TQ, Đợt hàng mới về Tenery đủ loại cho các bác.

trin_hoa_an

Trung Uý
Đóng topic, chuẩn bị về Hà Nội, thay đổi địa điểm xem hàng. Em sẽ mở topic mới sau. Cám ơn các bác đã quan tâm. Số lượng có hạn vì vậy vui lòng nhắn tin hoặc call đặt hàng trước.

Chào các bác, hiện tại em có đợt cuối cùng tenergy trong năm về Việt Nam. Hàng khá là khan hiếm nên các bác nào có nhu cầu thì nhanh chân lên nhé. Giá hữu nghị cho anh em.

ÍT ngày nữa em ra Hà nội, các bác nào quan tâm thì tới coi hàng trực tiếp chọ thoải mái ^^!.

Bác nào quan tâm thì vui lòng đặt gạch hoặc alo số máy 090 72 70 760. Yahoo trin_hoa_an@yahoo.com

Trịnh Hoài Anh
Số tài khoản VietCombank quận 3 Hồ chí minh 0071 000 67 0828
Techcombank quận 3 19026 1984 90016
Agribank chi nhánh Sài gòn 1600 2058 411 44
Viettinbank quận 1 711A90427657

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Chiều anh lên câu lạc bộ thống nhất số lượng cụ thể rồi báo lại với em nhé, hy vọng đủ số lượng tốt để có giá hợp lý.

trin_hoa_an

Trung Uý
bác chỉ e cách bóc với chứ 1 lần bóc em lại nhờ bác ah?

Thì vẫn chiêu cào cào, Ten mút nó ko có phẳng nên làm kô khó đâu bạn. cứ tự xử đi, trường hợp keo haifu nó dày quá thì

cách 1 quét thêm keo tăng lực cho keo trên sponge mềm ra rồi xử( khuyên không nên làm lý do sponge bọt khí + tăng lực thì nhanh teo)

Cách 2 bàn là hơ nóng( để tờ giấy lên trên sponge) keo nó chảy ra rồi tự xử.

Thực ra ko cần cách 1 cách 2 đâu, bạn cứ từ từ tỉ mỉ mân mê sờ mó là nó ra à vì keo nó dính trên sponge bọt khí không chắc bằng so với sponge đặc.

asiandragon255

Trung Sỹ
chủ thớt ơi, cho mình đặt gạch miếng ten 05-fx đen nhé!! khi nào anh ra Hà Nội vây? mà miếng ten 05fx đó kích thước vừa mặt gì vậy a?

Bình luận từ Facebook