TQ-Bán Timoboll ALC 99%

phungducthang

Đại Tá
Bán hộ anh bạn trong CLB cốt vợt Timobll ALC mới chơi chưa đầy 2 tháng (mua ở dungcubongban.vn). Chưa hề va chạm không sứt mẻ, chất lượng 98~99%. Lý do là để nâng cấp vũ khí
Cốt đã bán. Cảm ơn các bạn quan tâm!
Hình ảnh cụ thể như sau:
Mặt phải

Mặt trái

Một vết lõm nhỏ (rất nhỏ góc 10h mặt phải)

Ảnh đầu cán

Tem chính hãng Take

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Vì mai tôi mới cầm nó để chụp ảnh được, nói đùa spa thôi có thế nào thì kệ nó thế. Nợ các bạn hình đến mai nha, cảm ơn bạn!

tosiosHD

Đại Tá
Cốt mới 99% thì chắc chỉ có 1% bụi bám vào, lại là hàng của bác Thắng là người quá uy tín rồi, anh em ai xem giá hợp lý thì múc thôi. Lại bắt bác ấy bóc mặt vợt, chụp ảnh, post hình...thì vất vả cho bác ấy quá! Em nói vậy phải ko anh Thắng ơi???!! Haha!

trung2409

Trung Uý
Bán hộ anh bạn trong CLB cốt vợt Timobll ALC mới chơi chưa đầy 2 tháng (mua ở dungcubongban.vn). Chưa hề va chạm không sứt mẻ, chất lượng 98~99%. Lý do là để nâng cấp vũ khí
Giá mong muốn 2tr2 (Nợ hình). Cảm ơn các bạn quan tâm!

2tr bác báo em qua múc luôn.... cảm ơn bác.

phungducthang

Đại Tá
Cốt mới 99% thì chắc chỉ có 1% bụi bám vào, lại là hàng của bác Thắng là người quá uy tín rồi, anh em ai xem giá hợp lý thì múc thôi. Lại bắt bác ấy bóc mặt vợt, chụp ảnh, post hình...thì vất vả cho bác ấy quá! Em nói vậy phải ko anh Thắng ơi???!! Haha!
Cảm ơn tosiosHD đã tin tưởng, Tuy nhiên cũng phải làm đúng luật mà, hơn nữa cốt tôi mua hộ nhưng bạn tôi chơi nên cũng phải kiểm tra lại.

tosiosHD

Đại Tá
Haha! Cốt anh mua cốt, bạn anh chơi, anh chưa kiểm tra hay sao mà dám nói là cốt mới 99%??? Vậy anh up ít ảnh lên cho anh em diễn đàn yên tâm!

Bình luận từ Facebook