TQ.lgnam Siêu phẩm ZLC series đã có hàng và một vài em darker cắp nách từ Nhật

bongbanST

Trung Uý
Na khô hơn, tốc độ kém hơn esteem nên kiểu soát sẽ nhỉnh hơn 1 chút.Cảm giác thì chắc chắn esteem hơn Na

Chào Bạn !
Theo cảm nhận cũa Mình thi EsTeem thì kiẻm soát bóng hơn NA và tốc độ thì chưa chắc NA hơn Esteem ,( NA hơi nạng đầu ).À sẳn đây chủ top cho mình hỏi .hiện tại mình biết cây LPS không còn sản xuất và mình tìm mua hành ở VN không có .vậy bạn oder dùm mình cây LPS cán FL củ cũng được (càng mới càng tốt ),Tks .

lgnam

Thượng Sỹ
LPS hiện h nó nghỉ rồi anh. kiếm cây đó h hơi khó. 2nd thì thi thoảng mới có 1 cây. a cứ cho e xin sđt bao h có e sẽ báo cho anh ^^

trung2409

Trung Uý
anh chốt lấy 01 em SZLC giá cả như đã thỏa thuận.

Lưu ý, chọn hàng đẹp, gỗ già..... hàng lởm anh giả đấy....
xong! cảm ơn cu em!

trung2409

Trung Uý
e trả lời inb bác rồi mà nhỉ??????????

mai báo cân nặng cho anh nhá... 86 gram anh cũng múc... nhưng nhiều hơn là anh chịu đấy ....
anh đã giã từ tàu đạo và các dòng mút khác, chỉ chơi ten cho nhẹ vợt rồi...

tapchoi

Trung Sỹ
Dòng ZJK ko cần để ý cân nặng đâu bác ạ, nó thiết kế đầu vợt nhẹ lắm, bác có cầm vợt ZJK 100gram dán 2 mặt Ten cầm vào vẫn nhẹ :D.

mai báo cân nặng cho anh nhá... 86 gram anh cũng múc... nhưng nhiều hơn là anh chịu đấy ....
anh đã giã từ tàu đạo và các dòng mút khác, chỉ chơi ten cho nhẹ vợt rồi...

trung2409

Trung Uý
Dòng ZJK ko cần để ý cân nặng đâu bác ạ, nó thiết kế đầu vợt nhẹ lắm, bác có cầm vợt ZJK 100gram dán 2 mặt Ten cầm vào vẫn nhẹ :D.

vậy mình mua hắn cái 1 kg tập cho sướng nhỉ... bạn nói như chuyên gia ấy.. buồn cười

Bình luận từ Facebook