TQ - Hot Tenergy đã qua sử dụng hàng xách tay chuẩn, uy tín,chất lượng [ Trinhruoi ]

trinhruoi

Thượng Sỹ
hnay ko ship đc cho khách. chỉ bán đc cho ai đến lấy. Được các anh chị ủng hộ nên bán thêm được mấy miếng.
thank các bác đã nhiệt tình ủng hộ ạ :zingme71:

Last edited:

trinhruoi

Thượng Sỹ
Vậy ah, vậy vị sinh mút khó chịu lắm, ko tháo ra tháo vào dc, lại còn đắt hơn shop nữa chứ

Viền nào cũng tháo ra tháo vào được bạn à, chứ mình không có nói là không tháo ra tháo được. Đặc tính của viền dính thường là keo, mà tháo ra dán lại thường dính bụi bẩn, cát ...thì việc không còn dính như trước là điều bình thường mà. Không phải chỉ loại viền này mà còn cho tất cả các loại viền khác. Còn giá, bạn có thể chỉ giúp mình shop nào bán loại viền này không ạ? để mình giảm giá xuống theo shop đó cho đỡ bị kêu là bán đắt. :zingme71::zingme10:

trinhruoi

Thượng Sỹ
uppppppp. nhân có sự kiện vui. hnay quyết định giảm giá cho các bác mua hàng.hjhj e vừa mới up giảm 1 miếng. các bác ủng hộ nhiệt tình để e giảm thêm các sản phẩm khác nào :zingme71:
giảm giá ko đồng nghĩa là chất lượng kém nhé nên các bác cứ yên tâm về chất lượng mà vẫn mua đc hàng rẻ đi ạ. hj

trinhruoi

Thượng Sỹ
FX đợt này mình hết hàng, chỉ còn 05, 64 thường rất đẹp. khi nào có fx mình sẽ up ngay ạ.

Last edited:

cuongyb

Trung Uý
Bác này với phobongban.vn là thế nào nhỉ, toàn thấy ghi phobongban.vn mà không rõ ?
1. Là em gái hay chị gái...của Hoài Anh
2. Là người iêu....
3. Là....gì gì đó???? Miềng cũng không biết.....hiiihihihi
Timo boll VN cung chơi combo giống mình nhỉ....???

trinhruoi

Thượng Sỹ
e là ai chắc ko quan trọng bằng việc e cố gắng cung cấp những hàng đẹp, chất lượng, giá cả hợp lý + bán hàng nhiệt tình đến mọi người đâu ạ.hjhj cảm ơn sự ủng hộ của các bác.
Ngoài tham khảo ở đây các bác cũng có thể qua web phobongban.vn để tìm kiếm những sản phẩm mình cần ạ.

trinhruoi

Thượng Sỹ
upppp cho ngày mới ạ. lại mấy em viền + mút ra đi :zingme13: bán đc viền đẹp tiện dụng cho khách dùng trang trí luôn vui quá ạ. giá hạt dẻ nữa :zingme1:

Bình luận từ Facebook