tq - sar cổ đây....

thanhtinh10282

Trung Uý
Mặt vợt khỏi chê nhưng em mê nhất là cái cán của nó,màu gỗ quá đẹp...nhìn gỗ đỏ đỏ đẹp quá ah...thiệt là hàng khủng siêu phẩm...ai mà đam mê sar chắc khó kìm lóng với em nó ah

meoluoitmb

Đại Tá
Anh rất quan tâm đến cái đít vợt, chú Thịnh chụp ảnh cuối mờ lắm, cái cần nét thì không nét, cái không cần lại nét quá.Phiền em chụp lại cái ảnh cuối cùng nhé.

phungducthang

Đại Tá
Anh rất quan tâm đến cái đít vợt, chú Thịnh chụp ảnh cuối mờ lắm, cái cần nét thì không nét, cái không cần lại nét quá.Phiền em chụp lại cái ảnh cuối cùng nhé.
------------
Chú Thịnh cứ làm khổ anh meoluoi, lâu lâu chú lại hở ra một cây Sar làm anh meo cứ... rối cả lên!

thinhnguyen

Đại Tá
......
Biết tính a meoluoitmb nên bonus thêm....

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
------------
Chú Thịnh cứ làm khổ anh meoluoi, lâu lâu chú lại hở ra một cây Sar làm anh meo cứ... rối cả lên!
......
A nói thế thì tội e lắm... a mèo đã thấy e nó rồi. Mà a mèo chê e ní xấu xí nên ko đặt sính lễ thoôi. Mắm mà để càng lâu càng ngon đấy a ơi.hihiiiii...

bimbomis

Thượng Sỹ
Hê.có giá trị về sưu tầm là chính,chất lượng thì yên tâm hơn vì đời gần đầu nên được chăm chút.cộng với yếu tố thời gian nữa nên gỗ có vẻ săn lại.chủ thớt giảm giá tí nữa thì ngon!

Bình luận từ Facebook