống te64 nhưng nhanh và xoáy hơn, bóng đi sụp luôn khi giật qua bàn.
Để mình lấy links cho anh em tham khảo nhé.
+++ Thực ra trước khi tiếp xúc với các dòng vợt cao cấp khác, mình đã tiếp xúc với tibhar đầu tiên. Lúc đầu Là Legend, Vocalno, sau đó là Toperdo, tiếp sau là Genius. Mình giơ giật moi, giật xoáy nên đang chơi rất hợp với Blitz 2010 bên FH. Trong số các mặt vợt bạn đang rao bán có mặt nào tốt hơn Blitz 2010 cho bên FH thì tư vấn mình, mình sẽ thử 1 mặt. Mong muốn của mình là: Xoáy, tốc độ vừa phải, kiểm soát tốt và đặc biệt là.....BỀN!

dungdienanh

Trung Uý
toàn là hàng ngon,em đã đánh qua loại 5Q, Genius và Sinus, thấy giật bóng cắm ko thua gì mút Tàu, tiếc quá đang hết đạn nên đành nhìn mấy em nó lên sàn :zingme60:

Măt câu để A lúc trước là loại nào nhỉ? Mặt nao đánh fh giống 64fx và bh giốnghexe+ E ơi

thinhnguyen

Đại Tá
+++ Thực ra trước khi tiếp xúc với các dòng vợt cao cấp khác, mình đã tiếp xúc với tibhar đầu tiên. Lúc đầu Là Legend, Vocalno, sau đó là Toperdo, tiếp sau là Genius. Mình giơ giật moi, giật xoáy nên đang chơi rất hợp với Blitz 2010 bên FH. Trong số các mặt vợt bạn đang rao bán có mặt nào tốt hơn Blitz 2010 cho bên FH thì tư vấn mình, mình sẽ thử 1 mặt. Mong muốn của mình là: Xoáy, tốc độ vừa phải, kiểm soát tốt và đặc biệt là.....BỀN!
.......
Mình thấy bền nhất là genius. Nếu đánh trái thì con genius sound là ngon. 1xqd thì là ngon ròi nhưng bền ko bằng genius. Có thể genius có độ bền ko thua bliz2010 đâu. Nếu bạn lấy mình sẽ giảm cho bạn mở hàng 100k.

thinhnguyen

Đại Tá
Măt câu để A lúc trước là loại nào nhỉ? Mặt nao đánh fh giống 64fx và bh giốnghexe+ E ơi

......
Chào ông anh. Lâu quá ko alo với ông anh. Gần giống hexer+ thì có genius đấy anh. Spong vàng bọt khí và topshet cũng giống.
Giống 64fx thi ko dc rồi vì ko mềm như 64fx.

tanya

Thượng Sỹ

Giống 64fx thì anh có thể dùng Genius,giật bóng chạm bàn thì vọt và độ cắm cao,nếu đánh BH anh có thể dùng Sinus, miếng này khá giống Hexer + đó anh,hì

tosiosHD

Đại Tá
.......
Mình thấy bền nhất là genius. Nếu đánh trái thì con genius sound là ngon. 1xqd thì là ngon ròi nhưng bền ko bằng genius. Có thể genius có độ bền ko thua bliz2010 đâu. Nếu bạn lấy mình sẽ giảm cho bạn mở hàng 100k.

Genius thì có tốc độ, cứng và xoáy như blit 2010 ko bạn nhỉ? Thực ra ngày trước mình chơi genius rồi, giờ đang muốn trải nghiệm mặt khác xem sao?!

dungdienanh

Trung Uý
Giống 64fx thì anh có thể dùng Genius,giật bóng chạm bàn thì vọt và độ cắm cao,nếu đánh BH anh có thể dùng Sinus, miếng này khá giống Hexer + đó anh,hì

Ok Thanks Cậu nhiều TIBHAR còn dòng evulotion vadf mặt 1QXD đánh thê nào E

Last edited:

dungdienanh

Trung Uý
......
Chào ông anh. Lâu quá ko alo với ông anh. Gần giống hexer+ thì có genius đấy anh. Spong vàng bọt khí và topshet cũng giống.
Giống 64fx thi ko dc rồi vì ko mềm như 64fx.

A đang tim mặt thêm cho long2 e ah a đang đánh fh 64fx khá ổn bh64 thì đang hơi nảy khi phòng thủ 1q xd và 5q giống mặt nào Thinh ơi độ cứng thế nào E

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Dạ. Nếu vậy thì a đánh 1qxd va 5q ko được rồi vì nó nảy hơn te64 chút nên ko hợp với a. Đánh trái thì a chỉ có thể dùng genius thôi. Rất bám xoáy và tạo xoáy hay

Bình luận từ Facebook