TQ - Nittaku Ludeack Fleet

tieuho_8x

Đại Tá
Dư e này cho ra đi tìm chủ mới.
Dùng ít,nguyên tem Take.
Chất lượng như hình.

Giá : 2tr bao ship toàn quốc. (Giá mới 2tr9)
Lh : 0985041087 Đức tiểu hổ.
Tks ...

phantom0011

Thượng Sỹ
Bạn có hứng thú với cây Tenor cán FL mới tương tự + thêm mặt Sigma Pro 2 đỏ mới cắt vừa Timoboll ZLC. Mình chơi mặt tàu nên trái mặt này cứng quá không kham nổi. Nhà nhiều vợt quá nên không thể lấy thêm nhưng thấy cây này Hồ Ngọc Thuận đang chơi, chắc phải có gì đặc biệt. Nếu ưng chúng ta có thể trao đổi còn không thì up giúp bạn. Thanks

tieuho_8x

Đại Tá
Bạn có hứng thú với cây Tenor cán FL mới tương tự + thêm mặt Sigma Pro 2 đỏ mới cắt vừa Timoboll ZLC. Mình chơi mặt tàu nên trái mặt này cứng quá không kham nổi. Nhà nhiều vợt quá nên không thể lấy thêm nhưng thấy cây này Hồ Ngọc Thuận đang chơi, chắc phải có gì đặc biệt. Nếu ưng chúng ta có thể trao đổi còn không thì up giúp bạn. Thanks
Vâng. Đúng là cũng hơi khó vì e k chơi đc Tenor. Lâu k cầm cây đó,bác cứ up cả cốt và mặt lên e xem nhé. Biết đâu hứng thú e lại alo bác ạ ^^

phantom0011

Thượng Sỹ
Ảnh chụp bằng điện thoại và tối nên chưa ngon lắm nhưng xem tạm. Cốt Tenor thì không có một vết nào và đã dán viền butterfly nên ngại không bóc, chỉ vào keo phớt chỗ mang cá cho khỏi bẩn. Mặt Sigma Pro 2 thì như vậy, keo mỏng và không dùng đến nên mình cũng chẳng bóc keo. Mặt này mua ở nước ngoài chứ không ở Việt Nam, mình là giảng viên của ĐHSPKT Hưng Yên mới xong TS ở nước ngoài về.

VR46

Đại Tá
Ảnh chụp bằng điện thoại và tối nên chưa ngon lắm nhưng xem tạm. Cốt Tenor thì không có một vết nào và đã dán viền butterfly nên ngại không bóc, chỉ vào keo phớt chỗ mang cá cho khỏi bẩn. Mặt Sigma Pro 2 thì như vậy, keo mỏng và không dùng đến nên mình cũng chẳng bóc keo. Mặt này mua ở nước ngoài chứ không ở Việt Nam, mình là giảng viên của ĐHSPKT Hưng Yên mới xong TS ở nước ngoài về.View attachment 41963 View attachment 41964 View attachment 41965 View attachment 41966 View attachment 41967 View attachment 41968 View attachment 41969 View attachment 41970 View attachment 41971 View attachment 41972
Bác ghi luôn kinh nghiệm và mục tiêu trong vòng 5-10 năm nữa luôn --> CV chuẩn luôn

Bình luận từ Facebook