Tq - Hn Bán hai mặt Andro Hexer HD đỏ và đen, mới 99%.

thuanviet

Binh Nhất
Mình mới mua 2 mặt HD cuối tuần vừa rồi, cảm thấy nó vẫn hơi cứng và góc ném thấp quá..mà mình thì đang tập giật,..khó khăn quá...
1.Mặt HD màu đỏ dán cho M.Maze Đã bán
2.Mặt HD màu đen dán cho cốt Barwell Fleet (kích thước 158 x 151), dán chơi thử 01 buổi, thấy quá nảy và không có cảm giác gì...cũng cho em nó đi với giá ...nghĩ lại rồi, để thử vài bữa xem có thích nghi được không rồi tính sau.

Cám ơn mọi người đã quan tâm.Close !

Last edited:

toantrang01088189

Đại Uý
Dự án XD có nhiều không E? có thì bắn dự án anh em làm với.A cũng làm XD chuyên dự án nhà cao tầng.Dự án Hưng yên là Eco park à?
Hình em nó lên mọi người xem nhé.
bay....lên

thuanviet

Binh Nhất
Dự án XD có nhiều không E? có thì bắn dự án anh em làm với.A cũng làm XD chuyên dự án nhà cao tầng.Dự án Hưng yên là Eco park à?
Hình em nó lên mọi người xem nhé.
bay....lên

Dự án cũng nhiều, nhưng em không có quyền quyết định ạ, nếu có cơ hội em sẽ cho anh biết thông tin qua hòm thư.

thuanviet

Binh Nhất
Sorry anh em, do bận công việc quá nên không cập nhật được tình hình.Hiện hai mặt đang trong quá trình giao dịch với một bác Ở vùng sâu, vùng xa,:) nên mình phải ưu tiên bác ấy, nếu có gì thay đổi sẽ thông báo lại để anh em biết, cám ơn mọi người đã và tiếp tục quan tâm.

thuanviet

Binh Nhất
mình đặt gạch bạn em màu đỏ nhé,nếu cuối tuần bạn về hn bạn ở chỗ nào mình qua lấy

Xin lỗi bạn nhé, hôm bạn đặt gạch cũng có một bác đặt lấy cả 2 mặt nên mình ưu tiên bác ấy ở một nơi xa xôi khó mua được mút, hẹn bạn dịp khác nhé, cám ơn bạn.

thuanviet

Binh Nhất
Cuối tuần trước nhận gạch của một bác không có nick trên diễn đàn, cuối cùng giao dịch cũng không thành công, hàng bị ghim mất mấy ngày....hơi bực mình chút nhưng may là không có điều gì đáng tiếc xảy ra...Sáng nay mặt màu đỏ đã bay về miền trung thân yêu.
Update: Mặt HD màu đen vẫn còn nhé các bác, giảm giá cho bác nào nhiệt tình, thanks.

Last edited:

Bình luận từ Facebook