TQ - Bán từ từ Malin YEO cán CPEN trọng lượng chuẩn người mẫu.

songphaisock

Trung Tá
Được ông anh đi du lịch châu Âu về tặng cho cây này nhưng không đánh vì đã có vợt rồi, bán lại cho anh em vợt dọc dùng nhé. Vợt mới 100% full box hàng châu Âu đảm bảo chất lượng. Thông số review anh em tự search nhé, cây này quá nổi tiếng rồi.
ĐÃ BÁN
Có ít ảnh anh em xem nhé, mới 100%. Trọng lượng 90 gram, quá đẹp, cây này thường nhẹ tầm 80-85gr đánh hơi thiếu lực. Cây này 90gr giật cực kì uy lực nhé.

Last edited:

archer

Đại Tá
cũng muốn lấy , nhưng chỉ quen giao dịch trực tiếp thôi :(
Lấy đi e ơi, đáng bao nhiêu đâu, xem uy tín và tin nhau là chính, còn chuyện ship hàng thì xưa a cũng ngại lắm nhưng giờ làm rồi cũng thấy như bữa cơm ấy, có khi lại còn vui nữa! :D
Xem hình và qua lời bác í thì cốt ngon đấy, đáng xúc! :)

Last edited:

nguyenduythien

Binh Nhất
Lấy đi e ơi, đáng bao nhiêu đâu, xem uy tín và tin nhau là chính, còn chuyện ship hàng thì xưa a cũng ngại lắm nhưng giờ làm rồi cũng thấy như bữa cơm ấy, có khi lại còn vui nữa! :D
Xem hình và qua lời bác í thì cố ngon đấy, đáng xúc! :)
công nhận là đáng cưới rồi, nhưng em chưa lấy vợ xa bao h, sanh viên, tấn 2 thóc là vấn đề lớn tiền bối ạ

archer

Đại Tá
công nhận là đáng cưới rồi, nhưng em chưa lấy vợ xa bao h, sanh viên, tấn 2 thóc là vấn đề lớn tiền bối ạ
Cốt này hay, oánh chục năm chưa lỗi thời, đầu tư lớn tí cho dài hạn, đáng! Xin bác ấy fix cho sv chắc ok, ko thì xin ...trả góp! :D

nguyenduythien

Binh Nhất
Cốt này hay, oánh chục năm chưa lỗi thời, đầu tư lớn tí cho dài hạn, đáng! Xin bác ấy fix cho sv chắc ok, ko thì xin ...trả góp! :D
phải công nhận là em này thuộc hàng chất lượng bình dân giá, k biết có duyên cưới đc em nó k

Tackebong

Trung Uý
Trước khi mua cây Zetro Quad Cpen anh đi lùng cây này cả tháng ở HCM :(
Nhìn thèm quá :( Giờ anh có 2 em chân ngắn rồi ko lẽ rước thêm em nữa ta?

songphaisock

Trung Tá
Trước khi mua cây Zetro Quad Cpen anh đi lùng cây này cả tháng ở HCM :(
Nhìn thèm quá :( Giờ anh có 2 em chân ngắn rồi ko lẽ rước thêm em nữa ta?
Đam mê là không chờ đợi nhé anh :) Anh lấy con này cho em có cớ lên giao lưu nào, mấy mặt gai bị kẹt ở biên giới rồi, bọn tàu khựa làm ăn lỗ mãn quá.

Tackebong

Trung Uý
Anh là anh để ý em Hao3 kia :p
À, nếu lên ôn thi ĐH ở Thủ Đức thì chiều chiều qua dợt banh vs anh.
Mặt gai 729-802 ko sao, giờ a cũng chưa cần.

songphaisock

Trung Tá
Anh là anh để ý em Hao3 kia :p
À, nếu lên ôn thi ĐH ở Thủ Đức thì chiều chiều qua dợt banh vs anh.
Mặt gai 729-802 ko sao, giờ a cũng chưa cần.
Hao đã lên đường rồi anh, giờ chỉ còn cây này thôi. Em ôn thi ở đây chứ không lên tp đc, tốn kém lắm

Tackebong

Trung Uý
Chuyển tiền xong chụp hình cái giấy chuyển post lên đây, songphaisock ko chuyển hàng chắc phải đổi nick thành chết-phải-sock :D

Bình luận từ Facebook