TQ- Cần mua Tosios cán ST. Close.

bruceleehs

Thượng Sỹ
Hê hê, em cũng vồ hụt cây đó. Bác nhanh tay quá. Thực ra do hỏi mấy chỗ mua mới nhưng phải đợi cả tháng nên em mới tạo topic hỏi mua cho nhanh, nhưng xem ra lại khó hơn. Chắc phải đợi thêm tháng nữa mới có hàng vậy. Chúc mừng bác vì thấy hợp em nó!

thik bong ban

Trung Uý
Hê hê, em cũng vồ hụt cây đó. Bác nhanh tay quá. Thực ra do hỏi mấy chỗ mua mới nhưng phải đợi cả tháng nên em mới tạo topic hỏi mua cho nhanh, nhưng xem ra lại khó hơn. Chắc phải đợi thêm tháng nữa mới có hàng vậy. Chúc mừng bác vì thấy hợp em nó!
E chưa chơi cán ST bjo nhưng cầm cây ST này thấy thoải mái lắm bac ah. Nói cho bác thèm hè hè

bruceleehs

Thượng Sỹ
Chủ nhật. Up phát lên đầu. Có bác nào có Tosios ST thì gọi em với nhé, mới 100% hay cũ đều được ạ!

nightwish

Binh Nhì
Mình đang đánh 1 cây Tosios ST. Đây là một trong những cây đầu tiên về Hanoi. Đánh lâu rồi nên muốn thay đôi. Sắp tới đang tính đổi sang Jun SZLC. Đến lúc đó bác còn nhu cầu sẽ nhắn bác nhé :)

bruceleehs

Thượng Sỹ
Mình đang đánh 1 cây Tosios ST. Đây là một trong những cây đầu tiên về Hanoi. Đánh lâu rồi nên muốn thay đôi. Sắp tới đang tính đổi sang Jun SZLC. Đến lúc đó bác còn nhu cầu sẽ nhắn bác nhé :)
Hic, sắp tới là ước chừng lúc nào vậy bác, để em còn tính, hic hic.:confused:

nightwish

Binh Nhì
Vùa thỏa thuận lấy cây ZJK của bác KGB rồi. Chắc sang tuần nhận cốt, đánh thử độ 2 tuần thấy hợp thì sẽ bán cây Tosios đang đánh.

tosiosHD

Đại Tá
Tosios ST giờ tìm khó như tìm cách đuổi giàn khoan 981 về nước?! Bạn xem FL này được không? Haha!

tosiosHD

Đại Tá
Em nhớ không lầm thì anh mua của anh Hoàn mà anh Đạt, :rolleyes:?
+Ah thì Hoàn đặt mua ở Đức mà. Bạn ấy đang bình luận về hộp của anh, chẳng nhẽ anh phải nói cụ thể rằng cái hộp này là do mình mua của 1 người bạn đã đặt hàng ở Đức hơn 6 tháng mới nhận được hay sao? HAAA!

bruceleehs

Thượng Sỹ
Bạn cứ lấy cây fl về mài bớt thì thành st. Cốt avx cán to lắm st câm cạng tay khó xoay sở
Cán ST thì người ta thường làm to thì cầm mới không lỏng tay bác ạ! Nếu to quá thì áp dụng cách của bác, mài bớt đi, hê hê. Nhưng mà đến giờ vẫn chưa tìm được, đúng là bảo kiếm khó tìm, hic hic.

nvdu574

Thượng Tá
Cán ST thì người ta thường làm to thì cầm mới không lỏng tay bác ạ! Nếu to quá thì áp dụng cách của bác, mài bớt đi, hê hê. Nhưng mà đến giờ vẫn chưa tìm được, đúng là bảo kiếm khó tìm, hic hic.
Tưởng bác co nick Quang tn ban fl đó' cây đó hơi cũ tý

Bình luận từ Facebook