Tq bán Timo boll zlc

BAC SUP

Đại Tá
Vâng e sẽ ko tìm cốt cũ nữa, mua cốt mới thôi bác ạ, được bóc tem cũng sướng. Hơn nữa cũng cốt cũ cũng đắt, chả tiết kiệm được bao nhiêu. Cùng lắm tiết kiệm tương đương 1 mặt đánh được 2-3 tháng, chả ăn thua. Chỉ mua cũ khi muốn thử cảm giác 1 loại cốt mới, chứ k phải tìm vũ khí dùng lâu dài.
Đúng rồi tiền nhiều để làm gì mà phải mua đồ cũ ,chỉ những người ngheo mới cần mua secondhand thôi.:oops: Lưowng tháng vài triệu mà phải chi tiêu đủ thứ ,nên phải tính toán từng đồng ấy cứ, nên tiết kiệm vài trăm đên một triệu là quá tốt rồi.

phi hung

Đại Tá
Cây Timo này khả năng của Mình,nếu BÁC SUP mua của Đức là 100%,mà cây của Mình thì là sịn100% mua của Hungha Kim mã.kkk

Mark V

Đại Uý
Kh

Không có cốt mới giả thì làm sao có cốt cũ giả :eek: Mơis chắc gì đã an toàn ? :eek:

Chuẩn men

Hơ hơ hơ, thế thì bác gì kia sợ hàng giả thì lại càng phải tẩn cốt cũ, ít ra thì học phí cũng giảm vài phân chứ nhỉ?
Lạ thật, chả hiểu tính kiểu gì

BAC SUP

Đại Tá
Thế có giao lưu super ko chú, em nó lại quay về chủ cũ
Cho mình biết rõ thông tin vaf hinh em no xem sao Nhé,vì sáng nay mình đang tắm nên không nghe được Gạch nói ,sau đó mình gọi lại thì được biệt Gạch gọi và nói ai mua cứ bán ,hoặc 2 ngày nữa Gạch mới quay lại.:D

phi hung

Đại Tá
Cho mình biết rõ thông tin vaf hinh em no xem sao Nhé,vì sáng nay mình đang tắm nên không nghe được Gạch nói ,sau đó mình gọi lại thì được biệt Gạch gọi và nói ai mua cứ bán ,hoặc 2 ngày nữa Gạch mới quay lại.:D
Chú vào mục cốt vợt xem nhé,cháu đăng ảnh rồi

BAC SUP

Đại Tá
Chú vào mục cốt vợt xem nhé,cháu đăng ảnh rồi
Xem rồi mình muốn biết là phải chi phi bao nhiêu để đưa em nó về.(trước đây mình đã mua cây này và đax bán lại cho một câu quen rồi) giờ nhìn thấy lại nổi máu....;)

phi hung

Đại Tá
Xem rồi mình muốn biết là phải chi phi bao nhiêu để đưa em nó về.(trước đây mình đã mua cây này và đax bán lại cho một câu quen rồi) giờ nhìn thấy lại nổi máu....;)
Cháu vẫn kêt em nó,đang tìm mặt nào nhẹ nhất ghép vào là ok

Bình luận từ Facebook