TQ - Đấu giá hàng khủng đã tuyệt chủng -> timo boll ZLC limited S.ASIA 011/030 AN

bantaylua

Đại Uý
Chắc chủ thớt muốn bán đi để chơi super zjk zlc đây, kô biết cây tmb zlc limit so với zjk zlc super thì thế nào nhỉ, tò mò quá cơ.

Phuong_sardius

Đại Uý
Nói thật mong chủ thớt đừng buồn,thời buổi đang khó khăn thế này kiếm được 1 người chịu bỏ ra số tiền như vậy để cưới em nó là khó lắm rồi chứ đừng nói đến có người thứ 2.Làm sao đấu giá????:D

trung2409

Trung Uý
Nói thật mong chủ thớt đừng buồn,thời buổi đang khó khăn thế này kiếm được 1 người chịu bỏ ra số tiền như vậy để cưới em nó là khó lắm rồi chứ đừng nói đến có người thứ 2.Làm sao đấu giá????:D

Chuẩn bác ạ....
Bản limited ko hiểu có khác nhiều hok nhỉ... he he

trung2409

Trung Uý

zhang là vis

Đại Uý
hàng limited có khác, em sinh viên nghèo chỉ dám xem ảnh và up hộ bác thôi, chúc em nó sớm tìm được người hiểu giá trị của em nó ạ :)

Schlum

Đại Uý
Tìm kiếm trên mạng thì thấy vài link bán cây Limited này, tôi post lên để mọi người tham khảo.

http://translate.google.com.vn/tran...imited+edition&start=20&sa=N&biw=1338&bih=611

Để các bác xem thêm thông tin: ở TW đấu giá cây này lên đến $8501 với giá khởi điểm là 4000 Nhân dân tệ

http://translate.google.com.vn/tran...imited+edition&start=20&sa=N&biw=1338&bih=611

Ở Thái Lan mua với giá 12.000 Bạt Thái cách đây 2 năm, giờ các bác tính ra tiền Việt sẽ biết.

http://translate.google.com.vn/tran...imited+edition&start=60&sa=N&biw=1338&bih=611
Ở TQ đang bán 02 cốt với giá 7110 và 8000 ND Tệ.

Tôi đã nói ở trang đầu tiên, cây này chỉ dành cho những ai hiểu được giá trị của nó và biêt sử dụng nó.
Giá khởi điểm như vậy không phải là cao đâu.

Cách đây khoảng 1 năm, gian trên diễn đàn có người ở HCM bán 01 cây dòng này: http://bongban.org/forum/showthread...C-Limited-Edition?highlight=Timo+boll+limited.

Đề nghị những ai thực sự muốn tham gia đấu giá, quan tâm, bình luận về đấu giá thì hãy gửi bài tránh làm loãng thông tin đấu giá. Còn muốn tìm hiểu thông tin và bình luận không liên quan gì đến đấu giá thì xin mời sang thread khác thảo luận. Thanks.

Last edited:

Schlum

Đại Uý
khó rồi^^.cây này là cây số 1 trong số 30 cây là em múc.nhung mà từ cây số 2 trở đy mà giá 8tr thì em không có ý kiến gì ạ.up giùm bác

luận về số thì số của cây này có ý nghĩa hay hơn đấy:
số 011 --> có nghĩa là độc (1) nhất (1) vô (0) nhị (1+1) đấy !
Luận thêm cho vui !

bachikho

Đại Tá
Butterfly Timo boll ZLC Limited Edition ST Asia 13/30 neuf: 270€. Không biết em này giống em của chủ thớt ko
chắc ko giống vì đây là cây số 13/30, mới tinh, giá 270 euro
cũng là LE mà new có 7 củ thì giá của chủ thớt chắc phải xem lại nhỉ

Last edited:

cj46

Đại Tá
Tôi đã nói ở trang đầu tiên, cây này chỉ dành cho những ai hiểu được giá trị của nó và biêt sử dụng nó.
Giá khởi điểm như vậy không phải là cao đâu.
Miễn ý kiến.

Đề nghị những ai thực sự muốn tham gia đấu giá, quan tâm, bình luận về đấu giá thì hãy gửi bài tránh làm loãng thông tin đấu giá. Còn muốn tìm hiểu thông tin và bình luận không liên quan gì đến đấu giá thì xin mời sang thread khác thảo luận. Thanks.
Xoắn và chỉnh bài lại chứ ko ăn gạch với chủ thớt thôi. Mong chủ thớt thông cảm vì đã gửi bài ko liên quan nhé.

Last edited:

8xOnline

Trung Uý
Rõ ràng trên tay đang cầm cây tương tự nhưng thiếu mất chữ LE nhưng em vẫn muốn mục sở thị và cảm nhận cây này...ngắm mãi mà cứ muốn, muốn,...
Bác có thể Pm cái giá kỳ vọng của bác inbox cho em được không?

tenor89

Thượng Sỹ
luận về số thì số của cây này có ý nghĩa hay hơn đấy:
số 011 --> có nghĩa là độc (1) nhất (1) vô (0) nhị (1+1) đấy !
Luận thêm cho vui !
Vui thi vuithat.nhug cay nay chi dah cho ai hieu dc ja tri va Biet Su Dung em no thoi.nen bac nao that su co dc2yeuto tren thi dau ja vs chu thot. Voi ca nhan e thi jatri&jatri sudung no lien quan vs nhau rat nhieu day.chac co nhieu bac cung cug quandiem...e guibai dt nen luoi dahdau.cac bac thogcam.

Schlum

Đại Uý
Rõ ràng trên tay đang cầm cây tương tự nhưng thiếu mất chữ LE nhưng em vẫn muốn mục sở thị và cảm nhận cây này...ngắm mãi mà cứ muốn, muốn,...
Bác có thể Pm cái giá kỳ vọng của bác inbox cho em được không?

đã đấu giá thì công khai trên diễn đàn.
xin lỗi sẽ không trả lời pm, hay nhắn tin.

Last edited:

bachikho

Đại Tá
chắc ko giống vì đây là cây số 13/30, mới tinh, giá 270 euro
cũng là LE mà new có 7 củ thì giá của chủ thớt chắc phải xem lại nhỉ
của ng ta cũng là LE lại mới tinh mà có ~7 củ, chắc của chủ thớt độc hơn nên cũ rồi vẫn 8 củ trở lên, thôi thì ko đủ trình thì ngồi hóng xem có ai hiểu đc chân giá trị ko vậy

Schlum

Đại Uý
của ng ta cũng là LE lại mới tinh mà có ~7 củ, chắc của chủ thớt độc hơn nên cũ rồi vẫn 8 củ trở lên, thôi thì ko đủ trình thì ngồi hóng xem có ai hiểu đc chân giá trị ko vậy

Nói có sách mách có chứng ...Bạn có link bán với giá đó không?

thanh_chi_nc

Trung Uý
Tại sao lại đấu giá mà ko cho giá luôn, hay bác muốn đấu giá để có giá cao hơn.????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Bình luận từ Facebook