TQ chân dài TMB ZLC ST hàng chuẩn lại lên sàn !

ping80

Trung Uý
Nguồn gốc :hàng chọn từ TAKE, gỗ già đẹp.
Chất lượng : 98%
Trọng lượng 86-87gam (trước bác lamtq cân từ TAKE là 85gam)

Giá rổ : 3,1tr (ship +50K).

Giảm tiếp 100k cho những ai đã từng giao dịch với mình.

Giao dịch tạm dừng vì quá thời gian rao bán ! :)

LH : O977.254.I28 (Tú SN80).

Đây là ảnh vừa chụp :

vừa bị sứt 1 vết bằng đầu tăm ở cạnh, cũng không ảnh hưởng gì tới chất lượng.

Last edited:

thanhtinh10282

Trung Uý
hết Jun ST lại đến boll ST...định chuyển qua cây j vậy anh...mhìn em nó muốn mua cất để dành quá nhưng kinh tế khó khăn quá anh ah....cho em giá tốt vào inbox để tí em ngồi suy ngẫm anh hj.thanks anh nhiều

Bán mấy e này đi để lên đời ZJK SZlC chứ gì nữa, e sở hữu e đó rồi cán cầm đã hơn e jun và tmb. chỉ tiếc 1 cái là e của e nặng 86g muốn nhẹ hơn mà hàng đg khan nên ko thể lựa chọn được

thanhtinh10282

Trung Uý
có lẽ cũng thôi đam mê em nó mà tập trung vào em ZJK SZLC thui...giang hồ sỡ hữu và vui vẻ bên chân dài thế này mà mình đứng nhìn cũng thấy ngứa ngáy ah.....

ping80

Trung Uý
Bán đi chơi gì thế a? Luyện đi để chờ bác Trường đi Châu Âu về còn hải sản nữa a nhé! :D

Chắc phải 2 tháng nữa mới quay lại chơi bóng bàn đều đặn được, đợt này chơi phập phù lắm em à, đi với mấy ku cùng cơ quan nó đánh cây nào thì mượn cây đó chơi thôi. vừa thanh lý 2 miếng Donic S2 cho Đức tiểu hổ rồi.

tipphono8x

Trung Uý
Vậy mà e ko nhớ a có 2 con S2 thì để lại cho e con đen đánh trái. con Flyatt soft e đánh hay nhưng xuống nhanh quá.

ping80

Trung Uý
hết Jun ST lại đến boll ST...định chuyển qua cây j vậy anh...mhìn em nó muốn mua cất để dành quá nhưng kinh tế khó khăn quá anh ah....cho em giá tốt vào inbox để tí em ngồi suy ngẫm anh hj.thanks anh nhiều

Đã giảm giá rồi nhé, người quen đã giao dịch thì giảm tiếp 100k nữa. :)

tuananh84

Thượng Sỹ
Hihi giảm tiếp đi anh , fix hết cỡ luôn đi , em cũng thèm quá hii... fix hết cỡ em xem quay được tiền làm cái ko nào.
Hi anh ơi ko chơi nữa để không phí lắm để cho em 2500k đi . thỉnh thoảng em cũng hay ra ams chơi nè.

Bình luận từ Facebook