TQ, Tenergy đã qua sử dụng (hot)

trinhruoi

Thượng Sỹ
Hôm nay đã lấy mặt số 9 và nhiều mặt hàng rất đẹp và chất lượng phù hợp với giá.Được thêm nữa là E gái rất xinh đẹp cùng đi xe LX rất pro và đầy lòng nhiệt huyết với BB ( dù không biết chơi BB :zingme5:)
Hàng của Trinhhoaanh đúng là vẫn chất , nhìn ngoài đẹp hơn rất nhiều ^ ^
Ủng hộ E gái....

Thank anh nhiều hihi!
thêm miếng số 1 mới được bán ạ! :zingme1:

trinhruoi

Thượng Sỹ
mấy mặt dưới nhìn mới quá, tiếc là hết xiền :(:(:(

Thank anh nhiều hihi!
thêm miếng số 1 mới được bán ạ! :zingme1:

như thể bác này lấy lại của THA rồi bán lấy lãi vậy nhỉ, giá cao hơn cả của THA

b cứ yên tâm về giá nhé. chắc chắn ko cao hơn THA bán b ạ. tại mình đang nghỉ hè nên bán cho vui lấy kinh nghiệmi, chứ ko kinh doanh đễ lãi nhiều. nếu b ko yên tâm về giá b có thể liên lạc trực tiếp với THA để hỏi mà thank b !!! hj

cumeo0408

Binh Nhì
Vâng, người lấy số 1 chính là em đây ạ :">. Em vừa đội mưa đội gió phi xuống Nhổn. Quả là không uổng công chút nào. Mút nào cũng thuộc hàng "dáng chuẩn" mà giá cả hợp lý. Hơn nữa, bác nào có duyên nữa là được giao dịch với 1 chị gái xinh đẹp và nhiệt tình nữa ạ >:) .
Ủng hộ chị nhanh hết hàng nhé !... :D

hungtv2002

Đại Tá
Hihi, lạ nhỉ, em gái kg chơi bb mà lại cung cấp mút cho ae, lại còn xinh đẹp nữa chứ. E gái cho thêm 500 ảnh e gái cho ae chiêm ngưỡng nào

trinhruoi

Thượng Sỹ
Vâng, người lấy số 1 chính là em đây ạ :">. Em vừa đội mưa đội gió phi xuống Nhổn. Quả là không uổng công chút nào. Mút nào cũng thuộc hàng "dáng chuẩn" mà giá cả hợp lý. Hơn nữa, bác nào có duyên nữa là được giao dịch với 1 chị gái xinh đẹp và nhiệt tình nữa ạ >:) .
Ủng hộ chị nhanh hết hàng nhé !... :D

thank e zai. lần sau lại ủng hộ chị tiếp nhé. vẫn nhiệt tình như vậy luôn :D ^^

congcong73

Đại Tá
Mút này nguồn từ anh Trin_hoa_an ra. Nên mọi người cứ yên tâm về chất lượng nhé! Nếu sai hoàn trả lại tiền ạ ^^

Điện thoại: 0168 998 2308
Em tên là Hằng 24 tuổi ạ.

Số 1: đã bán rồi ạ Bề mặt dán cốt ZLC

Số 2:chụp lại ảnh sau

Số 3: 600k giảm thêm 100k còn 500k

Số 4:

Số 5: 700k Chụp xấu nhưng bền ngoài rất đẹp, hầu như không nổi gai.

Số 6: Đã bán rồi ạ[/SIZE]

Số 7: đã bán ạ

Số 8: đã bán rồi ạ
]

Số 9: đã bán rồi ạ

Lần đầu ra nhập, mong mọi người giúp đỡ. Tất cả là hàng chuẩn nên mọi người yên tâm về chất lượng và giá cả nhé:zingme71:
Do mới tham gia nên em khuyến mại bằng cách FREE SHIP cho mọi người nhé :D

Số 3 ten 05 đặt gạch 400k nhé! em này đang nổi gai rồi liên lạc theo chữ ký nhé

Bình luận từ Facebook