TQ- Đấu giá 2 mặt Tennergy 05 FX ủng hộ giải Đà nẵng open

metri

Binh Nhì
Tiếp theo các anh em mang bảo bối ra đấu giá ủng hộ giải cuối năm, em móc trong kho ra 02 măt Tenergy 05 FX để ủng hộ

1- Tenergy 05 FX, màu đỏ, dày 1,9 mm, mới 100% ( nguyên đai nguyên kiện), xuất xứ hàng xách tay từ Nhật về, ko có tem Take
Mặt này đánh trái cực sướng do nảy và cảm giác tốt ( do mỏng hơn mặt bình thường 2,1)
Giá gốc em mua tại Nhật 1.450k
Giá khởi điểm : 22 phiếu ủng hộ (1,1 triệu)
2. Tenergy 05FX, màu đen, dày 2,1 mm, mới 100%, xuất xứ Nhật xách tay
Giá khởi điểm: 20 phiếu ủng hộ ( 1 triệu)

Thời gian kết thúc đấu giá 24h 18-12-2012
Lưu ý: Các bác trả giá bằng phiếu nhé. Bác nào trúng em sẽ chuyển mặt vợt và phiếu ủng hộ luôn

fbi

Administrator
Tiếp theo các anh em mang bảo bối ra đấu giá ủng hộ giải cuối năm, em móc trong kho ra 02 măt Tenergy 05 FX để ủng hộ

1- Tenergy 05 FX, màu đỏ, dày 1,9 mm, mới 100% ( nguyên đai nguyên kiện), xuất xứ hàng xách tay từ Nhật về, ko có tem Take
Mặt này đánh trái cực sướng do nảy và cảm giác tốt ( do mỏng hơn mặt bình thường 2,1)
Giá khởi điểm : 22 phiếu ủng hộ (1,1 triệu)
2. Tenergy 05FX, màu đen, dày 2,1 mm, mới 100%, xuất xứ Nhật xách tay
Giá khởi điểm: 20 phiếu ủng hộ ( 1 triệu)

Thời gian kết thúc đấu giá 24h 18-12-2012
Lưu ý: Các bác trả giá bằng phiếu nhé. Bác nào trúng em sẽ chuyển mặt vợt và phiếu ủng hộ luôn

FBI chào giá sàn 1.1 + 1.1 = 2.2 triệu cho 2 mặt vợt trên!!!

fbi

Administrator
Thời gian đấu giá quá dài sẽ gây nhàm chán! Đề xuất chủ Topic rút ngắn thời gian xuống sẽ hay hơn chứ để chị Mai một mình 1 chợ cũng buồn !!
TRân trọng!!!

NTBB

Super Moderators
Có khi mình phải đổi nick thành CIA để đấu với FBI mới được. mình theo 52 phiếu, Hì...

Cuộc chiến của 2 cơ quan "quyền lực" nhất Hoa Kỳ !
KGB đâu rồi, vào tham chiến kìa cho đủ bộ !!!

FBI mà thắng đấu giá thì đại lý NTBB rất có nhiều khả năng hoàn thành nhiệm vụ BQT giao phó, hehe !!! FBI cố lên !!!

metri

Binh Nhì
Thời gian đấu giá quá dài sẽ gây nhàm chán! Đề xuất chủ Topic rút ngắn thời gian xuống sẽ hay hơn chứ để chị Mai một mình 1 chợ cũng buồn !!
TRân trọng!!!

em xin theo ý kiến của bác FBI, rút thời gian đấu giá đến hết 24h ngày chủ nhật 16-12 cho nó nóng. Thứ hai bác nào trúng em chuyển mặt và chuyển phiếu luôn. Tài khoản chuyển tiền các bác cứ lấy tài khoản mà admin công bố trong topic ủng hộ giải diễn đàn, tránh qua tài khoản của em vì em dễ nổi máu tham lắm. Nào các bác mại dzô, mại dzô

choctietlon

Super Moderators
Cái này hơi nguy hiểm nhe METRI , Choctietlon mà chuyển thêm 50 phiếu là METRI khổ đời luôn . kk

Sang nay em gặp khách "xộp" bán được 60 phiến nên giờ chỉ còn khoảng 170 phiếu nữa, nếu mang tất cả ra để đấu giá 2 mặt vợt của anh Hưng Metri thì lại thành thất nghiệp bác ạ.

Bình luận từ Facebook