TQ, Hot tập 2!! Mút vợt xách tay số lượng nhiều, hàng tủ lôi ra...

Ttfan2012

Đại Tá
Sau khi dùng bạn Sơn cho tý cảm nhận nhé. Cũng đang quan tâm em này

O.K. Nhất định rồi (hi vọng sẽ đầm hơn và bên trái nảy hơn cây hiện tại của mình một tẹo). Bạn dùng Long II thế nào rồi? Có đúng là hợp với Ten 05 bên BH không? Bên FH bạn cứ làm một mặt H3 Neo Pro Blue 41 độ và độ mỏng là 2.1 như hiện tại HC đang bán thì sẽ phát huy được hết tác dụng của Long II đấy. Bia

delpiero104

Thiếu Uý
O.K. Nhất định rồi (hi vọng sẽ đầm hơn và bên trái nảy hơn cây hiện tại của mình một tẹo). Bạn dùng Long II thế nào rồi? Có đúng là hợp với Ten 05 bên BH không? Bên FH bạn cứ làm một mặt H3 Neo Pro Blue 41 độ và độ mỏng là 2.1 như hiện tại HC đang bán thì sẽ phát huy được hết tác dụng của Long II đấy. Bia
Hôm trước là thử FH với Ten 05 . Khởi động tốt nhưng vào trận đánh không thật tay lắm chắc không quen. Mình đánh Long II cũng quen rồi cảm giác rất tuyệt.

cyborgx

Trung Sỹ
Có lẽ Hoa An nhầm tên, cây này chắc là Tanban 3ply hoặc tanban 1ply sớ ngang, hoặc tên là T20 T21 gì đó. Hồi hộp mong ảnh

trin_hoa_an

Trung Uý
Có lẽ Hoa An nhầm tên, cây này chắc là Tanban 3ply hoặc tanban 1ply sớ ngang, hoặc tên là T20 T21 gì đó. Hồi hộp mong ảnh

Con này độ dày 9mm, sớ dọc. Còn tên thì em nhìn thấy trên hộp của nó.

Last edited:

tap_choi

Trung Sỹ
Mình nghe lời bác mèo bảo hoài anh đầu 4 nên mới gọi bằng anh thôi
chứ nếu sinh năm 88 thì kém mình gần 1 giáp đó
không sai đâu nhỉ?
để giá hữu nghị con innerfore đi
đánh thử xem có khác TMB ZLC và Amultal không, mình muốn sở hữu con đó cho đủ bộ 3
Nhìn mặt trẻ non thế mà hơn 1 giáp à? Nếu kém hơn thì xin lỗi vì thất lễ. hehe. Darker là cây FL9 con này cũng ít thấy bán ra ngoài.

trung2409

Trung Uý
Chốt đơn hàng nhá 01 ten 05fx màu đen của Bác Thắng 2501, 01 cốt Sk7 của anh Trung 2409. chú đóng gói đi, thứ 2 cứ việc chuyển, tiền có trong tk luôn trong ngày

Thang2501

Thượng Sỹ
Hôm qua đã nhắn tin đặt miếng Ten 05FX màu đen (2540072) của bạn.
Mình nhờ Trung2409 chuyển tiền vào tài khoản của bạn!
Thắng - (0983 563 112) - Hà Nội.

trin_hoa_an

Trung Uý
Hôm qua đã nhắn tin đặt miếng Ten 05FX màu đen (2540072) của bạn.
Mình nhờ Trung2409 chuyển tiền vào tài khoản của bạn!
Thắng - (0983 563 112) - Hà Nội.

Xong

Chốt đơn hàng nhá 01 ten 05fx màu đen của Bác Thắng 2501, 01 cốt Sk7 của anh Trung 2409. chú đóng gói đi, thứ 2 cứ việc chuyển, tiền có trong tk luôn trong ngày

Đã xong SK7 và Ten 05fx

Last edited:

Bình luận từ Facebook