TQ cần tiền bán cốt inerfor zlc cán st

anro

Trung Sỹ
Cốt đã bán thak ae , top clock dùm

Attachments

906.5 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    908.3 KB · Đọc: 0
    886.3 KB · Đọc: 0
    809.3 KB · Đọc: 0
    815.8 KB · Đọc: 0
    804.2 KB · Đọc: 0
    689 KB · Đọc: 0
Last edited:

huydas

Đại Tá
Toi cung mua ban tren dd lau rui,mua ban ma ko tin tuong thi chiu

Nói thật..bạn nói là mua bán trên dd lâu rồi mà bạn vẫn nói câu mà thật sự tôi cũng pó tay...
Tất nhiên đã mua bán là phải tin tưởng.. nhưng đối với nhũng người ít bài viết,ít giao dịch thì ai dám tin tưởng hả bạn... bạn tham gia lâu rồi vậy có biết bao nhiêu vụ lừa đảo hay ko? Bản thân người bạn của tôi cũng lập nick dd cả năm nay nhưng ít vào viết bài,ít vào gd nên mỗi lần cần mua gì cũng nhờ mình bảo lãnh hoặc gd hộ... vậy mà mình thấy bạn nói những câu ko ra sao cả.

Trainee

Đại Tá
Chuyện đơn giản thôi mà, nếu đã mua bán cần tin tưởng thì anh anro gửi vợt cho anh kia trước, tiền gửi sau. Vì cái gì giá trị rời tay chả như nhau. Chả lẽ tiền không quý bằng vợt sao? Chúng ta đang định đổi ngang giá mà!

lamtq

Đại Tá
Hom nao ranh di nhau nha a lâm
uh
Nói thật..bạn nói là mua bán trên dd lâu rồi mà bạn vẫn nói câu mà thật sự tôi cũng pó tay...
Tất nhiên đã mua bán là phải tin tưởng.. nhưng đối với nhũng người ít bài viết,ít giao dịch thì ai dám tin tưởng hả bạn... bạn tham gia lâu rồi vậy có biết bao nhiêu vụ lừa đảo hay ko? Bản thân người bạn của tôi cũng lập nick dd cả năm nay nhưng ít vào viết bài,ít vào gd nên mỗi lần cần mua gì cũng nhờ mình bảo lãnh hoặc gd hộ... vậy mà mình thấy bạn nói những câu ko ra sao cả.
Ae mỗi ng mỗi tính.cái này chuyện nhỏ nh ư con thỏ mà e.
câu nói cả 2 a thấy cũng bthg . Nói chung hơi đề cao cái tôi chứ ko có gì shock cả.ae mình đàn ông cả.thôi bỏ qa .gd đi

Bình luận từ Facebook